Ingona hoton diski tare da Nero

Pin
Send
Share
Send

Duk da shahararrun aikin yin aiki tare da hotunan faifai, amfani da fayafai na jiki har yanzu ba makawa. Mafi yawan lokuta, ana rubuta su ne don disks don shigarwa na gaba daga tsarin aiki daga gare su ko don ƙirƙirar wasu kafofin watsa labarai masu saurin su.

Kalmar "kona diski" tsakanin masu amfani da yawa ana alakanta su da ɗayan mashahuran shirye-shiryen don wannan maƙasudi - Nero. Sananne na kusan shekaru ashirin, Nero ya zama mai taimako amintacce a cikin kona fayafai, cikin sauri kuma ba tare da kuskuren canja wurin kowane bayanai zuwa kafofin watsa labarai na zahiri ba.

Zazzage sabon sigar Nero

Wannan labarin zai tattauna game da ikon rubuta hoton tsarin aiki zuwa faifai.

1. Da farko dai, kuna buƙatar saukar da fayil ɗin shigarwa na shirin daga shafin hukuma. Ana biyan shirin, mai haɓaka yana ba da sigar gwaji na tsawon makonni biyu. Don yin wannan, shigar da adireshin akwatin akwatin kuma danna maɓallin Zazzagewa. An saukar da mai saukar da yanar gizo zuwa kwamfutar.

2. Bayan saukarwa ya cika, dole sai an shigar da shirin. Zai ɗauki ɗan lokaci, samfurin yana da girma sosai, don cimma iyakar saurin shigarwa ana bada shawara don jinkirta aikin a kwamfutar don aiwatarwar shigarwa zai iya amfani da duk ƙarfin tashar Intanet da albarkatun kwamfuta.

3. Bayan shigar da shirin, dole ne a gudanar da shi. Kafin mu bayyana babban menu - tarin abubuwan abubuwan aiki na wannan shirin. Muna da sha'awar amfani da musamman ta musamman don ƙona diski - Nero bayyana.

4. Bayan danna kan "tayal" ɗin da ya dace, menu na gaba zai rufe kuma babin da ya cancanta zai ɗauka.

5. A cikin taga da ke buɗe, muna sha'awar abu na huɗu a menu na hagu, wanda aka tsara don aiki tare da hoton da aka ƙirƙira a baya.

6. Bayan zaɓin abu na biyu, mai binciken zai buɗe, wanda zai ba da damar zaɓar hoton da kanta. Muna bin hanyar don adana shi kuma buɗe fayil ɗin.

7. Windowarshe taga zai tura mai amfani don duba duk bayanan da aka shigar cikin shirin kuma zaɓi adadin kofe waɗanda suke buƙatar yin. A wannan matakin, kuna buƙatar saka disks ɗin diski da ya dace a cikin mai siyarwa. Kuma mataki na karshe shine danna maɓallin Yi rikodin.

8. Rikodi zai ɗauki ɗan lokaci gwargwadon girman hoton, saurin drive ɗin, da ingancin rumbun kwamfutarka. Fitowar fitowar dijital ce mai inganci, wacce daga sakan farko za a iya amfani da ita don nufin ta.

An ba da shawarar yin nazari: Shirye-shirye don ƙone fayafai

Nero - Kyakkyawan shirin da aka zartar dashi wanda yake amintar da ayyukan kona fayafai. Ayyukan wadata da aiwatar da kisa mai sauƙi zasu taimaka ƙona Windows zuwa faifai ta hanyar Nero na duka talakawa da masu ci gaba.

Pin
Send
Share
Send