Tsarin Skype: yadda ake buše mai amfani

Pin
Send
Share
Send

Aikace-aikacen Skype suna ba da dama mai yawa don gudanar da lambobin sadarwarka. Musamman, yana yiwuwa a toshe masu amfani. Bayan ƙara a cikin jerin baƙar fata, mai amfani da aka katange ba zai sami damar tuntuɓarku ba. Amma abin da za a yi idan kun katange mutum bisa kuskure, ko canza tunaninku bayan wani lokaci, kuma yanke shawarar sake fara tattaunawa tare da mai amfani? Bari mu gano yadda za a buɗe mutum a cikin Skype.

Buše ta jerin lamba

Hanya mafi sauki ita ce ta cire mai amfani ta amfani da jerin lambar sadarwa, wanda ke gefen hagu na taga shirin Skype. Dukkanin masu amfani an katange su alamar suna tare da ja da'irori. Kawai, za mu zaɓi sunan mai amfani da za mu buɗe cikin lambobin sadarwar, danna-dama akan shi don kiran menu na mahallin, kuma a cikin jerin da ya bayyana, zaɓi abu "Buɗewa mai amfani".

Bayan haka, mai amfani zai kasance a buɗe kuma zai iya tuntuɓarku.

Buɗe ta ɓangaren saiti

Amma idan kun katange mai amfani da share sunan sa daga cikin lambobin sadarwa? A wannan yanayin, hanyar buɗe ta baya ba za ta yi aiki ba. Amma, duk da haka, ana iya yin wannan ta hanyar da ya dace na tsarin shirye-shiryen. Bude abun menu na Skype '' Kayan aiki '', kuma a cikin jerin wadanda suke budewa, zabi abu "Saiti ..."

Sau ɗaya a cikin taga saiti na Skype, za mu matsa zuwa sashen “Tsaro” ta danna maɓallin rubutu mai dacewa a sashin hagu.

Bayan haka, je sashin "Masu Amfani da Yankin".

Wani taga yana buɗe a gabanmu inda aka nuna duk masu amfani da aka katange, gami da waɗanda aka share daga lambobin sadarwa. Don buɗe mutum, zaɓi sunan shi, kuma danna maɓallin "Buɗe wannan mai amfani", wanda yake a hannun dama na jerin.

Bayan haka, za a cire sunan mai amfani daga jerin masu amfani da aka katange, za a bude shi, kuma idan ana so, zai iya tuntuɓarku. Amma, a cikin jerin lambobinku ba zai fito ba ko kaɗan, tunda mun tuna cewa an share ta daga baya.

Domin dawo da mai amfani cikin jerin sunayen, je zuwa babban taga ta Skype. Canja zuwa shafin kwanan nan. Anan ne ake nuna sabbin abubuwan da suka faru.

Kamar yadda kake gani, a nan sunan mai amfani da aka bude yake yana nan. Tsarin yana sanar da mu cewa yana jira don tabbatar da ƙara a cikin jerin sunayen masu hulɗa. Danna babban ɓangaren tsakiyar taga Skype a kan rubutun "toara don jerin sunayen."

Bayan haka, sunan wannan mai amfani za a tura shi cikin jerin mutanen da kuke tuntuɓar ku, kuma komai zai kasance kamar ba ku taɓa hana shi ba.

Kamar yadda kake gani, buše mai amfani da aka katange, idan baku goge shi ba daga jerin sunayen abokan sa, mai sauki ne. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar kiran menu mahallin ta danna kan sunanta, kuma zaɓi abu da ya dace a cikin jerin. Amma hanya don buɗe nesa daga lambobin mai amfani yana da ɗan rikitarwa.

Pin
Send
Share
Send