Yadda za a goge kiɗa daga iPhone ta iTunes

Pin
Send
Share
Send


A karo na farko da ke aiki a cikin iTunes, masu amfani suna da tambayoyi daban-daban da suka shafi amfani da wasu ayyukan wannan shirin. Musamman, a yau za mu bincika cikakkun bayanai game da yadda ake share kiɗa daga iPhone ta amfani da iTunes.

iTunes sanannen kafofin watsa labaru ne haɗuwa wanda babban maƙasudin shine sarrafa na'urorin Apple akan kwamfuta. Tare da wannan shirin, ba za ku iya kwafin kiɗa kawai zuwa na'urar ba, har ma share gaba ɗaya.

Yadda za a share kiɗa daga iPhone ta iTunes?

Share duka kiɗan

Kaddamar da iTunes a kwamfutarka kuma ka haɗa iPhone ɗin zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul na USB ko amfani da Wi-Fi.

Da farko dai, domin a gare mu mu cire kiɗa daga iPhone, muna buƙatar share ɗakin karatu na iTunes gaba ɗaya. A ɗaya daga cikin labaranmu, mun riga mun bincika wannan batun dalla dalla, don haka ba za mu mai da hankali kan wannan batun ba.

Bayan share iTunes ɗakin karatu, muna buƙatar aiki tare da iPhone. Don yin wannan, danna kan naúrar na'urar a saman yanki na taga don zuwa menu na sarrafawa.

A cikin ɓangaren hagu na taga wanda ke buɗe, je zuwa shafin "Kiɗa" kuma duba akwatin kusa da "Sync music".

Tabbatar kana da aya kusa da zance "Dukkan ɗakunan labarun", sannan kuma a ƙaramin yanki na window danna maballin Aiwatar.

Tsarin aiki tare zai fara, bayan wannan za'a share duk wakokin da suke kan iPhone din.

Zaɓuɓɓuka share waƙoƙi

Idan kana buƙatar share ba duk waƙoƙi ta hanyar iTunes daga iPhone ba, amma kawai zaɓaɓɓu, to lallai ne kuyi shi ta wata hanyar da ba ta dace ba.

Don yin wannan, muna buƙatar ƙirƙirar jerin waƙoƙi waɗanda zasu ƙunshi waɗancan waƙoƙin waɗanda za a haɗa a cikin iPhone, sannan a daidaita wannan jerin waƙoƙi tare da iPhone. I.e. muna buƙatar ƙirƙirar jerin abubuwan waƙa waɗanda waɗancan waƙoƙin da muke so mu goge daga na'urar.

Don ƙirƙirar waƙa a cikin iTunes, a cikin ɓangaren hagu na sama na taga, buɗe shafin "Kiɗa"na gaba je zuwa gaban shafin "My music", kuma a cikin ɓangaren hagu, buɗe sashin da ake so, misali, "Waƙoƙi".

Don saukakawa, riƙe maɓallin Ctrl a kan keyboard kuma ci gaba don zaɓar waɗanda waƙoƙin waɗanda za a haɗa a kan iPhone. Bayan ka gama zaɓi, danna sauƙin danna kan waƙoƙin da ka zaɓa kuma je zuwa Toara zuwa Lissafin waƙa - Newara Sabuwar Lissafin waƙa.

Jerin waƙoƙinka zai bayyana akan allo. Don canja sunanta, danna kan madaidaicin suna, sannan shigar da sabon suna ga jerin waƙoƙin sai ka latsa Shigar.

Yanzu lokaci ya yi da za a canja wurin waƙa tare da waƙoƙi zuwa iPhone. Don yin wannan, danna kan gunkin na'urar a saman yankin na taga.

A cikin tafin hagu, je zuwa shafin "Kiɗa"sannan kuma duba akwatin kusa da "Sync music".

Sanya ma'ana kusa da abun Jerin waƙoƙi da aka Ba da, istsan wasa, Albums, da nau'ikan kida, kuma kawai a ƙasa tsuntsu alamar waƙar da za a canja shi zuwa na'urar. A ƙarshe danna maballin. Aiwatar kuma jira a ɗan lokaci yayin iTunes gama gama aiki tare da iPhone.

Yadda za a share waƙoƙi daga iPhone?

Nazarinmu na sharewa ba zai zama cikakke ba idan ba mu yi la'akari da wata hanyar da za ta ba ka damar share waƙoƙi a kan iPhone kanta ba.

Bude saitunan akan na'urarka kuma je sashin "Asali".

Bayan haka akwai buƙatar buɗewa Adanawa da iCloud.

Zaɓi abu "Gudanar".

Za'a nuna jerin aikace-aikace akan allon, da kuma yawan sararin samaniya da suke ciki. Nemo app ɗin "Kiɗa" kuma bude ta.

Latsa maballin "Canza".

Ta amfani da maɓallin ja, zaka iya share duk waƙoƙi da waɗanda aka zaɓa.

Muna fatan wannan labarin ya kasance da amfani a gare ku, kuma yanzu kun san hanyoyi da yawa a lokaci ɗaya wanda zai ba ku damar share kiɗa daga iPhone ɗinku.

Pin
Send
Share
Send