Irƙiri tsari a Photoshop

Pin
Send
Share
Send


Tsarin aiki, tsari na yau da kullun, bango mara kyau ... Kira shi abin da kuke so, amma akwai ma'ana guda ɗaya kawai - cike bango (shafin, daftarin aiki) tare da abubuwan da ake maimaitawa tsakanin su babu iyaka ko canji.

Wannan darasi zaiyi magana game da yadda ake yin tsari a Photoshop.

Babu wani abu musamman da zamu fada anan, saboda haka zamu fara aiwatar da aikace aikacen mu nan da nan.

Mun ƙirƙiri takaddun girma tare da pixels na 512x512.

Na gaba, kuna buƙatar nemo (zana?) Abubuwa iri ɗaya don tsarinmu. Taken shafin mu na komputa ne, don haka na dauko wadannan:

Muna ɗayan ɗayan abubuwa kuma muka sanya shi a cikin Photoshop workspace akan takaddunmu.

Sannan muka matsar da kashi zuwa iyakar zane kuma muka kwafi shi (CTRL + J).

Yanzu je menu "Tace - Sauran - ftaura".

Mun canza abu zuwa 512 pixels zuwa dama.

Don saukakawa, zaɓi biyu shimfiɗa tare da maɓallin latsa CTRL kuma sanya su cikin rukuni (CTRL + G).

Sanya sabon abu a cikin zane kuma motsa zuwa saman iyakar takaddar. Kwafa.

Je zuwa menu sake "Tace - Sauran - ftaura" kuma matsar da abu zuwa 512 pixels .asa.

Haka kuma muna sanyawa da sarrafa sauran abubuwa.

Ya rage kawai ya cika tsakiyar yankin zane. Ba ni da hikima, amma zan sa babban abu guda.

Tsarin ya shirya. Idan kuna son amfani da shi azaman shafin yanar gizo, to kawai ku ajiye shi a tsari Jpeg ko PNG.

Idan kuna shirin cike tushen takaddun tare da tsari a Photoshop, kuna buƙatar ɗaukar wasu ma'aurata.

Mataki na farko - rage girman hoton (idan an buƙata) ga pix 100x100.


Sannan jeka menu "Gyara - Bayyana Tsarin".

Sanya suna ga tsarin sannan danna Ok.

Bari mu ga yadda tsarinmu zai kasance kan zane.

Irƙiri sabon daftarin aiki tare da kowane girma. Sannan danna hadin hade SHIFT + F5. A saitunan, zaɓi "Na yau da kullun" kuma nemi tsarin da aka kirkira a cikin jeri.

Turawa Ok kuma ku more ...

Anan akwai irin wannan fasaha mai sauki don ƙirƙirar alamu a Photoshop. Na sami tsarin daidaitaccen yanayi, amma zaka iya shirya abubuwa akan kananun ba da jimawa ba, kana samun sakamako masu ban sha'awa.

Pin
Send
Share
Send