Yadda za a bude fayilolin PDF? Mafi kyawun shirye-shirye.

Pin
Send
Share
Send

A yau, akwai shirye-shirye da yawa don kallon fayilolin PDF akan hanyar sadarwa, ƙari, shirin buɗewa da duba su an gina su a cikin tsarin aiki na Windows 8 (yana da kyau kada a faɗi yadda yake "aiki" da kyau). Abin da ya sa a cikin wannan labarin Ina so in yi la’akari da ainihin shirye-shirye masu amfani waɗanda za su taimake ka buɗe fayilolin PDF, karanta su kyauta, ƙara faɗaɗa da rage hoto, sauƙi a gungura zuwa shafin da ake so, da dai sauransu.

Don haka, bari mu fara ...

 

Mai karatu Adobe

Yanar gizo: //www.adobe.com/en/products/reader.html

Wannan tabbas mafi mashahurin shirin don aiki tare da fayilolin PDF. Tare da shi, zaku iya buɗe fayilolin PDF kamar yadda suke da yardar kansu kamar su takardu ne na yau da kullun.

Bugu da kari, zaku iya fadakar da takardu da kuma sanya hannu kan takardu. Kuma banda wannan, shirin kyauta ne.

Yanzu game da fursunoni: Gaskiya ban son shi lokacin da wannan shirin ya fara aiki ba shi da matsala, a hankali, kurakurai galibi. Gabaɗaya, wani lokacin ya zama dalilin saboda abin da kwamfutarka ke raguwa. Da kaina, ban yi amfani da wannan shirin ba, koyaya, idan yana aiki a gare ku sosai, to sauran software ba zai zama da amfani a gare ku ba ...

 

Mai karatu Foxit

Yanar gizo: //www. Firefoxitsoftware.com/russian/downloads/

Wani ɗan ƙaramin shiri ne wanda yake aiki da sauri. Bayan Adobe Reader, da alama a gare ni na kasance mai wayo sosai, takardun da ke ciki suna buɗewa nan take, kwamfutar ba ta raguwa.

Ee, hakika ba ta da ayyuka da yawa, amma babban ita ce: amfani da shi zaku iya buɗe kowane fayilolin PDF, duba su, buga, faɗaɗawa da rage hoto, amfani da maɓallin dacewa, motsi a kusa da daftarin aiki, da dai sauransu.

Af, yana da kyauta! Kuma ba kamar sauran shirye-shiryen kyauta ba - har ma yana ba ku damar ƙirƙirar fayilolin PDF!

 

Mai kallo PDF-XChange

Yanar gizo: //www.tracker-software.com/product/pdf-xchange-viewer

Tsarin aiki kyauta wanda ke tallafawa tarin ayyukan don aiki tare da takardun PDF. Lissafta su duka, watakila ba shi da ma'ana. Babban wadanda:

- Duba, buga, maye gurbin font, hotuna, da sauransu.;

- barararren kewayawa mai dacewa wanda zai baka damar sauri kuma ba tare da birki ya motsa zuwa kowane bangare na takaddar ba;

- yana yiwuwa a buɗe fayiloli da yawa a PDF sau ɗaya, a sauƙaƙe da sauyawa sau ɗaya a tsakanin su;

- zaka iya cire rubutu daga PDF;

- duba fayilolin da aka kare, da sauransu.

 

Don takaitawa, Ina iya faɗi cewa waɗannan shirye-shiryen sun ishe ni "ga idanu" don duba fayilolin PDF. Af, wannan tsarin yana da mashahuri, saboda gaskiyar cewa an rarraba littattafai da yawa akan hanyar sadarwa. Wani tsari na DJVU shima sananne ne saboda shahararsa, watakila zaku sami sha'awar shirye-shirye don yin aiki tare da wannan tsari.

Wannan kenan yanzu!

Pin
Send
Share
Send