Lokacin da zazzagewa kawai ta hanyar BitTorrent ya zama haske, kowa ya riga ya san cewa wannan shine makomar sauke fayiloli daga Intanet. Don haka ya juya, amma don sauke fayiloli masu torrent kuna buƙatar shirye-shirye na musamman - abokan cinikin torrent. Irin waɗannan abokan cinikin su ne MediaGet da μTorrent, kuma a wannan labarin za mu fahimci wanne ne mafi kyawu.
Dukansu μTorrent da MediaGet suna da tabbaci a cikin tekun tsakanin abokan cin nasara. Amma sama da sau ɗaya tambaya ta tashi, wanne shirin na biyu ke cikin mafi girman ɗayan? A wannan labarin, zamu bincika duk fa'idodi da dabaru na duka shirye-shiryen akan shelves da gano wanda ya fi dacewa da bibiyar aikinsu a matsayin abokin cin nasara.
Zazzage MediaGet
Zazzage uTorrent
Abin da ya fi Torrent ko Media Samu
Karafici
Abun dubawa ba shine babban fasalin waɗannan aikace-aikacen guda biyu ba, amma har yanzu ya fi jin daɗi kuma mafi dacewa don aiki tare da shirin inda komai ba sauƙin sauƙin fahimta da fahimta, amma kuma kyakkyawa. A cikin wannan sigar, Media Get ya yi nisa sosai daga μTorrent, kuma ba a sabunta zane na biyu da kwatankwacin fitowar shirin ba.
MediaGet:
Taurawa:
MediaGet 1: 0 orTaura
Bincika
Binciko muhimmin bangare ne na saukar da fayiloli, saboda ba tare da bincike ba ba za ku iya samun rarraba abin da ya kamata ba. Lokacin da Media Get bai wanzu ba tukuna, ya zama dole don bincika fayilolin torrent a Intanet, wanda ya sanya tsari ya zama da wahala, amma da zaran Media Get ya bayyana a kasuwar abokin ciniki, kowa ya fara amfani da wannan aikin, kodayake masu shirye-shiryen MediaGet ne suka fara gabatar da shi. ΜTorrent ma yana da bincike, amma matsalar ita ce binciken yana buɗe shafin yanar gizo, kuma a cikin Media Samun tsarin binciken yana faruwa kai tsaye a cikin shirin.
MediaGet 2: 0 orTaɗaita
Katalogi
Kundin bayanan yana dauke da duk abinda za a iya saukar da shi ta hanyar torrent. Akwai fina-finai, wasanni, littattafai, har ma da kallon wasan TV a yanar gizo. Amma kundin ana samun shi ne kawai a cikin Media Get, wanda ke sake zama ƙaramin abu a cikin lambun μSorrent, wanda ba shi da wannan aikin kwata-kwata.
MediaGet 3: 0 orTaura
Playeran wasa
Ikon kallon fina-finai yayin zazzagewa yana samuwa a cikin duka abokan cinikin torrent, duk da haka, a MediaGet an sanya mai kunnawa daidai kuma da kyau. A cikin μTorrent, an yi shi a cikin hanyar sananniyar fitaccen ɗan wasan Windows, kuma yana da babban debe kewarsa - ba a samu a sigar kyauta ba. Bugu da kari, ana samun shi ne kawai a cikin mafi tsada na shirin, wanda farashinsa ya wuce 1200 rubles, yayin da a Media Get yana samuwa nan da nan.
MediaGet 4: 0 orTaura
Sauke sauri
Wannan shine babban dalilin dukkan sabani. Wanda ke da mafi girman saurin saukewa ya kamata ya zama mai nasara a cikin wannan kwatancen, amma tabbatar da waɗannan alamu bai bayyana wanda ya yi nasara ba. Don kwatantawa, an ɗauki fayil ɗin ɗayan fayil ɗin, wanda aka fara fara amfani da MediaGet, sannan amfani da μTorrent. Saurin yayi tsalle sama da ƙasa, kamar yadda yake faruwa koyaushe, amma matsakaicin alamu kusan iri ɗaya ne.
MediaGet:
Taurawa:
Ya juya zane a nan, amma ana tsammanin, saboda saurin zazzagewa ya dogara da yawan masu gefe (masu rarrabawa) da saurin Intanet ɗinku, amma ba akan shirin ba.
MediaGet 5: 1 orTaɗaita
Kyauta
Media Samu Nasara a nan, saboda shirin gaba ɗaya kyauta ne kuma ana samun dukkanin ayyuka nan da nan, wanda ba shine batun μTorrent ba. Sigar kyauta tana ba ku damar amfani da babban aikin kawai - saukar da fayiloli. Duk sauran ayyukan ana samun su ne kawai a sigar PRO. Hakanan akwai sigar ba tare da talla ba, wanda ke da ɗan rahusa fiye da sigar PRO, kuma a cikin MediaGet, koda akwai tallan, yana da sauƙi rufewa kuma ba ya tsoma baki.
MediaGet 6: 1 orTaɗaita
Comparin kwatancen
Dangane da kididdigar, an rarraba kashi 70% na fayiloli ta amfani da orTorrent. Wannan saboda yawancin mutane suna amfani da shirin. Tabbas, galibin waɗannan mutane da alama basu ma jin labarin wasu abokan cinikayya ba, amma lambobin suna magana da kansu. Ari, shirin yana da sauƙin haske da samarwa, kuma baya ɗaukar kwamfutar kamar Media Get (wanda ake iya sani kawai akan kwamfutoci masu rauni). Gabaɗaya, μShaɗan nasara a cikin waɗannan alamomin guda biyu, kuma ƙimar ta zama:
MediaGet 6: 3 orTauna
Kamar yadda kake gani daga ci, Media Get ta sami nasara, amma wannan ba abu bane mai sauki don kiran nasara, saboda mafi mahimmancin ra'ayi (saurin saukarwa) ta hanyar kwatanta waɗannan shirye-shiryen sun zama iri ɗaya a cikin shirye-shiryen biyu. Sabili da haka, a nan zabi ya rage ga mai amfani - idan kun fi son kyakkyawan zane da kwakwalwan kwamfuta da aka gina a ciki (mai kunnawa, bincike, kundin adireshin), to ya kamata ku kalli MediaGet. Amma idan wannan bai dame ku ba kwata-kwata, kuma aikin PC shine fifikonku, to definitelyAlhajin ko shakka babu daidai ne a gare ku.