Yadda ake kara mabiya akan Instagram

Pin
Send
Share
Send


Idan kawai ka yi rajista a shafin sada zumunta na Instagram, to abu na farko da ya kamata ka yi shi ne sake cike jerin masu biyan kuɗi. Game da yadda ake yin wannan, kuma za a tattauna a ƙasa.

Instagram sanannen sananniyar hidimar zamantakewa ce da kowane mai mallakar wayoyin salula suka ji. Wannan hanyar sadarwar sada zumunta ta ƙware wajen wallafa hotuna da ƙananan bidiyo, saboda danginku da abokanku dole ne su ga hotunanka, kuna buƙatar sake cike jerin masu biyan kuɗi.

Su wanene ke yin rijista

Biyan kuɗi - sauran masu amfani da Instagram waɗanda suka haɗa ku a matsayin "abokai", a cikin wasu kalmomin - sun yi rajista, don ku sami sababbin post ɗinku a bayyane a cikin abincin su. Yawan masu biyan kuɗi an nuna shi akan shafinku, kuma danna wannan adadi yana nuna takamaiman sunaye.

Ara masu biyan kuɗi

Don ƙarawa a cikin jerin masu biyan kuɗi, ko kuma a maimakon haka, masu amfani zasu iya biyan kuɗin ku ta hanyoyi guda biyu, waɗanda suka dogara da shafin ku ko a bude.

Zabi na 1: bayanan ka a bude suke

Hanya mafi sauki don samun masu biyan kuɗi idan shafinku na Instagram a buɗe yake ga duk masu amfani. A cikin abin da mai amfani ke son yin biyan ku, ya danna maɓallin da ya dace, bayan wanin jerin kuɗin kuɗin ku ya sake cikawa ta wani mutum.

Zabi na 2: an rufe bayananka

Idan kun iyakance duba shafinku ga masu amfani da basa cikin jerin masu biyan kuɗin ku, to hakanan zasu iya duba shafukan ku kawai bayan kun tabbatar da aikace-aikacen.

  1. Saƙon da mai amfani yake son yin rijista da ku zai iya bayyana duka a cikin sanarwar-Push-sanarwar, kuma azaman alamar faɗakarwa a cikin aikace-aikacen kansa.
  2. Gungura zuwa shafin na biyu akan hannun dama don nuna taga ayyukan mai amfani. A saman taga zai kasance Buƙatun Biyan kuɗi, wanda dole ne a buɗe.
  3. Allon zai nuna aikace-aikace daga duk masu amfani. Anan zaka iya amincewa da aikace-aikacen ta hanyar danna maballin Tabbatar, ko hana mutum damar yin amfani da furofayil ɗinka ta danna maballin Share. Idan kun tabbatar da aikace-aikacen, jerin masu biyan kuɗinka zasu karu da mai amfani guda ɗaya.

Yadda ake samun mabiya tsakanin abokai

Wataƙila, kun riga kun sami abokai fiye da dozin waɗanda suka sami nasarar amfani da Instagram. Ya rage kawai sanar da su cewa kun shiga wannan dandalin sada zumunta.

Zabi na 1: jerin hanyoyin sadarwar jama'a

A ce kana da abokai a cikin dandalin sada zumunta na VKontakte. Idan kun haɗa bayanan martaba na Instagram da VK, abokanku za su sami sanarwar kai tsaye cewa yanzu kuna amfani da sabon sabis ɗin, wanda ke nufin cewa za su iya biyan ku.

  1. Don yin wannan, je zuwa shafin farko-dama a cikin aikace-aikacen don buɗe shafin bayanin martaba, sannan a saman kusurwar dama na dama danna kan alamar kaya, ta haka sai buɗe saitunan taga.
  2. Nemi toshewa "Saiti" kuma bude sashen a ciki Asusuwa da aka haɗa.
  3. Zaɓi hanyar sadarwar zamantakewa da kake son danganta ga Instagram. Wani taga zai bayyana akan allon da kake buƙatar tantance takardun shaidarka kuma bada izinin canja wurin bayanai.
  4. Haka kuma, ɗaure duk hanyoyin sadarwar da ka yi rajista a ciki.

Zabi Na 2: Bambiyar Lambar Waya

Masu amfani waɗanda ke da lambar ku a cikin littafin wayar za su iya gano cewa kun yi rajista a kan Instagram. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar ɗaukar wayar zuwa sabis.

