Yadda ake reple ɗin QIWI Wallet ta amfani da sabis ɗin Yandex.Money

Pin
Send
Share
Send


A halin yanzu, koyaushe ba zai yiwu ba don ɗauka da canja wurin kuɗi daga walat a cikin tsarin biyan kuɗi zuwa walat a cikin wani. Wasu lokuta wannan tsari yana ɗaukar kwanaki da yawa, wani lokacin duk abin da ke faruwa tare da manyan kwamitocin, wani lokacin kuma duka biyu. Amma tare da canja wurin Yandex.Money - Qiwi, har yanzu yana da kyau.

Muna canja wurin kuɗi daga Yandex zuwa Kiwi

Akwai hanyoyi da yawa masu tasiri waɗanda zasu ba ku damar canja wurin kuɗi daga tsarin Yandex.Money zuwa walat a cikin QIWI Wallet. Yi la'akari da wasu daga cikinsu, saboda ku iya zaɓar wanda ya fi dacewa fiye da sauran.

Hanyar 1: canja wurin kai tsaye daga tsarin

Dangane da kwanan nan, tsarin Yandex.Money yana da damar canja wurin kuɗi kai tsaye zuwa walat ɗin Qiwi. Wannan ya dace sosai kuma baya buƙatar babban kwamiti, don haka bari mu fara da wannan hanyar.

  1. Da farko dai, kuna buƙatar tafiya zuwa asusunku na sirri a cikin tsarin Yandex.Money kuma sami layin bincike a babban shafin shafin. Dole ne a rubuta kalma a ciki "QIWI".
  2. Jerin zaɓuɓɓukan zaɓuɓɓuka suna bayyana nan da nan, inda kake buƙatar zaɓar abu Takaitaccen Tsalle-tsalle na QIWI.
  3. Shafin zai wartsake, kuma a cikin jerin sake zaku buƙaci zaɓi zaɓi Takaitaccen Tsalle-tsalle na QIWI.
  4. Shigar da adadin kuɗin a cikin taga da ta dace kuma kar ku manta da saka lambar asusun a cikin tsarin Qiwi. Idan an yi komai, sai a danna "Biya".
  5. Mataki na gaba shine a hankali bincika duk bayanan da aka shigar da farko don babu kurakurai yayin fassarar. Idan komai yayi daidai, to zaka iya sake danna maballin tare da rubutun "Biya".
  6. Zai tsaya kawai don jiran saƙo a wayar, wanda zai ƙunshi lambar tabbatarwa. An shigar da wannan lambar a gidan yanar gizon Yandex.Money, sannan danna Tabbatar.

A cikin 'yan dakiku kaɗan, kuɗin ya kamata ya bayyana akan asusun a cikin tsarin Wallet ɗin QIWI. Yana da mahimmanci a lura cewa hukumar don canja wurin kai tsaye kawai 3%, wanda, ta matakan zamani, ba adadi mai yawa na irin wannan canja wurin ba.

Duba kuma: Gano lambar walat a cikin tsarin biyan QIWI

Hanyar 2: fitarwa zuwa katin

Wannan hanyar ta dace da waɗancan masu amfani waɗanda ke da katin banki ko ainihin banki wanda QIWI ya bayar. Ga irin waɗannan katunan, ana daidaita ma'auni tare da ma'auni na walat, don haka duk adibas zuwa katin zai sake cika walat ɗin ta atomatik a cikin tsarin Qiwi.

Karin bayanai:
Tsarin Samun Katin na QIWI
Ingirƙirar Katin Virtual Card ɗin QIWI

  1. Da farko kuna buƙatar tafiya zuwa asusunku na sirri don fara aiki tare da lissafi a cikin tsarin. Nan da nan bayan wannan, danna maballin "Kashe", wanda yake saman babban shafin shafin, kusa da ma'auni na asusun.
  2. Na gaba, zaɓi zaɓi don karɓar kuɗi daga asusun a cikin tsarin Yandex.Money. Musamman don yanayinmu, danna maɓallin tare da sunan "Zuwa banki".
  3. Yanzu kuna buƙatar tantance adadin katin da za a yi jigilar kaya, da kuma adadin biyan, wanda za'a rubuta kusa da hukumar sabis. Maɓallin turawa Ci gaba.

