Na'urori don Windows 8

Pin
Send
Share
Send

A cikin Windows 8 da 8.1, babu kayan aikin tebur da ke nuna agogo, kalanda, kayan sarrafa kayan aiki, da sauran bayanan da suka saba wa masu amfani da Windows 7. Ana iya sanya bayanin iri ɗaya akan allon gida a cikin tayal, amma ba kowa ne yake da nutsuwa ba, musamman idan idan duk aikin da ke kwamfutar yana kan tebur ne. Duba kuma: Na'urori a kan Windows 10 desktop.

A cikin wannan labarin zan nuna hanyoyi guda biyu don saukarwa da shigar da na'urori don Windows 8 (8.1): ta amfani da shirin farko na kyauta za ku iya dawo da ainihin takaddar na'urori daga Windows 7, gami da abu a cikin kwamiti na sarrafawa, hanya ta biyu ita ce shigar da na'urori na tebur tare da sabon keɓancewa a cikin style na OS kanta.

Karin bayanai: idan kuna da sha'awar wasu zaɓuɓɓuka don ƙara widgets a kan tebur ɗinku, wanda ya dace da Windows 10, 8.1 da Windows 7, Ina ba da shawarar ku karanta labaran Windows desktop desktop a Rainmeter, wannan shiri ne kyauta tare da dubunnan widgets don teburinku tare da zaɓuɓɓukan ƙira mai ban sha'awa. .

Yadda za a kunna na'urori masu amfani da Windows 8 ta amfani da Desktop Gadgets Reviver

Hanya ta farko da za a sanya na'urori a cikin Windows 8 da 8.1 ita ce amfani da shirin Desktop Gadgets Reviver na kyauta, wanda ke dawo da duk ayyukan da ke hade da na'urori a cikin sabon sigar tsarin aiki (kuma duk tsoffin na'urori daga Windows 7 sun kasance a gare ku).

Shirin yana goyan bayan yaren Rasha, wanda ban iya zaɓar lokacin shigarwa (mafi m, wannan ya faru ne saboda na bincika shirin a cikin Windows masu magana da Turanci, duk abin da ya kamata ya kasance a gare ku). Shigarwa da kanta ba ta da rikitarwa, ba a sanya kowane ƙarin software ba.

Nan da nan bayan kafuwa, zaku ga daidaitaccen taga don sarrafa na'urori na tebur, gami da:

  • Kayan agogo da Kalandar
  • CPU da amfani da ƙwaƙwalwa
  • Na'urorin Yanayi, RSS da Hoto

Gabaɗaya, duk abin da kuka kasance kuna yiwuwa ya riga kuka san shi. Hakanan zaka iya saukar da ƙarin na'urori don Windows 8 don duk lokatai, kawai danna "Sami ƙarin na'urori a kan layi" (ƙarin na'urori kan layi). A cikin jerin za ku sami na'urori don nuna zafin jiki na mai sarrafawa, bayanin kula, kashe kwamfutar, sanarwar sabbin haruffa, ƙarin nau'ikan agogo, masu amfani da kafofin watsa labaru da ƙari mai yawa.

Kuna iya saukar da Desktop Gadgets Reviver daga gidan yanar gizon yanar gizo mai suna //gadgetsrevived.com/download-sidebar/

Kayan Aiki Na Maballin Mallaka

Wata damar mai ban sha'awa don shigar da na'urori a kan teburin Windows 8 ɗinku shine MetroSidebar. Bai gabatar da daidaitattun kayan na'urori ba, amma "fale-falen buraka" kamar yadda akan allon farko, amma yana a cikin hanyar bangaran gefe akan tebur.

A lokaci guda, shirin yana da na'urori masu amfani da yawa waɗanda ake da su don duk dalilai iri ɗaya: nuna agogo da bayani game da amfani da albarkatun komputa, yanayin, kashe da kuma sake kunna kwamfutar. Saitin na'urori sun isa sosai, ban da wannan shirin akwai Tile Store (kantin tayal), inda zaku iya sauke abubuwa da yawa a kyauta.

Ina so in jawo hankula ga gaskiyar cewa a lokacin shigarwa na MetroSidebar, shirin yana ba da farko don amincewa da yarjejeniyar lasisi, sannan kuma kawai tare da shigar da ƙarin shirye-shirye (wasu bangarori don masu bincike), wanda nake ba da shawarar ƙin ta danna "Rage".

Shafin yanar gizo mai suna MetroSidebar: //metrosidebar.com/

Informationarin Bayani

Yayin rubuta wannan labarin, Na jawo hankali ga wani shirin mai ban sha'awa wanda ke ba ku damar sanya na'urori a kan tebur na Windows 8 - XWidget.

An rarrabe shi ta hanyar ingantattun na'urori da ke akwai (na musamman da kyau, wanda za a iya zazzage su daga maɓuɓɓuka da yawa), ikon iya shirya su ta amfani da editan ginanniyar hanya (wato, za ku iya canza yanayin kwatancen agogo da kowane ɗan gadget, alal misali) da ƙananan buƙatun don albarkatun komputa. Koyaya, antiviruse suna shakkar shirin da kuma shafin yanar gizon mai haɓaka, sabili da haka, idan kun yanke shawarar yin gwaji, kuyi hankali.

Pin
Send
Share
Send