Yadda ake Canja wurin WhatsApp daga iPhone zuwa iPhone

Pin
Send
Share
Send


WhatsApp manzo ne wanda baya bukatar gabatarwa. Wataƙila wannan shine sanannen kayan aikin gicciye kayan aiki don sadarwa. Lokacin motsawa zuwa sabon iPhone, yana da mahimmanci ga yawancin masu amfani waɗanda duk bayanan da aka tara a cikin wannan manzon suna kiyaye. Kuma a yau za mu gaya muku yadda ake canja wurin WhatsApp daga iPhone zuwa iPhone.

Canja wurin WhatsApp daga iPhone zuwa iPhone

A ƙasa za mu duba hanyoyi biyu masu sauƙi don canja wurin duk bayanan da aka adana a cikin WhatsApp daga wannan iPhone zuwa wani. Yin kowane ɗayansu zai ɗauki mafi ƙarancin lokaci.

Hanyar 1: dr.fone

Shirin dr.fone kayan aiki ne wanda zai baka damar canja wurin bayanai daga masu aika sakonnin gaggawa daga wani iPhone zuwa wata wayar da ke gudana a iOS da Android. A cikin kwatancenmu, zamuyi la’akari da ka’idar canza VotsAp daga iPhone zuwa iPhone.

Zazzage dr.fone

  1. Zazzage dr.fone daga aikin gidan yanar gizon masu haɓakawa ta amfani da hanyar haɗin da ke sama kuma shigar da shi a kwamfutarka.
  2. Lura cewa dr.fone shareware ne, kuma ana samun aikin kamar WhatsApp Canja wurin bayan sayen lasisi.

  3. Gudanar da shirin. A cikin babban taga danna maballin "Mayar da Social App".
  4. Zazzage kayan aiki zai fara. Da zarar saukarwar ta cika, taga zai bayyana akan allo, a gefen hagu wanda zaku buƙaci buɗe shafin "Whatsapp", kuma a hannun dama je sashin "Canja wurin saƙonnin WhatsApp".
  5. Haɗa duka na'urori biyu zuwa kwamfutarka. Dole ne a ƙaddara su: a ɓangaren hagu na'urar da aka canja bayanan za a nuna, kuma a hannun dama - akan wanda, gwargwadon haka, za a kwafa. Idan sun rikice, a tsakiyar danna maballin "Matsa". Don fara canja wurin rubutu, danna maballin a ƙasan dama na dama "Canja wurin".
  6. Lura cewa bayan canja wurin taɗi daga wannan iPhone zuwa wani, za'a share duk saƙonni daga na'urar farko.

  7. Shirin zai fara aiwatarwa, tsawon lokacin da zai dogara da adadin bayanai. Da zaran an gama aikin dr.fone, cire haɗin wayoyin salula daga kwamfutar, sannan shiga cikin iPhone ta biyu tare da lambar wayar tafi da gidanka - duk sakonnin zai nuna.

Hanyar 2: iCloud Sync

Wannan hanyar ta amfani da kayan aikin ajiyar waje na iCloud yakamata ayi amfani da shi idan kuna shirin amfani da wannan asusun a wani iPhone.

  1. Kaddamar da WhatsApp. A kasan taga, buɗe shafin "Saiti". A menu na buɗe, zaɓi ɓangaren Hirarraki.
  2. Je zuwa "Ajiyayyen" sannan ka matsa kan maballin Copyirƙiri Kwafi.
  3. Zaɓi abu a ƙasa "Kai tsaye". Anan zaka iya saita mita wanda VotsAp zai goyi bayan duk Hira.
  4. Bayan haka, bude saitunan a kan wayar kuma zaɓi sunan asusunka a saman ɓangaren taga.
  5. Je zuwa sashin iCloud. Gungura a ƙasa ka nemo abin "Whatsapp". Tabbatar an kunna wannan zaɓi.
  6. Na gaba, a cikin taga iri ɗaya, nemo sashin "Ajiyayyen". Bude shi ka matsa akan maɓallin "Taimako".
  7. Yanzu komai ya shirya don canja wurin WhatsApp zuwa wani iPhone. Idan wata wayar salula ta ƙunshi wani bayani, zai buƙaci a soke ta gaba ɗaya, wato, komawa zuwa saitunan masana'anta.

    Kara karantawa: Yadda ake yin cikakken sake saita iPhone

  8. Lokacin da taga maraba ta bayyana akan allon, yi saitin farko, kuma bayan shigar da ID Apple, karɓi tayin don mayar da shi daga madadin iCloud.
  9. Da zarar an gama murmurewa, kaddamar da WhatsApp. Tun lokacin da aka sake shigar da aikace-aikacen, kuna buƙatar sake haɗawa ta lambar waya, bayan wannan akwatin magana zai bayyana akan allo tare da duk tattaunawar da aka ƙirƙira akan wani iPhone.

Yi amfani da kowane ɗayan hanyoyin da aka bayyana a cikin labarin don sauƙaƙe da sauri WhatsApp daga wayar salula ta Apple zuwa wani.

Pin
Send
Share
Send