Hoto na Gaskiya Acronis 2014

Pin
Send
Share
Send

Hoto na Gaskiya Acronis 2014 shine sabon sigar sananniyar software ta madadin kayan aiki daga wannan mai haɓaka. A cikin sigar 2014, a karo na farko, yiwuwar cikakken ajiyar waje da dawowa daga girgije (a cikin sarari kyauta a cikin ajiyar girgije) ya bayyana, an sanar da cikakken yarda da sabon Windows 8.1 da Windows 8 tsarin aiki.

Dukkanin nau'ikan Acronis True Image 2014 sun haɗa da 5 GB na sarari a cikin girgije, wanda, ba shakka, bai isa ba, amma idan ya cancanta, ana iya fadada wannan sarari don ƙarin kuɗi.

Canje-canje a cikin sabon sigar hoto na Gaskiya

Amma ga mai amfani da ke dubawa, Imageaƙwalwar Gaskiya ta 2014 ba ta bambanta da fasalin 2013 ba (duk da cewa, af, ya riga ya sauƙaƙa sosai). Lokacin da shirin ya fara, shafin "Farawa" shafin yana buɗewa, tare da maɓallan kwamfuta don saurin samun dama zuwa tsarin wariyar, dawo da bayanai, da ayyukan madadin girgije.

Waɗannan ayyukan kawai ne, ainihin, jerin su a cikin Acronis True Image 2014 yana da faɗi sosai kuma zaka iya samun damar su a cikin wasu shafuka na shirin - Ajiyayyen da Mayarwa, Aiki tare, da Kayan aiki da Ayyuka (yawan kayan aikin yana da ban sha'awa sosai) .

Zai yuwu ƙirƙirar kwafin ajiya don maidowa na gaba ɗaya na manyan fayiloli da fayiloli, da kuma faifai gabaɗaya tare da dukkanin bangarorin da ke jikinta, yayin da za a iya ajiye ajiyar diski a cikin girgije (a cikin Hoto na Gaskiya 2013 - fayiloli da manyan fayiloli kawai).

Don murmurewa a lokuta idan Windows ba ta bugawa, zaku iya kunna aikin "Farawa Mai gyara" a kan "Kayan aikin da Utilities" tab, bayan wannan latsa F11 bayan kunna kwamfutar zai sami damar shiga yanayin dawo da shi, ko ma ya fi kyau, yin USB flash drive Hoto na Gaskiya Acronis 2014 don wannan maƙasudi.

Wasu fasalulluka Na Fiyayyen hoto 2014

  • Aiki tare da hotuna a cikin ajiyar girgije - iko don ajiye jeri, fayiloli da takardu, ko cikakken hoton tsarin a cikin girgije.
  • Ajiyar waje (haɗe da kan layi) - babu buƙatar ƙirƙirar cikakken hoto na kwamfuta kowane lokaci, ana samun canje-canje kawai daga lokacin da aka ƙirƙiri cikakken hoto na ƙarshe. Ajiyayyen farko yana ɗaukar lokaci mai tsawo, kuma sakamakon hoton yana "nauyi" mai yawa, sannan ƙaddamar da bayanan baya yana ɗaukar lokaci da sarari (musamman gaskiya don ajiyar girgije).
  • Ajiyar atomatik, madadin akan NAS NAS, CD-ROMs, GPT disks.
  • Bayanan AES-256
  • Ikon mayar da fayilolin mutum ko tsarin gaba ɗaya
  • Samun dama ga fayiloli daga na'urorin wayar hannu ta iOS da Android (yana buƙatar aikace-aikacen hoto na Gaskiya kyauta).

Kayan aiki da Ayyuka a cikin Acronis True Image 2014

Ofaya daga cikin shafuka masu ban sha'awa a cikin shirin shine "Kayan aiki da Ayyuka", wanda ya ƙunshi, watakila, duk abin da za a buƙaci don adana tsarin da sauƙaƙe dawo da shi, a tsakanin su:

  • Aiki da Rarrabawa - idan aka kunna, zai baka damar yin canje-canje ga tsarin, zazzagewa da shigar da shirye-shirye daga hanyoyin da ake tambaya, da kuma yin wasu ayyukan na iya zama mai hadari tare da ikon juyar da duk canje-canjen da aka yi a kowane lokaci.
  • Hard Disk Cloning
  • Tsabtace tsari da faifai ba tare da sake dawowa ba, share fayil mai aminci
  • Irƙiraran kafaffen amintacce akan HDD don adana abubuwan talla, ƙirƙirar kebul ɗin flashable USB ko ISO tare da Acronis True Image
  • Ikon bugun kwamfyuta daga hoton diski
  • Haɗa hotuna (hawa cikin tsarin)
  • Canza Acronis da kayan tallafi na Windows a koyaushe (a cikin sigar Premium)

Kuna iya saukar da Hoto na Gaskiya na Acronis 2014 daga gidan yanar gizon yanar gizon //www.acronis.ru/homecomputing/trueimage/. Siffar gwaji, wanda za'a iya sauke shi kyauta, yana aiki na kwanaki 30 (za'a aika lamba ta ga ofishin gidan waya), kuma farashin lasisi na 1 kwamfuta shine 1700 rubles. Tabbas zaku iya cewa wannan samfurin yana da daraja idan tallafin tsarin ku shine abin da kuka kula da shi. Kuma idan ba haka ba, to ya kamata kuyi tunani game da shi, yana adana lokaci, wani lokacin kuɗi.

Pin
Send
Share
Send