Mayar da Bayani a cikin Wutar diski don Windows

Pin
Send
Share
Send

A cikin wannan labarin, Na ba da shawara in duba damar yin amfani da sabon shirin dawo da bayanai na Disk Drill don Windows. Kuma, a lokaci guda, bari mu gwada yadda za ta iya dawo da fayiloli daga cikin filashin da aka tsara (duk da haka, ana iya amfani da wannan don yin hukunci da abin da sakamakon zai kasance akan rumbun kwamfutarka na yau da kullun).

Sabuwar Disk Drill tana samuwa ne kawai a cikin sigar Windows; masu amfani da Mac OS X sun dade da sanin wannan kayan aiki. Kuma, a ganina, ta duka halayenta, ana iya sanya wannan shirin a amince cikin jerin shirye-shiryen dawo da bayanai mafi kyau.

Abinda yake da ban sha'awa: don Mac, ana biyan nau'in Disk Drill Pro, yayin da Windows har yanzu kyauta ce (a bayyane, na ɗan lokaci, za a nuna wannan sigar). Don haka yana iya yin ma'ana don samun shirin kafin lokaci ya yi latti.

Yin amfani da Disk Drill

Don bincika dawo da bayanai ta amfani da Disk Drill don Windows, na shirya kebul na USB flash tare da hotuna a kai, bayan wannan an share fayilolin daga hoton kuma an tsara filashin flash tare da canji a tsarin fayil (daga FAT32 zuwa NTFS). (Af, a ƙarshen labarin akwai zanga-zangar bidiyo na duka ayyukan da aka bayyana).

Bayan fara shirin, zaku ga jerin abubuwan haɗin da aka haɗa - duk rumbun kwamfutarka, filashin filasha da katunan ƙwaƙwalwa. Kuma kusa da su babbar maɓallin "Maidowa". Idan ka danna kibiya kusa da maballin, zaka ga wadannan abubuwan:

  • Gudu duk hanyoyin dawowa (gudanar da duk hanyoyin dawo da su, ta amfani da tsohuwa, tare da sauƙin danna Maido)
  • Dubawa da sauri
  • Jin zurfin bincike.

Lokacin da ka danna kan kibiya kusa da "Extras" (na zaɓi), zaku iya ƙirƙirar hoto na DMG kuma kuyi ayyukan sake dawo da bayanai akan shi don hana ƙarin lalacewar fayiloli a kan abin motsa jiki (gabaɗaya, waɗannan sune ayyukan tuni don ƙarin shirye-shiryen ci gaba da kasancewa a cikin free software ne babban da).

Wani batun - Kare yana ba ku damar kare bayanai daga sharewa daga cikin tuƙin kuma ku sauƙaƙe saurin dawo dasu (ban yi gwajin wannan abun ba).

Don haka, a cikin maganata, kawai danna "Mai da" kuma jira, yana ɗaukar lokaci mai tsawo don jira.

Tuni a matakin ƙira mai sauri a cikin Disk Drill, an gano fayiloli 20 tare da hotuna, waɗanda suka zama hotuna na (ana samfotin samfoti ta hanyar danna gilashin ƙara girman). Gaskiya ne, bai maido da sunayen fayil ɗin ba. A yayin ci gaba da bincika fayilolin da aka goge, Disk Drill ya samo tarin wasu abubuwan da suka zo daga babu inda (a bayyane yake, daga amfanin da aka yi a cikin rumbun kwamfutarka).

Don dawo da fayilolin da aka samo, kawai sa alama a kansu (zaku iya yiwa alama nau'in, alal misali, jpg) kuma danna Maimaitawa (maɓallin da ke saman dama yana rufe a cikin allo). Duk fayilolin da aka dawo dasu za'a iya samun su a babban fayil ɗin Windows Document, a can za a ware su kamar yadda a cikin shirin kanta.

Gwargwadon yadda zan iya gani, a cikin wannan yanayin mai sauƙi amma mai amfani sosai, shirin dawo da bayanai na Disk Drill na Windows ya nuna cewa ya cancanci (a cikin gwaji ɗaya, wasu shirye-shiryen da aka biya sun ba da mummunan sakamako), kuma ina tsammanin amfani da shi, duk da rashin harshen Rasha, , ba zai haifar da matsaloli ga kowa ba. Ina yaba shi.

Kuna iya saukar da Disk Drill Pro na Windows kyauta daga shafin yanar gizon //www.cleverfiles.com/disk-drill-windows.html (a lokacin shigowar shirin ba za a ba ku babbar damar software da ba a buƙata ba, wanda ƙarin ƙari ne).

Nunin bidiyon farfadowa da bayanai a cikin Disk Drill

Bidiyo yana nuna duk gwajin da aka bayyana a sama, farawa tare da share fayiloli kuma yana karewa tare da nasarar da aka samu.

Pin
Send
Share
Send