Muna canja wurin kuɗi daga WebMoney zuwa WebMoney

Pin
Send
Share
Send


Kodayake ana la'akari da WebMoney ɗayan tsarin mafi rikitarwa, canja wurin kuɗi daga asusun ɗaya zuwa wani abu mai sauƙi ne. Don yin wannan, ya isa ya sami asusu a cikin tsarin WebMoney, kamar yadda kuma ku sami damar yin amfani da shirin Gidan Yanar Gizo. Ya wanzu cikin juzu'i uku: don wayar / kwamfutar hannu da biyu don kwamfuta.

Matsayi na Mai kiyayewa yana farawa a cikin yanayin mai bincike, kuma Mai buƙatar WinPro yana buƙatar shigar dashi azaman shirin na yau da kullun.

Yadda ake canja wurin kuɗi daga walat ɗin WebMoney zuwa wani

Za mu faɗi cewa nan da nan don canja wurin kuɗi, ƙirƙirar walat na biyu da aiwatar da sauran ayyukan, dole ne ku sami takardar shaidar fara aiki. Don yin wannan, je zuwa Cibiyar Kula da Shaida kuma cika duk abubuwan da ake buƙata don samun wannan nau'in takardar shaidar. Bayan haka, zaku iya ci gaba kai tsaye zuwa canja wurin kuɗi.

Hanyar 1: Matsayin Mai Kula da Yanar Gizo WebMoney

  1. Shiga cikin tsarin kuma tafi zuwa wurin kwamiti na walat. Kuna iya yin wannan ta amfani da kwamiti na gefen hagu - akwai alamar wallet. Muna buƙatar shi.
  2. Darasi: Hanyoyi 3 na izini a cikin tsarin WebMoney

  3. Na gaba, danna kan walat ɗin da ake so a cikin walat ɗin walat. Misali, zamu zabi walat kamar "R"(Rasha rubles).
  4. Bayani kan kashe kudi da rasi ga wannan walat zai bayyana a hannun dama. Kuma a kasa zai kasance maballin "Canja wurin kudaden". Danna shi.
  5. Wani kwamiti ya bayyana tare da zaɓin kwatance na fassarar. Tsarin WebMoney yana ba ku damar canja wurin kuɗi zuwa katin banki, asusun banki, asusun wasa da wayar hannu. Muna bukatar zabin "Don walat".
  6. Bayan wannan, kwamitin canza wurin kuɗi zai buɗe, inda kuke buƙatar nuna wa wanda za a canja kuɗin (lambar walat) da adadin. Hakanan akwai "Lura", inda mai amfani zai iya tantance kowane bayani. A cikin filin"Nau'in fassara"zaka iya zaɓar hanyar canja wuri da ke da kariyar lamba, lokaci da amfani da sabis na Escrow. A zaɓi na farko, mai karɓar dole ne ya shigar da lambar da mai aiko ya ayyana. Na biyu zaɓi yana nuna cewa mai karɓar zai karɓi kuɗi ne kawai bayan wani lokaci. , kamar E-lamba .. A can, kuma, kuna buƙatar yin rajista, wuce ƙididdiga da kuma aiwatar da wasu hanyoyin rashin daidaituwa .. Saboda haka, ba ma ba da shawarar amfani da shi.

    Idan mai amfani yawanci yana yin rajista a cikin Mai Kula da Gidan Yanar gizon ta amfani da kalmar wucewa ta SMS, wannan hanyar za ta kasance a tsakanin waɗanda suke buƙatar tabbatar da canja wurin. Kuma idan ya yi amfani da E-lambar, to akwai hanyoyin tabbatarwa guda biyu. A cikin misalinmu, zamu zabi hanyar farko. Lokacin da ka ayyana duk zaɓuɓɓuka, danna "Ok"a kasan wata taga mai bude ido.

