Editan Bidiyo Movavi Editan Bidiyo

Pin
Send
Share
Send

Da wuya a rubuta game da shirye-shiryen da aka biya, amma idan muna magana game da mai sauƙi kuma a lokaci guda edita mai aiki a cikin Rasha don masu farawa, wanda za a iya ba da shawarar, kaɗan ya isa ga tunani ban da Movavi Video Edita.

Mai shirya Fim ɗin Windows ba shi da kyau a wannan batun, amma an iyakance shi, musamman idan aka zo ga tsarin tallafi. Wasu shirye-shiryen bidiyo na kyauta da shirye-shiryen gyare-gyare na iya ba da babban fasali, amma suna da saukin sauƙaƙe da harshen Rasha na ke dubawa.

Daban-daban nau'ikan masu gyara, masu sauya bidiyo da sauran shirye-shirye masu alaƙa da aiki tare da bidiyo a yau (lokacin da kowa ke da kyamarar dijital a cikin aljihunsu) sun shahara ba kawai tsakanin injiniyoyin gyaran bidiyo ba, har ma a tsakanin masu amfani da talakawa. Kuma, idan muka ɗauka cewa muna buƙatar edita mai sauƙi na bidiyo wanda kowane mai amfani zai iya fahimta a sauƙaƙe, kuma musamman idan akwai dandano mai ban sha'awa, yana da sauƙi don ƙirƙirar finafinai masu kyau don amfanin kansu daga kayan da ake da su daga abubuwa masu yawa, sai Movavi Video Edita zan iya ba da shawara kaɗan.

Shigar da amfani da Editan Bidiyo na Movavi

Movavi Bidiyo Edita yana samuwa don saukarwa daga shafin yanar gizon a cikin sigogi don Windows 10, 8, Windows 7 da XP, akwai kuma sigar wannan editan bidiyo ɗin Mac OS X.

A lokaci guda, don gwada yadda ya dace da ku, kuna da kwanaki 7 kyauta (akan bidiyon da aka kirkira a sigar gwaji na kyauta, bayani zai bayyana cewa an yi shi ne a sigar gwaji). Kudin lasisi na dindindin a lokacin rubuce-rubuce shine 1290 rubles (amma akwai wata hanyar da za a iya rage wannan adadi a gaba).

Shigarwa bai bambanta da shigar da wasu shirye-shirye don kwamfutar ba, ban da cewa akan allon shigarwa tare da zaɓi na nau'ikan sa, inda aka zaɓi "Mai cikakken (shawarar)" ta tsohuwa, Ina ba ku shawarar wani - zaɓi "Saiti" kuma cire duk alamomi, tun da "Yandex Elements "Ina tsammani ba kwa buƙatar shi, kamar yadda ba kwa buƙatar shi don editan bidiyo ya yi aiki.

Bayan fitowar farko na Editan Bidiyo na Movavi, za a umarce ku da saita sigogi don aikin (watau fim ɗin gaba). Idan baku san abin da sigogi zai saita ba - kawai barin waɗancan saitunan da aka saita ta tsohuwa kuma danna "Ok".

A mataki na gaba, za ku ga taya murna ga halittar fim na farko, taƙaitawar matakai na gaba, da maɓallin "Karanta umarnin". Idan kuna da niyyar yin amfani da shirin don manufar da aka ƙaddara, Ina ba da shawarar ku danna wannan maɓallin, saboda umarnin yana da kyau, cikakke kuma zai taimaka muku cimma sakamakon da kuke buƙata (Hakanan zaka iya buɗe umarnin Editan Bidiyo na Movavi a kowane lokaci ta hanyar menu na Taimako - Jagorar Mai Amfani "

Ba za ku iya samun umarni a gare ni ba, kawai taƙaitaccen bayanin yiwuwar yin gyaran bidiyo, gyara, ƙara tasirin da sauyawa da sauran ayyukan shirin da za su iya ba ku sha'awa.