    Idan aka shigar da lambar daidai, hoton katin zai yi kama da Wallet ɗin Visa QIWI.

  4. Akwai kadan hagu - sako zai zo kan wayar tare da lambar da dole ne a nuna a shafi na gaba na shafin. Bayan tabbatarwa, zaku iya tsammanin kudi akan katin.

Canja wuri zuwa katin ba sabon abu bane don tsarin biyan kuɗi, saboda haka komai yana tafiya da sauri da kwanciyar hankali. Hakanan ajiyar aikin ya dogara da bankin da ya ba da katin, amma duka tsarin (Yandex da QIWI) suna ƙoƙari don hanzarta aiwatar da yadda ya kamata.

Hukumar don irin wannan canji na kudade har yanzu ita ce 3%, amma an daɗa ƙarin 45 rubles, wanda ƙara ƙaramar hukumar. Canja wurin kuɗi daga tsarin ta wannan hanyar yana da sauri kuma ba tsada mai yawa ba, don haka zaka iya ɗaukar shi cikin sabis.

Hanyar 3: ta katin kuɗi na Yandex ko asusun banki

Za ku iya sake cika walat ɗin Qiwi cikin sauri ta tsarin Yandex.Money a wasu hanyoyi biyu waɗanda ke da kusanci da juna. Kuna iya karanta ƙarin game da wannan a cikin daban, amma yana da kyau a faɗi cewa zaɓi na farko yana buƙatar katin banki ko ainihin banki daga Yandex, kamar yadda yake aiki daidai da katin QIWI.

Kara karantawa: Muna sake lissafin asusun QIWI

Kudin don canja wurin daga kati ko ta bayanan banki na iya bambanta, amma galibi yana ƙasa da sauran hanyoyin da aka lissafa a sama.

Hanyar 4: Yandex.Money aikace-aikace

Tsarin Yandex.Money, kamar QIWI Wallet, yana da aikace-aikacen da yafi dacewa wanda za ku iya aiwatar da ayyuka daban-daban, kamar a shafin yanar gizon, kawai yana sauri sosai kuma ba tare da tabbatarwa ta hanyar SMS ba.

Zazzage aikace-aikacen Yandex.Money akan shafin mai haɓaka

  1. Da farko kuna buƙatar shigar da aikace-aikacen a wayarka kuma je zuwa asusunku na sirri, wanda aka yi rajista da farko.
  2. Yanzu kuna buƙatar zaɓar abu akan babban shafi a ƙasan jerin "Sauran".
  3. Akwai nau'ikan biyan kuɗi a cikin wannan ɓangaren, a cikin abin da kuke buƙatar dannawa "Kuɗin lantarki".
  4. Ta hanyar Yandex.Money, yanzu zaku iya canja wurin kuɗi kawai zuwa walat ɗin Qiwi, saboda haka kuna buƙatar zaɓar abin da ya dace Takaitaccen Tsalle-tsalle na QIWI.
  5. A mataki na gaba, shigar da lambar walat ɗin QIWI kuma nuna adadin da aka shirya don canja wuri. Turawa Ci gaba.
  6. Yanzu zaku iya zabar yadda ake sake amfani da walat ɗin Qiwi. Za a iya zaba Wallet, kuma zaka iya biya tare da duk wani katin kuɗi wanda za'a ɗaura shi da walat ɗin Yandex.Money.
  7. Muna bincika bayanai kuma danna maɓallin "Biya".
  8. Kusan kai tsaye, sai taga ta bayyana inda za a ce fassarar ta yi nasara. Babu buƙatar shigar da wasu lambobin, komai yana da sauƙi kuma mai sauri.

Tare da wannan hanyar canja wuri, hukumar ta sake zama 3%, wanda ba shi da yawa kuma kusan ba zai yiwu ba don wasu adadi.

Raba tare da mu a cikin ra'ayoyin hanyoyinku ta hanyar ku don canja wurin kuɗi daga tsarin Yandex.Money zuwa walat ɗin Qiwi. Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi, to ku ma rubuta su a cikin jawaban, yafi sauƙin magance kowace matsala tare.

Pin
Send
Share
Send