Tsaftace kwamfutarka daga tarkace a cikin Jagora mai tsabta don PC

Pin
Send
Share
Send

Idan kuna da na'urar Android, zaku iya saba da Tsarin Jagora Mai Tsabta, wanda ke ba ku damar share tsarin fayiloli na ɗan lokaci, cache, hanyoyin da ba dole ba a ƙwaƙwalwar ajiya. Wannan bita ta maida hankali ne akan sigar Tsararren Jagora don kwamfutar da aka tsara don iri ɗaya. Hakanan zaku iya sha'awar yin nazarin shirye-shiryen mafi kyawun tsabtace kwamfutarka.

Dole ne in faɗi yanzun nan cewa ina son shirin kyauta wanda aka nuna don tsabtace kwamfutar daga datti: a ganina, kyakkyawan madadin CCleaner don masu farawa shine duk ayyukan da ke cikin Jagora Mai Tsabta suna da fahimta da gani (CCleaner kuma ba mai rikitarwa ba ne kuma yana da ƙarin fasali, amma wasu fasalolin suna buƙatar saboda mai amfani ya fahimci abin da yake yi).

Amfani da Jagora Mai Tsabta don PC don tsabtace tsarin

A yanzu, shirin ba ya goyan bayan yaren Rasha, amma komai a bayyane yake. Shigarwa faruwa a cikin dannawa ɗaya, ba a saka wasu ƙarin shirye-shiryen da ba'a so ba.

Nan da nan bayan an saka, Mai tsabta Jagora yana bincika tsarin kuma yana ba da rahoto a cikin hanyar zane mai dacewa, yana nuna sararin da aka mamaye wanda za'a iya 'yanci. A cikin shirin zaku iya sharewa:

  • Kayan lilo, a lokaci guda, ga kowane mai bincike, zaku iya tsaftace shi daban.
  • Kayan tsarin - Windows na wucin gadi da fayilolin tsarin, fayilolin log, da ƙari.
  • Share datti a cikin wurin yin rajista (ƙari, zaku iya dawo da wurin yin rajista.
  • Share share fayiloli na wucin gadi ko wutsiyoyi na shirye-shiryen ɓangare na uku da wasanni a kwamfuta.

Lokacin da kuka zaɓi kowane abu a cikin jerin, zaku iya ganin cikakkun bayanai game da abin da daidai aka gabatar don cirewa daga faifai ta danna "Detailsarin bayani". Hakanan zaka iya share fayiloli masu alaƙa da abin da aka zaɓa da hannu (Tsaftace) ko watsi da su yayin tsabtatawa ta atomatik (Yi watsi).

Don fara tsabtace kwamfutar ta atomatik daga duk ɓoyayyen "datti", danna maɓallin "Tsabtace Yanzu" a cikin kusurwar dama ta sama kuma jira kaɗan. A karshen hanyar, zaku ga cikakken rahoto game da adadin sararin samaniya kuma saboda abin da aka warware fayiloli a cikin faifanku, da kuma rubutun da aka tabbatar da cewa kwamfutarka yanzu tana aiki da sauri.

Na lura cewa bayan shigar da shirin, yana ƙara da kanta zuwa farawa, yana bincika kwamfutar bayan kowane juyawa kuma yana nuna masu tuni idan girman datti ya zarce megabytes 300. Bugu da kari, yana kara da kansa ga menu na shara. Idan baku buƙatar kowane ɗayan da ke sama, komai naƙasa ne a cikin saitunan (kibiya a saman kusurwar ita ce Saituna).

Ina son shirin: ko da yake ban yi amfani da irin wannan samfuran tsabtatawa ba, ba zan iya ba da shawarar shi ga mai amfani da kwamfuta na novice ba, tunda ba ya yin kowane irin aiki, yana aiki "da kyau", kuma, gwargwadon abin da zan iya fada, yiwuwar cewa zai lalata wani abu kadan ne.

Kuna iya saukar da Jagora mai tsabta don PC daga gidan yanar gizon jami'in mai haɓakawa na www.cmcm.com/en-us/clean-master-for-pc/ (yana yiwuwa fasalin Rashan zai bayyana ba da daɗewa ba).

Pin
Send
Share
Send