  7. E-lambar tsari ne wanda ke aiki don tabbatar da samun dama ga asusun daban-daban. Ofayansu WebMoney. Amfani da shi yayi kama da wannan: mai amfani yana ƙirar E-lambar azaman hanyar tabbatarwa kuma maɓalli ya zo ga asusun wannan tsarin. Ya nuna alamar shiga WebMoney. An biya kalmar sirri ta SMS (farashi - raka'a 1.5 na kudin da aka zaɓa). Amma tabbatar da kalmar sirri wata hanyace ingantacciya.

    Bayan haka, kwamitin tabbatarwa zai bayyana. Idan ka zaɓi zaɓi tare da lambar wucewa ta SMS, "Samu lambar a wayar... "da lambar wayar da aka ƙayyade a bayanin martaba. Idan ka zaɓi zaɓi tare da E-lambar, za a sami daidai wannan maɓallin, amma tare da mai ganowa a cikin wannan tsarin. Latsa shi don samun lambar.

  8. Shigar da lambar da aka karɓa a filin da ya dace kuma danna "Ok"a kasan taga.


Bayan haka, za a kammala canja wurin kuɗin. Yanzu, bari mu ga yadda ake yin daidai a sigar wayar hannu na WebMoney Keeper.

Hanyar 2: Wayar Hanyar Yanar Gizo WebMoney

  1. Bayan izini a cikin shirin, danna kan walat ɗin daga abin da kuke so don canja wurin kuɗi.
  2. Bayanin kwamiti kan kudin shiga da kashe kudi daga wannan walat zai bude. Mun ga daidai iri ɗaya a StandardMoney Keeper Standard. Kuma a kasan akwai maballin daidai wannan "Canja wurin kudaden". Danna shi don zaɓar zaɓi.
  3. Bayan haka, taga tare da zaɓuɓɓukan fassara zasu buɗe. Zaba "Don walat".
  4. Bayan haka, taga tare da bayani game da fassarar zai buɗe. Anan kuna buƙatar ƙayyade duk guda ɗaya da muka nuna lokacin aiki tare da sigar mai bincike na shirin - WebMoney Kiper Standard. Wannan walat ɗin masu karɓa, adadin, bayanin kula da nau'in canja wuri. Latsa babban maɓallin "Ok"A kasan taga shirin.
  5. Tabbatarwa ta hanyar SMS ko E-Number ba a buƙatar anan. Hanyar Gidan Gidan Yanar Waya ta WebMoney a kanta tabbaci ne cewa mai aikin WMID ne ya gudanar da aikin. Wannan shirin an ɗaura shi da lambar waya yana bincika shi tare da kowane izini. Sabili da haka, bayan aikin da ya gabata, kawai ƙaramin akwatin tattaunawa ne ya bayyana tare da tambayar "Shin ka tabbata ...?"Danna kan rubutun"Haka ne".


An gama!

Hanyar 3: Mai Kula da Gidan Yanar Gizo Pro

  1. Bayan izni, kuna buƙatar canzawa zuwa walat ɗin walat kuma latsa-dama akan walat ɗin daga inda za'a canja wurin. Jerin abin da aka saukar zai bayyana wanda danna "Canja wurin WM". Wani menu mai nunawa zai bayyana. Anan riga danna kan kayan"Zuwa Wakar WebMoney… ".
  2. Wani taga tare da sigogi zai bayyana - su daidai suke kamar a cikin WebMoney Kiper Mobile da Standard. Kuma daidai wannan sigogi aka nuna anan - walat ɗin mai karɓar, adadin, bayanin kula da hanyar tabbatarwa. Amfanin wannan hanyar ita ce cewa a wannan matakin zaka iya zaɓar walat ɗin daga abin da za a canja kuɗi. A cikin wasu juzu'in na Mai Kula, wannan ba zai yiwu ba.


Kamar yadda kake gani, canja wurin kudi daga WebMoney zuwa WebMoney aiki ne mai sauki, wanda kawai zaka iya amfani da Mai tsaron gidan Yanar gizon. Zai fi dacewa a kashe shi a kan wayoyi / kwamfutar hannu, saboda ba a buƙatar tabbatarwa. Kafin canja wurin, muna bada shawara cewa ku fahimci kanku da kuɗin tsarin.

Pin
Send
Share
Send