Yadda za a yi font VKontakte mai ƙarfi

Pin
Send
Share
Send

Sau da yawa, lokacin buga kowane shigarwar akan hanyar sadarwar zamantakewa ta VKontakte, masu amfani suna buƙatar nuna ɗaya ko mafi mahimman kalmomi. Mafi kyawun mafita ga wannan matsalar ita ce amfani da font na musamman, wanda za'a iya amfani dashi ta hanyoyi daban-daban.

Yadda za a yi ƙarfin hali

Kwanan nan, damar da za a yi amfani da rubutu mai ƙarfin hali akan VK.com, godiya ga ɗayan raunin haɗarin. Koyaya, har zuwa yau, gudanar da wannan albarkatun ya yanke hukuncin cire yiwuwar amfani da karfin gwiwa a cikin sakonni na sirri da kuma shigarwar da aka buga.

Duk da irin wannan haramcin, kowane mutum na iya amfani da haruffa na musamman waɗanda haruffa kansu ke da takamaiman tsari. Kuna iya samun irin wannan tebur da kanka ba tare da wata matsala ba, saboda yawan shahararsa.

Daga cikin wasu abubuwa, buɗe damar ƙirƙirar alama mai ƙarfin hali ga waɗanda masu amfani waɗanda ke da al'ummomin VKontakte a kan kari. A lokaci guda, wannan ya shafi na musamman ga edita na musamman waɗanda ake samu lokacin ƙirƙirar shafukan wiki.

Hanyar 1: m akan shafukan wiki

Ana iya amfani da wannan dabarar don ƙirƙirar posts a cikin al'umma ta amfani da nau'ikan zane iri iri, ko cikin ƙarfin hali ko rubutun. A cikin aiwatar da aiki tare da edita na musamman, an ba wa mai amfani damar da dama ba tare da wasu ƙuntatawa ba.

Kafin amfani da kayan aikin edita, an bada shawara cewa a hankali karanta cikakken kwatancen abubuwan fasalin.

Lura cewa galibi ana amfani da shafukan wiki don ƙirƙirar menu a cikin rukuni, tunda ana sanya katangar da ake so a cikin sahun al'umma, kuma ba cikin ciyarwar ba.

Duba kuma: Yadda zaka ƙirƙiri menu a ƙungiyar

  1. Daga shafin farko na rukunin, je zuwa sashin Gudanar da Al'umma ta hanyar menu na ainihi "… ".
  2. Tab "Yankuna" kunna aiki "Kayan aiki" kuma latsa maɓallin Ajiye.
  3. Komawa zuwa babban shafin kuma je zuwa shafin gyara wiki.
  4. Yin amfani da maɓallin "" canza edita zuwa "Yanayin bada bayanan Wiki".
  5. A cikin babban akwatin rubutu, shigar da rubutun da kake so yayi m.
  6. Zaɓi wasu daga cikin kayan ta hanyar sanya jeri uku a tsaye a kowane ɓangaren rubutun daidai da misalin da aka gabatar.
  7. m

    Kuna iya sanya haruffan da suka dace ta amfani da lambar ASCII "& #39;" ko riƙe mabuɗin "alt" bi da lamba "39"ta amfani da madannin maɓallin zaɓi.

  8. Lura cewa zaka iya amfani da kayan aikin edita ta danna kan gunkin. "B". Koyaya, wannan hanyar zata iya haifar da nuna ƙarancin kayan a wasu yanayi.
  9. Adana lambar shafin wiki wanda aka canza ta danna maballin Ajiye Shafi.
  10. Ta amfani da tab Dubawa Tabbatar cewa sakamakon ya zama daidai da ainihin buƙatun.

Idan bayan takaddun kuna da matsaloli, ana bada shawara don bincika abubuwan da aka ɗauka don kurakurai. Bugu da kari, kar a manta game da umarnin da aka bayar ta hanyar gudanarwar VKontakte kai tsaye a cikin edita kanta.

Hanyar 2: yi amfani da sabis ɗin juyawa

Wannan hanyar za ta ba ku damar, a matsayin mai amfani, don rubuta kusan kowane rubutu ta amfani da ƙarfin zuciya. A lokaci guda, akwai abubuwa masu kyau mara kyau guda biyu:

  • yana yiwuwa a sauya rubutu musamman Ingilishi;
  • A wasu na'urori, matsaloli tare da daidaitaccen nuni na iya faruwa.

Sabis na Gyara rubutu

  1. Je zuwa shafin yanar gizon tare da hanyar sauya rubutu kuma a farkon filin da aka bayar "Unicode Text Converter" shigar da yanayin harafin da kuke buƙata.
  2. Latsa maɓallin Latsa "NUNA".
  3. Daga cikin sakamakon da aka gabatar, nemi wanda kake bukata kuma kwafe shi ta amfani da hanyar gajeriyar hanya "Ctrl + C".
  4. Canza zuwa shafin yanar gizon VK kuma liƙa wanda aka shirya harafin ta amfani da haɗin maɓallin "Ctrl + V".

Baya ga abubuwan da ke sama, babu sauran hanyar aiki don amfani da font VKontakte mai ƙarfi.

Pin
Send
Share
Send