Yadda ake shigo da alamomi daga Google Chrome a Mozilla Firefox

Pin
Send
Share
Send


Yawancin masu amfani suna jin tsoro don matsawa zuwa sababbin masu bincike kawai saboda dalilin cewa tunanin da ke tsoratar da mai binciken don sake tsarawa da sake adana mahimman bayanai zasu firgita. Koyaya, a zahiri, canjin, alal misali, daga mashigin intanet na Google Chrome zuwa Mozilla Firefox yana da sauri sosai - kawai kuna buƙatar sanin yadda ake canja wurin bayanan ban sha'awa. Don haka, a ƙasa zamu kalli yadda ake canza alamun alamomi daga Google Chrome zuwa Mozilla Firefox.

Kusan kowane mai amfani yana amfani da fasalin Alamomin a cikin Google Chrome, wanda ke ba ka damar adana mahimman shafukan yanar gizo masu mahimmanci da ban sha'awa don kusan zuwa ga dama nan take. Idan ka yanke shawara don motsawa daga Google Chrome zuwa Mozilla Firefox, to, alamomin alamomin da ake tarawa cikin sauƙi za a iya canjawa wuri daga mai bincike zuwa wani.

Zazzage Mai Binciken Mozilla Firefox

Yadda za a shigo da alamun shafi daga Google Chrome a Mozilla Firefox?

Hanyar 1: ta cikin menu canja wurin alamar shafi

Hanya mafi sauki don amfani da ita idan an sanya Google Chrome da Mozilla Firefox a kwamfutar guda ɗaya a ƙarƙashin asusun ɗaya.

A wannan yanayin, muna buƙatar fara binciken Intanet na Mozilla Firefox kuma danna maɓallin alamun shafi a cikin ɓangaren ɓangaren taga, wanda ke gefen dama na mashaya adireshin. Lokacin da ƙarin jerin aka nuna akan allon, zaɓi ɓangaren Nuna duk alamun alamun shafi.

Wani ƙarin taga zai bayyana akan allon, a cikin sashin da kake buƙatar danna maballin "Shigo da madadin". Menuarin menu zai bayyana akan allon, wanda ka buƙaci ka zaɓi abu "Shigo da bayanai daga wani gidan binciken".

A cikin ɓoyayyen taga, sanya aya kusa da abun Chromesannan kuma danna maballin "Gaba".

Tabbatar kuna da tsuntsu kusa da Alamomin. Duba akwatunan da ke gaba da ragowar sakinin da ke cikin hankalinka. Kammala tsarin canja wurin alamar shafi ta danna maballin. "Gaba".

Hanyar 2: Yin Amfani da Fayil na HTML

Wannan hanya ana amfani da ita idan kuna buƙatar shigo da alamun shafi daga Google Chrome zuwa Mozilla Firefox, amma a lokaci guda waɗannan masu binciken za a iya sanya su a kwamfutoci daban-daban.

Da farko dai, muna buƙatar fitar da alamun shafi daga Google Chrome kuma adana su azaman fayil a kwamfuta. Don yin wannan, ƙaddamar da Chrome, danna maɓallin menu na mai binciken Intanet a cikin kusurwar dama ta sama, sannan sai ku shiga sashin Alamomin shafi - Manajan Alamar.

Danna maballin a cikin yankin na sama. "Gudanarwa". Windowarin taga zai tashi akan allo wanda zaku buƙaci zaɓi abu "Fitar da alamun shafi zuwa fayil din HTML".

Windows Explorer za a nuna shi a allon, wanda za ku buƙata ku faɗi wurin da za a ajiye fayil ɗin alamar, kuma, idan ya cancanta, canza sunan fayil ɗin daidai.

Yanzu da aka gama fitar da alamomin, ya rage don kammala aikinmu ta kammala tsarin shigo da Firefox. Don yin wannan, buɗe Mozilla Firefox, danna maɓallin alamun shafi, wanda ke gefen dama na sandar adreshin. Listarin jerin zai faɗaɗa akan allon, wanda kuke buƙatar yin zaɓi cikin fifikon abun Nuna duk alamun alamun shafi.

A cikin ɓangaren babba na taga da aka nuna, danna maballin "Shigo da madadin". Additionalaramin ƙarin menu zai bayyana akan allon, wanda kuke buƙatar yin zaɓin sashi Shigo da alamomi daga fayil na HTML.

Da zaran an nuna Windows Explorer akan allon, zabi fayil din HTML tare da alamomin shafi daga Chrome a ciki, zabi wanne, dukkan alamomin za'a shigo da su Firefox.

Ta amfani da kowane ɗayan hanyoyin da ke sama, zaka iya canja alamun alamun shafi daga Google Chrome zuwa Mozilla Firefox, yana sauƙaƙa sauyawa zuwa sabon mai bincike.

Pin
Send
Share
Send