A mafi yawan lokuta, ana amfani da iTunes don adana kiɗan da zaku iya saurare a cikin shirin, sannan kuma kwafe zuwa na'urorin Apple (iPhone, iPod, iPad, da sauransu). Yau za muyi la’akari da yadda za a cire duk wasu kiɗan da aka ƙara daga wannan shirin.
ITunes mai sarrafa kayan aiki ne wanda za a iya amfani dashi azaman na'urar mai jarida, ba ku damar yin sayayya a cikin iTunes Store kuma, ba shakka, aiki tare na'urorin apple tare da kwamfutarka.
Yadda za a share duk waƙoƙi daga iTunes?
Bude taga shirin iTunes. Je zuwa sashin "Kiɗa"sannan kuma bude shafin "My music"sannan a allon zai nuna duk wakokinka, da aka siya a cikin shago ko aka kara daga kwamfutarka.
A cikin sashin hagu na taga, je zuwa shafin "Waƙoƙi", danna kowane waƙoƙi tare da maɓallin linzamin kwamfuta na hagu, sannan zaɓi su gaba ɗaya tare da gajerar hanya Ctrl + A. Idan kuna buƙatar share duk waƙoƙi gaba ɗaya, amma kawai zaɓaɓɓu, riƙe maɓallin Ctrl a kan maballin kuma fara alama tare da linzamin kwamfuta waƙoƙin da za'a share.
Latsa-dama akan maɗaukaka kuma a cikin taga wanda ya bayyana, zaɓi Share.
Tabbatar da share duk waƙoƙin da kai da kanka ka kara zuwa iTunes daga kwamfutarka.
Lura cewa bayan ka goge kiɗa daga iTunes ta aiki tare da na'urori, za a kuma share kiɗan akan su.
Bayan an gama gogewar, jerin iTunes ɗin na iya ƙunsar waƙoƙin da aka siya daga iTunes Store kuma an adana su a cikin ajiyar girgije na iCloud. Ba za a saukar da su zuwa ɗakin karatu ba, amma kuna iya sauraren su (ana buƙatar haɗin cibiyar sadarwa).
Wadannan waƙoƙin ba za a iya share su ba, amma kuna iya ɓoye su don kar su bayyana a cikin ɗakin karatu na iTunes. Don yin wannan, rubuta haɗin hotkey Ctrl + A, kaɗa daman kan waƙoƙi ka zaɓa Share.
Tsarin zai bukace ka don tabbatar da buƙatar ɓoye waƙoƙi, wanda dole ne ka yarda.
Lokaci na gaba, ɗakin karatun iTunes zai zama mai tsabta gaba ɗaya.
Yanzu kun san yadda za a cire duk kiɗa daga iTunes. Muna fatan wannan labarin ya kasance muku da amfani.