Mafi kyawu abokan ciniki na macOS

Pin
Send
Share
Send

Aikin kwamfyutocin Apple, duk da kusancin kusanci da karuwar tsaro, har yanzu yana bawa masu amfani da shi damar yin aiki tare da fayiloli masu tsoro. Kamar yadda yake a cikin Windows, don waɗannan dalilai a cikin macOS zaka buƙaci shiri na musamman - abokin ciniki mai torrent. Za muyi magana game da mafi kyawun wakilan wannan bangare a yau.

.Da hankali

Mafi mashahuri kuma mafi yawan aikin wadatar shirin don aiki tare da fayiloli masu rikitarwa. Tare da taimakonsa, zaku iya sauke kowane abun ciki mai dacewa daga cibiyar sadarwar kuma shirya rarraba shi. Kai tsaye a cikin babban taga na µTorrent zaka iya ganin duk bayanan da suke buƙata - zazzagewa da saukar da saurin, yawan tsaba da takwarorinsu, raborsu, ragowar lokaci, ƙarar su da ƙari mai yawa, kuma kowane ɗayan waɗannan da adadin wasu abubuwan ana iya ɓoye ko akasin haka. kunna.

Daga cikin dukkanin abokan cinikin torrent, wannan na musamman yana da mafi yawan saitattu masu sassaucin ra'ayi - kusan komai za'a iya canza shi kuma ya dace da bukatunku anan, kodayake, ga wasu masu amfani wannan cunkoso zai iya zama kamar sakewa. Za a iya danganta ƙarshen haɗuwa da kasancewar tallan a cikin babban taga, kodayake an yanke wannan ne ta hanyar sayen sigogin pro. Amma fa'idodin tabbas tabbas sun haɗa da yiwuwar fifiko, mai ƙirƙirar mai watsa shirye-shiryen rediyo da mai tsara aiki, kasancewar mai saukar da RSS da tallafi ga hanyoyin haɗin magnet.

Zazzage µTorrent don macOS

Lura: Yi hankali sosai lokacin shigar da µTorrent a kwamfutarka ko kwamfutar tafi-da-gidanka - software na ɓangare na uku, alal misali, mai bincike ko riga-kafi na ƙimar inganci da fa'ida, galibi “kwari” tare da shi, sabili da haka a hankali karanta bayanan da aka gabatar a cikin kowane windows Setup Wizard.

Bakano

Mai ba da labari mai zurfi daga marubucin yarjejeniya na wannan sunan, wanda aka dogara da lambar tushe na µTorrent da aka yi la'akari a sama. A zahiri, duk mahimman kayan aikin BitTorrent, amfaninta da rashin amfani, bi daga nan. Kusan iri ɗaya keɓaɓɓen dubawa tare da ɗimbin yawa na ƙididdiga a cikin babban taga da ƙaramin toshe tare da talla, kasancewar Proaukar Pro-biya, aiki iri ɗaya ne da amfani da yawa, amma ba lallai ba ne saitunan don duk masu amfani.

Duba kuma: Kwatanta BitTorrent da µTorrent

Kamar wakilin da ya gabata a jerinmu, BitTorrent yana da Russified interface, wanda aka ba shi mai sauƙi, amma mai sauƙin amfani da tsarin bincike. A cikin shirin, zaku iya ƙirƙirar fayiloli masu ƙarfi, fifita, kunna abun ciki da aka sauke, aiki tare da maganganun magnet da RSS, da kuma magance wasu matsalolin da yawa waɗanda suka tashi yayin hulɗa da torrents wanda kuma zai iya sauƙaƙe wannan aikin.

Zazzage BitTorrent don macOS

Watsawa

Minimalistic duka dangane da ma'amala da cikin aiki, aikace-aikace don saukarwa, rarrabawa da kirkirar fayiloli masu gudana, wanda, a ƙari, ba da kusan dama. A cikin babban tagarta zaka iya ganin saurin zazzagewa da loda bayanai (an kuma nuna wannan bayanan a ƙarancin komputa), yawan takwarorinsu, da kuma cigaban karɓar fayil ɗin an nuna shi kan ma'aunin cikawa.

Gudanarwa shine babban abokin ciniki mai torrent na waɗannan lokuta lokacin kawai kuna buƙatar saukar da fayil ɗin musamman zuwa kwamfutarka da sauri (kuma mafi sauƙi), kuma kowane saiti, tsarawa da ƙididdigar cikakken bayani ba su da fifiko. Amma duk da haka, ana buƙatar mafi mahimmancin ƙarin ayyuka a cikin shirin. Waɗannan sun haɗa da goyan baya ga hanyoyin haɗin magnet da ladabi na DHT, fifikon fifiko, da kuma ikon sarrafawa ta hanyar yanar gizo.

Zazzage Canji don macOS

Vuze

Wannan abokin cinikin torrent yana gabatar da wani kuma, nesa da mafi bambancin asali akan taken µTorrent da BitTorrent, daga abin da ya bambanta, da farko, ta hanyar mafi kyawun dubawa. Wani fasali mai kyau na shirin shine injin bincike mai zurfin tunani wanda ke aiki duka biyu a cikin gida (akan kwamfuta) da yanar gizo, kodayake an yi shi ne ta hanyar hanyar da ba ta-asali ba ga mai bincike na yanar gizo wanda aka haɗa kai tsaye zuwa babban filin aiki.

Daga cikin tabbatattun fa'idodin Vuze, ban da bincike, ingantaccen mai kunna silima, wanda, sabanin mafita na gasa, ba kawai damar kunna abun ciki ba, har ma don sarrafa tsari - canzawa tsakanin abubuwan, dakatarwa, dakatarwa, sharewa daga jeri. Wani muhimmin fa'ida shine fasalin Gidan Nesa, wanda ke ba da ikon sarrafa abubuwan saukarwa da rarrabawa.

Zazzage Vuze don macOS

Folx

Kammala zaɓinmu a yau ba shine shahararrun shahararrun ba, amma har yanzu ana samun abokin ciniki mai shahara. Yana da kusan ba ƙasa da shugabannin BitTorrent da µTorrent ɓangaren da muka bincika a farkon, amma yana da mafi kyawun zane mai hoto da kuma haɗin kai sosai tare da tsarin aiki, musamman tare da masu bincike, Haske da iTunes.

Kamar manyan masu fafatawa, ana gabatar da Folx a cikin tsarin biya da kyauta, kuma ga yawancin masu amfani aikin na ƙarshen zai isa. Shirin yana goyan bayan aiki tare da hanyoyin haɗin magnet, yana nuna cikakkun ƙididdiga akan abubuwan da aka saukar da rarrabuwa, yana ba ku damar rarrabe shi ta nau'ikan ta atomatik da hannu, raba abubuwan saukarwa cikin rafi (har zuwa 20), ƙirƙirar jadawalin ku. Wani fa'ida bayyananniya ita ce goyon bayan alamun da za a iya sanya wa abubuwan saukarwa don mafi kyawun bincike da kewayawa tsakanin abubuwan da aka karɓa daga yanar gizo.

Zazzage Folx don macOS

Kowace ɗaya daga cikin abokan cinikin torrent da muka bincika a yau sun nuna kanta sosai a cikin aiki a kan macOS kuma ya cancanci samun sanannun ta a tsakanin masu amfani.

Pin
Send
Share
Send