Kunna Intanet akan iPhone

Pin
Send
Share
Send

Intanit akan iPhone yana taka muhimmiyar rawa: yana ba ku damar hawa kan shafuka daban-daban, kunna wasannin kan layi, loda hotuna da bidiyo, kallon fina-finai a cikin mai bincike, da sauransu. Tsarin kunna shi abu ne mai sauqi, musamman idan kun yi amfani da saurin samun dama.

Hada Intanet

Lokacin da kun kunna damar salula ta hanyar Yanar gizo ta Duniya, zaku iya saita wasu sigogi. A lokaci guda, haɗin mara waya na iya kafa ta atomatik tare da aikin mai aiki mai dacewa.

Duba kuma: Cire haɗin Intanet akan iPhone

Yanar gizo

Wannan nau'in samun damar intanet ne ta mai ba da sabis ta wayar hannu akan farashin da ka zaba. Kafin kunnawa, tabbatar cewa an biya sabis kuma zaka iya tafiya kan layi. Kuna iya gano wannan ta yin amfani da layin wayar na mai aiki ko ta sauke aikace-aikacen mallakar mallakar daga kantin Store.

Zabi 1: Saitunan Na'ura

  1. Je zuwa "Saiti" wayoyinku.
  2. Nemo abu "Sadarwar salula".
  3. Don kunna damar Intanet ta hannu, dole ne ka saita matsayin mai siye Bayanan salula kamar yadda aka nuna a cikin allo.
  4. Idan aka gangaro cikin jerin, zai zama bayyananne cewa ga wasu aikace-aikacen zaka iya kunna canja wurin bayanan wayar salula, kuma don wasu, kashe shi. Don yin wannan, matsayin maɓallin yakamata ya zama kamar haka, i.e. alama a kore. Abin baƙin ciki, wannan za a iya yi kawai don daidaitattun aikace-aikacen iOS.
  5. Kuna iya canzawa tsakanin nau'ikan hanyoyin sadarwar wayar hannu a cikin "Zaɓuɓɓukan Bayanan".
  6. Danna kan Murya da Bayanai.
  7. A cikin wannan taga, zaɓi zaɓi wanda kake buƙata. Tabbatar cewa akwai alamar daw a hannun dama. Da fatan za a lura cewa ta zaɓar haɗin 2G, wanda ya mallaki iPhone na iya yin abu ɗaya: ko dai yin iyo a cikin mai bincike ko amsa kira mai shigowa. Alas, wannan ba za a yi a lokaci guda ba. Sabili da haka, wannan zaɓi ya dace kawai ga waɗanda suke son adana ƙarfin batir.

Zabi na 2: Gudanarwa

Ba za ku iya kashe Intanet ta hannu ba a cikin Kwamitin Kulawa a kan iPhone tare da sigar iOS 10 da ƙasa. Zaɓin zaɓi kawai shine kunna yanayin jirgin sama. Karanta yadda ake yin hakan a rubutu na gaba akan shafin yanar gizon mu.

Kara karantawa: Yadda za a kashe LTE / 3G akan iPhone

Amma idan an shigar da iOS 11 da na sama akan na'urar, yi ƙasa ku nemi gunkin musamman. Lokacin da yake kore, haɗin yana aiki, idan launin toka ne, Intanet na kashe.

Saitunan Intanet na Wayar hannu

  1. Gudu Matakai 1-2 daga Zabi na 2 a sama.
  2. Danna "Zaɓuɓɓukan Bayanan".
  3. Je zuwa sashin "Hanyar hanyar sadarwar salula".
  4. A cikin taga wanda zai buɗe, zaku iya canza saitunan haɗin kan cibiyar sadarwar salula. A lokacin da ake saitawa, irin filayen da ke ƙarƙashin canji: "APN", Sunan mai amfani, Kalmar sirri. Kuna iya gano wannan bayanan daga mai amfani da wayarku ta hanyar SMS ko ta hanyar tallafi.

Yawancin lokaci ana saita waɗannan bayanan ta atomatik, amma kafin kunna Intanet ta hannu da farko, ya kamata ka bincika daidaitattun bayanan da aka shigar, saboda wasu lokuta saitunan ba daidai bane.

Wifi

Haɗin mara waya yana ba ku damar haɗi zuwa Intanet, koda ba ku da katin SIM ko sabis daga mai ba da sabis ɗin hannu ba a biya. Kuna iya ba da shi duka a cikin saiti da kuma a cikin sauri panel. Lura cewa kunna yanayin jirgin sama zai kashe Intanet ta atomatik da Wi-Fi. Don kashe shi, duba labarin na gaba a Hanyar 2.

Kara karantawa: Kashe yanayin jirgin sama a kan iPhone

Zabi 1: Saitunan Na'ura

  1. Je zuwa saitunan na'urarka.
  2. Nemo ka danna abun Wi-Fi.
  3. Matsar da maɓallin slider da ke hannun dama don kunna cibiyar sadarwar mara waya.
  4. Zaɓi hanyar sadarwar da kake son haɗawa. Danna shi. Idan kariya ce kalmar sirri, shigar da ita a cikin taga. Bayan haɗi mai nasara, ba za a sake tambayar kalmar sirri ba.
  5. Anan zaka iya kunna haɗin kai tsaye zuwa hanyoyin sadarwar da aka sani.

Zabi na 2: Mai sauƙaƙe a cikin Kwamitin Kulawa

  1. Rage shi daga ƙasa na allo don buɗewa Gudanarwa bangarori. Ko kuma, idan kana da iOS 11 ko sama da haka, matsa ƙasa daga saman allo.
  2. Kunna Wi-Fi Intanet ta danna maballin musamman. Launin launin shuɗi yana nufin cewa an kunna aikin, launin toka - kashe.
  3. A kan nau'ikan OS 11 da mafi girma, ba a kula da damar Intanet mara waya kawai na ɗan lokaci, don kashe Wi-Fi na dogon lokaci, ya kamata ka yi amfani da Zabi na 1.

Duba kuma: Abin da zai yi idan Wi-Fi bai yi aiki akan iPhone ba

Yanayin daidaitawa

An samo fasalin mai amfani akan yawancin samfurin iPhone. Yana ba ku damar raba Intanet tare da sauran mutane, yayin da mai amfani zai iya sanya kalmar sirri akan hanyar sadarwa, haka kuma sanya idanu kan yawan haɗin. Koyaya, don aikinta ya zama dole cewa jadawalin kuɗin fito yana ba ku damar yin wannan. Kafin kunna, kuna buƙatar gano idan yana wurin ku kuma menene ƙuntatawa. Misali, ga mai tafiyar da Yota, lokacin rarraba Intanet, saurin ya ragu zuwa 128 Kbps.

Game da yadda za a kunna da kuma daidaita yanayin modem akan iPhone, karanta labarin a shafin yanar gizon mu.

Kara karantawa: Yadda ake raba Wi-Fi tare da iPhone

Don haka, mun bincika yadda za a kunna Intanet ta hannu da Wi-Fi akan waya daga Apple. Bugu da ƙari, a kan iPhone akwai irin wannan aikin mai amfani kamar yanayin haɗi.

Pin
Send
Share
Send