  1. Bude taga asusunka, sannan kuma ka matsa kan maballin Shirya bayanin martaba.
  2. A toshe "Bayanai na kanka" akwai abu "Waya". Zaba shi.
  3. Shigar da lambar wayar cikin lambar 10. Idan tsarin bai gano lambar ƙasar daidai ba, zaɓi wanda yake daidai. Za a aika saƙon SMS mai shigowa tare da lambar tabbatarwa zuwa lambarku, wanda zai buƙaci nuna a cikin sashin da ya dace a cikin aikace-aikacen.

Zabi na 3: sanya hotuna daga Instagram akan sauran shafukan sada zumunta

Hakanan, masu amfani za su iya samun labarin ayyukanku kuma kuyi muku rajista idan kun sanya hoto ba kawai a kan Instagram ba, har ma a wasu shafukan sada zumunta.

  1. Za'a iya yin wannan hanyar a mataki na wallafa hotuna akan Instagram. Don yin wannan, danna kan maballin tsakiyar aikace-aikacen, sannan ɗaukar hoto akan kyamara ko kaya daga ƙwaƙwalwar na'urarka.
  2. Shirya hoton don jin daɗin ku, sannan, a mataki na ƙarshe, kunna maɓallin slide kusa da hanyoyin sadarwar zamantakewar da kuke so ku sanya hoton. Idan baku taɓa shiga cikin hanyar sadarwar zamantakewa ba, za a nemi ku ta atomatik shiga.
  3. Da zaran ka latsa maballin "Raba", ba za a buga hoto kawai a kan Instagram ba, har ma a cikin sauran hidimar zamantakewa da aka zaɓa. A lokaci guda, tare da bayanan hoto game da tushen (Instagram) za a haɗe, danna wanda zai buɗe shafin bayanan kai tsaye.

Zabi na 4: Sanya hanyoyin adreshin gidan yanar sadarwar Instagram a shafukan sada zumunta

A yau, yawancin hanyoyin sadarwar zamantakewa suna ba ku damar ƙara bayani game da hanyar haɗi zuwa shafukan wasu asusun yanar gizan sada zumunta.

  1. Misali, a cikin sabis na Vkontakte, zaku iya ƙara hanyar haɗi zuwa bayanan martaba na Instagram ta hanyar zuwa shafin bayananku kuma danna maɓallin. "Nuna cikakken bayani".
  2. A sashen "Bayanin Adiresoshi" danna maballin Shirya.
  3. A kasan taga, danna maballin. "Haɗa kai tare da wasu ayyuka".
  4. Kusa da shafin Instagram, danna maballin. Musammam shigo da.
  5. Wani taga izini zai bayyana akan allo wanda zaku buƙaci saka sunan mai amfani da kalmar sirri daga Instagram, sannan ku bada izinin musayar bayanai tsakanin ayyukan kuma, idan ya cancanta, saita kundin hoto wanda za'a shigo da hotuna daga Instagram ta atomatik.
  6. Bayan adana canje-canje, bayanan bayanan bayanan ku na Instagram zai bayyana akan shafin.

Zabi na 5: aika sakonni, kirkirar sako a bango

Hanya mafi sauki ita ce ga duk abokanka da masaniyar ka san cewa ka yi rajista a shafin Instagram, idan ka tura kowa hanyar haɗi zuwa bayaninka a cikin sakon sirri ko ƙirƙirar post ɗin da ya dace a bango. Misali, a cikin sabis na VKontakte, zaku iya sanya saƙo a bango tare da rubutun kamar haka:

Na kan Instagram [profile_link]. Labarai

Yadda ake neman sabbin masu biyan kudi

A ce duk abokanka sun riga sun yi maka rajista. Idan wannan bai ishe ku ba, zaku iya cike jerin masu biyan kuɗin ta hanyar ɗaukar lokaci don inganta asusun ku.

A yau, akwai hanyoyi masu yawa don haɓaka bayanin martaba akan Instagram: ƙara hashtags, PR na juna, amfani da sabis na musamman da ƙari - duk abin da ya rage shine zaɓi hanyar da ta fi dacewa a gare ku.

Wannan haka yake domin yau.

Pin
Send
Share
Send