Yadda ake haɗa yanki ta amfani da Yandex.Mail

Pin
Send
Share
Send

Haɗa yankinku ta amfani da mail ɗin Yandex alama ce ta dace ga masu mallakar shafukan yanar gizo da makamantansu. Don haka, maimakon daidaitaccen @ yandex.rubayan alamar @ Kuna iya shigar da adireshin shafin naku.

Haɗa yanki ta amfani da Yandex.Mail

Babu buƙatar ilimi na musamman da ake buƙata don kammala saiti. Da farko, dole ne a ƙayyade sunansa kuma ƙara fayil ɗin zuwa tushen tushe na shafin. Don yin wannan:

  1. Shiga cikin shafin Yandex na musamman don ƙara yankin.
  2. A cikin hanyar da aka bayar, shigar da sunan yankin kuma latsa .Ara.
  3. Sannan kuna buƙatar tabbatar da cewa mai amfani shine mai yankin. Don yin wannan, fayil tare da sunan da aka kayyade kuma an ƙara abun ciki zuwa tushen tushe na wadatar (akwai ƙarin ƙarin zaɓuɓɓuka don tabbatarwa, dangane da wanda ya fi dacewa ga mai amfani).
  4. Sabis ɗin zai bincika kasancewar fayil ɗin a shafin bayan hoursan awanni biyu.

Tabbatar da mallakar yanki

Mataki na biyu kuma na karshe shine ɗaure yanki zuwa mail. Ana iya yin wannan hanyar ta hanyoyi biyu daban-daban.

Hanyar 1: Wakilai na yanki

Zaɓin haɗin haɗin mafi sauƙi. Yana fasali mai sauƙin shirya edita na DNS da yarda da canje-canje. Wannan zai buƙaci:

  1. A cikin taga wanda ya bayyana, tare da saitin rikodin MX, zaɓi "Zabi yanki zuwa Yandex". Don amfani da wannan aikin, kuna buƙatar canzawa zuwa gizon da kuke amfani da shi kuma shiga (a cikin wannan sigar, za a nuna aiki tare da RU-CENTER azaman misali).
  2. A cikin taga wanda zai buɗe, nemo sashin "Ayyuka" kuma a cikin wadatar jerin zaɓi "Yankuna na".
  3. Tebur da aka nuna yana da shafi "Sabis na DNS". A ciki akwai buƙatar danna maɓallin "Canza".
  4. Kuna buƙatar share duk bayanan da ke akwai kuma shigar da masu zuwa:
  5. dns1.yandex.net
    dns2.yandex.net

  6. Sannan danna Ajiye Canje-canje. A cikin awanni 72, sabon saiti zai fara aiki.

Hanyar 2: Rikodin MX

Wannan zabin ya fi rikitarwa kuma tabbatar da canje-canjen da aka yi na iya ɗaukar tsawon lokaci. A daidaita ta amfani da wannan hanyar:

  1. Shiga cikin rukuni kuma zaɓi ɓangarorin sabis zaɓi "Gudanarwar DNS".
  2. Kuna buƙatar share bayanan MX na yanzu.
  3. Sannan danna "Sanya sabon shiga" kuma shigar da wadannan bayanan a cikin fannoni biyu kawai:
  4. Muhimmanci: 10
    Sake aikawa Mail: mx.yandex.net

  5. Jira abubuwan da za a karɓa. A cikin lokaci zai ɗauki kwanaki 3 ko fiye.

Cikakken bayanin yadda ake aiki da shi don yawancin sanannun masu ba da bashi ne ana samun su a shafin taimako na Yandex.

Bayan sabis ɗin ya sabunta bayanan da canje-canje da aka yi, ana iya ƙirƙirar akwatin gidan waya tare da yankin da aka haɗa.

Tsarin ƙirƙira da haɗi na iya ɗaukar lokaci mai yawa, tunda tabbatar da duk bayanan ta sabis zai iya ɗaukar kwanaki 3. Koyaya, bayan zaka iya ƙirƙirar adiresoshin wasika tare da yanki na sirri.

Pin
Send
Share
Send