Siffar mai gyara shine ingantaccen tsarin shirye-shirye don gyara bidiyo marasa tsari:

  • A kasan akwai "teburin gyara" wanda ke dauke da waƙoƙin bidiyo (ko hotuna) da fayilolin sauti. A lokaci guda, akwai biyu daga cikinsu don bidiyo (zaka iya ƙara bidiyo akan saman wani bidiyo), don sauti, kiɗa da rakiyar murya - gwargwadon abin da kake so (Ina tsammanin akwai iyakancewa, amma ban yi gwaji tare da wannan ba).
  • A cikin ɓangaren hagu na sama akwai menu don samun dama don ƙarawa da yin rikodin fayiloli, gami da abubuwa don gallery na juyawa, taken, tasirin da kuma sigogin kilif ɗin da aka zaɓa (a nan ina nufin kowane shirin sauti, bidiyo ko hoto akan allon rubutu a nan a matsayin shirin bidiyo).
  • A cikin ɓangaren dama na sama akwai taga preview don abubuwan da ke cikin pan ɗin.

Yin amfani da Editan Bidiyo na Movavi ba zai zama da wahala ba har ma ga masu amfani da novice, musamman idan ka kalli umarnin (yana cikin Rashanci) a kan abubuwan da suka shafi sha'awa. Daga cikin kayan aikin:

  • Yiwuwar amfanin gona, juyawa, canza saurin kuma aiwatar da wasu jan hankali tare da bidiyo.
  • Manne kowane bidiyo (mafi yawan mahimman codecs, alal misali, don amfani da bidiyo daga iPhone, shirin yana shigar ta atomatik), hotuna.
  • Soundara sauti, kiɗa, rubutu, tsara su.
  • Yi rikodin bidiyo daga kyamarar yanar gizo don sakawa cikin aiki. Yi rikodin allon kwamfuta (shigarwa na ba dabam bane Editan Bidiyo na Movavi, amma Movavi Video Suite da ake buƙata).
  • Dingara tasirin bidiyo, ƙarancin motsi daga gallery, miƙa wuya tsakanin guntun bidiyon mutum ko hotuna.
  • Saita sigogi don kowane bidiyo na mutum, gami da gyara launi, nuna haske, sikeli da sauran kaddarorin.

Bayan kammala aikin, zaku iya ajiye aikin (a tsarin sa na Movavi), wanda ba fim bane, har ma aikin tsari, wanda za'a iya ƙara shirya shi a kowane lokaci.

Ko za ku iya fitar da aikin zuwa fayil ɗin fayilolin mai jarida (watau a cikin tsarin bidiyo), yayin da ake fitarwa ana samun su ta fuskoki da yawa (zaku iya saita ta da hannu), akwai saitattun tsare-tsare na Android, iPhone da iPad, don bugawa zuwa YouTube da sauran zaɓuɓɓuka .

Shafin hukuma inda zaku iya sauke editan bidiyo na Movavi da sauran samfuran kamfanin - //movavi.ru

Naku, na rubuta cewa zaku iya siyan shirin a farashin mai kadan sama da wanda aka nuna akan shafin yanar gizon hukuma. Yadda za a yi: bayan shigar da sigar gwaji, je zuwa Kwamitin Kulawa - Shirye-shirye da fasali, sami Movavi Video Edita a cikin jerin kuma danna "Uninstall". Kafin cirewa, za a nemi ku sayi lasisi a ragi na kashi 40 (yana aiki a lokacin rubuta bita). Amma ba na ba da shawarar neman inda zan saukar da cikakken sigar wannan editan bidiyo kyauta ba.

Na dabam, na lura cewa Movavi mai haɓakawa ne na Rasha, kuma idan akwai matsala ko tambayoyi game da amfani da samfuran su, zaka iya sauƙi, cikin sauri kuma cikin harshe mai dacewa tuntuɓi ƙungiyar masu tallafawa ta hanyoyi daban-daban (duba sashin tallafi akan gidan yanar gizon hukuma). Hakanan zai iya kasancewa ban sha'awa: mafi kyawun masu sauya bidiyo kyauta.

Pin
Send
Share
Send