Kwafi zuwa allon rubutu ya kasa. Yadda za'a gyara wannan kuskuren a Autocad

Pin
Send
Share
Send

Kwafin abubuwa zane zane ne na kowa gama gari. Lokacin kwafa a cikin fayil ɗin AutoCAD guda ɗaya, fashewar yawanci ba ta faruwa, duk da haka, lokacin da mai amfani yake so yin kwafin abu a cikin fayil ɗaya kuma canja shi zuwa wani, kuskure na iya faruwa, wanda ke nuna cewa "Kwafi zuwa allo wanda aka kasa" taga.

Me zai iya zama matsalar, kuma ta yaya za a iya magance ta? Bari muyi kokarin gano ta.

Kwafi zuwa allon rubutu ya kasa. Yadda za'a gyara wannan kuskuren a AutoCAD

Akwai dalilai da yawa da yasa za'a iya yin kwafa. Anan akwai lokuta mafi yawan lokuta da kuma shawarar da za a magance matsalar.

Ofayan abubuwan da ke yuwuwar haifar da wannan kuskuren a cikin sigogin AutoCAD na iya wuce “bloating” na fayil ɗin, wato, abubuwa da yawa masu rikitarwa ko abubuwa marasa daidaituwa, kasancewar haɗin yanar gizon da fayilolin wakili. Akwai mafita don rage girman zane.

Diskarancin faifai diski

Lokacin yin kwafin abubuwa masu rikitarwa waɗanda ke da nauyi mai yawa, mai saurin ɗauka mai yiwuwa ba zai iya ɗaukar bayani ba. Kyauta mafi girman adadin sarari akan faifai na diski.

Buše kuma cire layin da ba'a so

Bude da share yadudduka marasa amfani. Zaneka zai zama da sauki kuma zai kasance yafi dacewa maka ka iya sarrafa abubuwanda ya kunshi.

Batu mai alaƙa: Yadda ake Amfani da Yankuna a AutoCAD

Share tarihin jikin mutum mai motsa jini

A yayin umarnin, shigar _.brep. Sannan zaɓi dukkan jikin jikoki kuma latsa "Shigar".

Wannan umarnin ba a zartar da shi ba saboda abubuwan da aka ginasu cikin shinge ko hanyoyin haɗin gwiwa.

Cire Dogaro

Shigar da umarni _.delconstraint. Zai cire abubuwan dogara waɗanda ke ɗaukar sarari da yawa.

Sake saitin bayani

Rubuta cikin layi:.-sabarin list Latsa Shigar. _r _y _e. Latsa Shigar bayan shigar kowace harafi. Wannan aikin zai rage adadin sikeli a cikin fayil.

Waɗannan su ne mafi ƙarancin hanyoyin rage girman faili.

Duba kuma: Kuskuren mai a cikin AutoCAD

Amma game da sauran nasihu, don warware kuskuren kwafin, yana da kyau a lura da batun a cikin layin da ba a kwafa. Sanya waɗannan layin zuwa ɗaya daga cikin daidaitattun nau'ikan a taga Properties.

A wasu yanayi, masu biyo baya na iya taimakawa. Bude zabin AutoCAD kuma a kan "Zaɓi" tab, duba akwati "Zaɓi".

Koyarwar AutoCAD: Yadda ake Amfani da AutoCAD

Mun bincika hanyoyi da yawa na yau da kullun game da matsalar kwashe abubuwan allo. Idan kun gano shi kuma kuka magance wannan matsalar, da fatan za ku faɗi gwaninta a cikin bayanan.

Pin
Send
Share
Send