Yadda ake kafa asusun Google

Pin
Send
Share
Send

Bayan ka yi rajista don Google, lokaci ya yi da za a je tsarin asusunka. A zahiri, babu saitattu da yawa, ana buƙatar su don ƙarin dacewa da sabis na Google. Bari mu bincika su daki daki.

Shiga cikin Asusunka na Google.

Detailsarin cikakkun bayanai: Yadda ake shiga asusun Google

Danna maɓallin zagaye tare da harafin babban birnin sunanka a saman kusurwar dama ta allo. A cikin taga da ke bayyana, danna "My Account".

Zaka ga shafin don saitin asusun da kayan aikin tsaro. Danna "Saitin Asusun."

Hanyar harshe da shigarwar

A sashen “Harshe da hanyoyin shigar da kara” akwai bangarori biyu masu dacewa kawai. Danna maɓallin “Harshe”. A cikin wannan taga, zaka iya zaɓar harshen da kake son amfani da shi ta atomatik, kazalika da ƙara wasu yarukan da kake son amfani da su cikin jeri.

Don saita tsoffin yaren, danna alamar fensir sai ka zaɓi yare daga jerin zaɓi ƙasa.

Latsa maɓallin Languageara don ƙara ƙarin harshe zuwa lissafin. Bayan haka, zaku iya canza yaruka tare da dannawa ɗaya. Don zuwa kwamitin "Harshe da hanyoyin shigar da rubutu", danna kan kibiya a gefen hagu na allo.

Ta danna maɓallin "Hanyar Shigar da rubutu", za ku iya sanya algorithms shigar da shi zuwa yaruka waɗanda aka zaɓa, alal misali, daga allon rubutu ko amfani da rubutun hannu. Tabbatar da saiti ta danna maɓallin "Gama".

Abubuwan da ake shigowa dasu

Kuna iya kunna Mai ba da labari a wannan sashe. Je zuwa wannan ɓangaren kuma kunna aikin ta saita aya zuwa wurin "ON". Danna Gama.

Googlearar Google Drive

Kowane mai amfani da Google mai rijista yana da damar adana fayil ɗin kyauta na 15 GB. Don haɓaka girman Google Drive, danna kibiya, kamar yadda aka nuna a cikin allo.

Theara ƙara zuwa 100 GB za a biya - danna maɓallin "Zaɓi" a ƙarƙashin shirin jadawalin kuɗin fito.

Shigar da cikakkun bayanan katinka kuma latsa "Ajiye." Don haka, za a sami lissafi a cikin sabis na Biyan Kuɗi na Google wanda za a biya kuɗi.

Kashe sabis da share asusu

A cikin saitunan Google, zaka iya share wasu ayyuka ba tare da share asusun gaba ɗaya ba. Danna "Share Ayyuka" kuma tabbatar da ƙofar zuwa asusunka.

Don share sabis, kawai danna kan gunki tare da urn na gefen shi. Sannan akwai buƙatar shigar da adireshin akwatin akwatin imel ɗinka wanda bashi da alaƙa da asusun Google. Za'a aika masa wata wasika mai tabbatar da cire aikin.

Anan, a zahiri, duk saitin asusun. Daidaita su don amfani mafi dacewa.

Pin
Send
Share
Send