Shahararren injin din china yana da bambance bambancen mai bincike, daga cikinsu akwai ci gaban Uran. An kirkiro shi ne a cikin uCoz kuma yawancin ɓangaren an yi nufin ne don masu amfani da sabis na wannan kamfani. Me wannan mai binciken zai iya bayarwa banda jituwarsa?
Rashin talla a ayyukan uCoz
Kamar yadda aka ambata a baya, ɗayan alfanun “Haɗin kai” na Uranus shine rashin tallata shafukan da aka kirkira akan injin mai suna iri ɗaya. Rashin amfani ga masu amfani da masu toshe masu talla, kuma ba sharri bane ga wadanda basu shigar dasu ba. Don kwatantawa, mun ƙaddamar da masu bincike biyu - Mozilla Firefox da Uranus. A farkon mun ga ɓangaren ƙasa tare da talla, a na biyu ba ya nan.
Koyaya, a cikin Uranus, alal misali, a kan takamaiman rukunin yanar gizon, hoton talla na baya baya ɓacewa ko'ina, kuma lokacin da aka ƙaddamar da na'urar bidiyo, an fara gabatar da shi don kallon tallan. Gabaɗaya, idan tallatawa akan shafukan yanar gizo uCoz an gina ciki anan, yana da wahala a kira shi cike da tsari.
Yin aiki tare na bayanai
Wannan binciken ya dogara da injin Chromium ba tare da wani aiki da kansa ba. A sauƙaƙe, yana amfani da ke dubawa mai kama da mai bincike na mai suna iri ɗaya, wanda Google Chrome, Vivaldi, da sauransu ma an kafa su.
Dangane da haka, Urana ba ta bayar da kowane ajiya na girgije don aiki tare na bayanai - shiga ciki ta hanyar asusun Google, a nan gaba za a iya amfani da shi a cikin wasu masu binciken yanar gizo ta amfani da injin na Chromium ko Blink.
Yanayin incognito
Kamar yadda yake cikin yawancin mashahuran masanan binciken, Uranus yana da yanayin da ba za'a iya gani ba, akan canjin wurin da ba za'a sami damar mai amfani ba face alamomin shafi da saukarwa zuwa PC. Wannan yanayin daidai yake da abin da ke cikin Google Chrome da sauran masu bincike na Chrome, babu wasu kwakwalwan kwamfuta anan.
Dubi kuma: Yadda za a yi aiki tare da yanayin incognito a cikin mai bincike
Shafin farawa
Tsarin bincike na yau da kullun Yandex an shigar dashi a cikin Uranus, wanda za'a iya canzawa zuwa wani, mafi dacewa, idan ya cancanta. In ba haka ba, babu canje-canje da bambance-bambance kuma - iri ɗaya ne "Sabon shafin" da kuma alamomin alamomin da yawa masu alaƙa tare da ayyuka da rukunin yanar gizon da aka samo su a ƙarƙashin mashaya address.
Watsa shirye-shirye
Halin Chromecast yana ba ku damar jefa shafin na yanzu daga mazuruftarku zuwa talabijin dinku ta hanyar Wi-Fi. A lokaci guda, masu toshe kamar su Silverlight, QuickTime da VLC baza su iya nuna talabijin ba.
Sanya kari
A zahiri, duk fa'idodin da za a iya sanyawa daga Google Webstore su ma sun dace da Uran. Haka Yandex.Browser iri ɗaya da ke gudana akan injin Blink mai yiwuwa ba zai goyi bayan duk ƙari ba daga wannan shagon, amma Uranus yana da cikakken dacewa.
Daga wasu kari da aka sanya, zaka iya kuma yin aikace-aikacen da zasu gudana a wata taga daban.
:Arin: aikace-aikacen mai bincike na Google
Taimako don jigogi
Kuna iya shigar da jigogi a cikin mai binciken wanda zai ɗan canza yanayinsa kaɗan. Hakanan yakan faru ta hanyar Shagon Yanar gizo na Chrome. Akwai duka monophonic kuma mafi rikitattun zaɓuɓɓuka don jigogi.
Canjin ya shafi launi na shafuka, kayan aiki, da "Sabbin Shafuka".
Manajan Alamar
Kamar yadda wani wuri, akwai daidaitaccen Manajan Alamar Alama, inda zaku iya adana shafuka masu ban sha'awa, rarraba su cikin manyan fayiloli idan ya cancanta. Kayan aiki iri ɗaya ne ga daidaitaccen mai sarrafawa na Chromium.
Duba abubuwa na kwayar cuta
Injin din Chromium din yana da ingantaccen tsaro na tsaro don saukar da shi, shi ma yana cikin shirin da ake tambaya. Idan kayi kokarin saukar da fayil mai hadarin gaske, wannan tsari zai toshe, kuma zaku sami sanarwa. Tabbas, ba za ku iya amincewa da wannan “riga-kafi” gaba ɗaya ba, tunda akwai damar da za ku iya saukar da abubuwa masu haɗari waɗanda mai bincike ba zai iya ganewa ba.
Fassara shafukan shafin
Sau da yawa dole ne kayi lilo a wani ɓangare ko gaba ɗaya shafukan yanar gizo. Zai iya zama ba Turanci kawai ba, har ma da kowane yare. Mai binciken yana iya fassara duka shafuka zuwa harshen Rashanci kuma da sauri dawo da asalin shafin.
Fassarar, ba shakka, an ƙera da inji ne kuma yana iya zama ba daidai ba. A wannan yanayin, ana amfani da Fassarar Google, koyaushe koya da ingantawa.
Rage yawan amfani da albarkatu
Zamu iya faɗi tare da tabbaci cewa Uranus babban mai binciken gidan yanar gizo ne mai sauri, wanda a lokaci guda yana cin dumbin albarkatu da yawa. Misali, Firefox da Uran an qirqire su da lamba iri iri da kuma kari. Ana iya ganin cewa farkon yana cinye ƙarin RAM.
Abvantbuwan amfãni
- Inganta hulɗa tare da injin uCoz don masu kula da gidan yanar gizo;
- Babban sauri;
- Dukkanin dubawa suna cikin Rashanci;
- Samun kayan aikin da ake buƙata don hawan Intanet.
Rashin daidaito
- Cikakken kwafin Chromium da Google Chrome ta aiki;
- Amfani kawai ga masu haɓaka shafin akan uCoz.
Uran wani cikakken kundin tsari ne na Chromium tare da ƙananan canje-canje zuwa wasu ma'aurata. Wannan shine yadda mai amfani da matsakaita wanda ya sanya wannan mashigar zai bayyana shi. Amma ga duk waɗanda ke haɓaka shafuka akan injin uCoz, wannan mai binciken yanar gizon zai kasance da amfani sosai a cikin ƙarfin sa. Bugu da kari, saboda saurin ingantaccen saurin saurin amfani da albarkatun, ana iya ba da shawarar Uranus ga masu kwamfyuta masu rauni.
Zazzage Uran kyauta
Zazzage sabon sigar shirin daga wurin hukuma
Darajar shirin:
Shirye-shirye iri daya da labarai:
Raba labarin a shafukan sada zumunta: