Kwatanta Avira da Avast Antiviruses

Pin
Send
Share
Send

Zaɓin zaɓi na riga-kafi koyaushe tare da babban alhaki, saboda amincin kwamfutarka da bayanan masu hankali sun dogara da wannan. Don kare tsarin gaba ɗaya, yanzu ba lallai bane ya sayi rigakafin da aka biya ba, tunda analogs ɗin kyauta yana iya cin nasara kan ayyukan. Bari mu kwatanta babban kayan aikin Avira Free Antivirus da Avast Free Antivirus rigakafi don tantance mafi kyawun su.

Duk waɗannan aikace-aikacen da ke sama suna da matsayi na al'adu tsakanin shirye-shiryen rigakafin cutar. Filin rigakafi na Jamusanci Avira shine shirin farko na kyauta na duniya don kare kwamfutoci daga lambobin ɓarna da ayyukan mugunta. Tsarin Czech Avast, bi da bi, shine mafi mashahuri mafi kyawun riga-kafi a cikin duniya.

Zazzage Avast Free Antivirus

Karafici

Tabbas, kimantawa da ke dubawa wani lamari ne mai matukar tasiri. Koyaya, game da kimantawar bayyanar, za'a iya samo sharudda na gaske.

Tunatarwar riga-kafi ta Avira ta kasance ba ta canzawa har tsawon shekaru. Ya kama da ɗan motsawa da tsufa.

Sabanin haka, Avast yana yin gwaji koyaushe tare da harsashi na gani. A cikin sabon fasalin Avast Free Antivirus an daidaita shi da kyau don aiki a cikin sababbin tsarin aiki Windows 8 da Windows 10. additionari ga haka, gudanarwar Avast, godiya ga zaɓin saukarwa, ya dace sosai.

Don haka, game da kimantawa ta dubawa, kuna buƙatar ba da fifiko ga ƙwayar Czech.

Avira 0: 1 Avast

Kariyar cutar

An yi imanin cewa Avira yana da ƙarin amintaccen kariya daga ƙwayoyin cuta fiye da Avast, kodayake wani lokacin ma yana barin malware cikin tsarin. A lokaci guda, Avira yana da adadi mai yawa na ƙimar gaskiya, waɗanda ba su da kyau sosai fiye da kwayar da aka rasa.

Avira:

Avast:

Har yanzu, bari mu ba da wata ma'ana ga Avira, a matsayin ingantaccen shirin, kodayake a wannan batun rata daga Avast ba karamin aiki bane.

Avira 1: 1 Avast

Yankunan kariya

Avast Free Antivirus yana kare tsarin fayil ɗin kwamfutarka, imel da haɗin Intanet ta amfani da sabis na allo na musamman.

Anrara Free Antivirus tana da kariya ta tsarin tsarin fayil na gaske da sabis na hawan Intanet ta amfani da Wutar Fasahar Wuta a ciki. Amma ana samun kariyar imel kawai a cikin nau'in biya na Avira.

Avira 1: 2 Avast

Tsarin tsarin

Idan a cikin yanayin yanayin Avira na yau da kullun baya ɗaukar nauyin tsarin da yawa, to, yin ƙididdigar ƙira, yana tsotsa a zahiri duk ruwan 'ya'yan itace daga OS da processor na tsakiya. Kamar yadda kake gani, gwargwadon alamun mai gudanar da aikin, babban aikin Avira yayin sikelin yana ɗaukar babban adadin ƙarfin tsarin. Amma, banda shi, akwai ƙarin matakai uku na taimako.

Ba kamar Avira ba, Avast riga-kafi kusan ba ya ɓata tsarin ko da lokacin dubawa. Kamar yadda kake gani, yana ɗaukar RAM sau 17 ƙasa da babban aikin Avira, kuma yana ɗaukar nauyin processor sau 6.

Avira 1: 3 Avast

Toolsarin kayan aikin

Free Avast da Avira suna da ƙarin ƙarin kayan aikin da suke ba da ingantaccen tsarin kariya. Waɗannan sun haɗa da ƙari na mai bincike, masu bincike na asali, abubuwan ɓoye, da sauran abubuwan. Amma ya kamata a lura cewa, idan akwai aibi a cikin Avast a wasu daga cikin waɗannan kayan aikin, to duk abin da ke aiki ya fi dacewa da ƙwayoyin cuta ga Avira.

Bugu da ƙari, ya kamata a faɗi cewa Avast yana da duk ƙarin kayan aikin da aka shigar ta tsohuwa. Kuma tun da yawancin masu amfani da wuya ba da hankali ga ƙwarewar shigarwa, tare da babban riga-kafi, abubuwa gaba ɗaya waɗanda ba dole ba ne ga wani mutum za a iya sanya su a cikin tsarin.

Amma Avira ya ɗauki wani mabanbanta tsarin. A ciki, idan ya cancanta, mai amfani zai iya shigar da takamaiman aikace-aikace daban-daban. Yana shigar da kayan aikin da kawai yake buƙata. Wannan hanyar ta masu haɓaka shine wacce aka fi dacewa, saboda tana ƙasa da ma'ana.

Avira:

Avast:

Saboda haka, bisa ga ka'idar samar da ƙarin kayan aikin, anti-virus Avira ta ci nasara.

Avira 2: 3 Avast

Koyaya, nasarar gabaɗaya a cikin kishi tsakanin antiviruses guda biyu ya kasance tare da Avast. Duk da cewa Avira tana da ɗan fa'ida a cikin irin wannan mahimmancin hujja kamar dogaro na kariya daga ƙwayoyin cuta, rata a cikin wannan alamar daga Avast yana da ɗan kaɗan wanda ba zai iya ɗanɗana tasirin yanayin komai ba.

Pin
Send
Share
Send