Kwanan wata ranar haihuwa daidai wanda zai ba abokanku damar su same ku a cikin binciken gaba ɗaya akan shafin Odnoklassniki. Koyaya, idan ba kwa son wani ya san ainihin shekarun ku, to kuna iya ɓoyewa ko canza shi.
Ranar haifuwa a Odnoklassniki
Yana ba ku damar inganta binciken duniya don shafinku akan shafin, gano tsararrakinku, wanda ya zama dole don haɗuwa da wasu ƙungiyoyi da ƙaddamar da wasu aikace-aikace. A kan wannan “amfanin” ranar haihuwa daidai ya ke ƙare.
Hanyar 1: Gyara kwanan wata
A wasu yanayi, ba lallai ba ne a share bayanan ranar haihuwar ku a Odnoklassniki. Idan ba kwa son masu waje su san shekarunka, to ba lallai ne ku ɓoye kwanan wata ba - zaku iya canza shekarku (shafin bai sanya wani hani a kan hakan).
Matakan-mataki-mataki a wannan yanayin yana kama da haka:
- Je zuwa "Saiti". Kuna iya yin hakan ta hanyoyi daban-daban guda biyu - ta danna kan hanyar haɗi da ke ƙarƙashin babban hotonku, ko ta dannawa "Moreari" kuma a menu na buɗe, nemo "Saiti".
- Yanzu nemo layin "Bayanai na kanka". Kusan koyaushe yana zuwa farko a jerin. Tsayar da shi kuma danna "Canza".
- A cikin taga wanda zai buɗe, canza ranar haihuwar ku zuwa kowane sabani.
- Danna kan Ajiye.
Hanyar 2: Kwanyar Shiga
Idan ko kaɗan ba kwa son wani ya ga ranar haihuwar ku, to zaku iya ɓoye shi (gaba ɗaya rashin alheri, bai yi tasiri ba). Yi amfani da wannan ƙaramar koyarwar:
- Je zuwa "Saiti" a kowace hanya dace a gare ku.
- Sannan, a gefen hagu na allon, zabi "Jama'a".
- Nemo togiya da ake kira "Wa zai iya gani". M "Shekaruna" saka alama a ƙarƙashin rubutu "Kawai ni".
- Latsa maballin orange Ajiye.
Hanyar 3: ideoye ranar haihuwar cikin aikace-aikacen hannu
A cikin sigar wayar salula na rukunin yanar gizon, zaku iya ɓoye ranar haihuwar ku, kodayake, zai zama da ɗan rikitarwa fiye da na yau da kullun shafin. Koyarwar ɓoye tana kallon wani abu kamar haka:
- Je zuwa shafin cikakken bayananka. Don yin wannan, zaku iya zame labulen, wanda ke gefen hagu na allo. A can, danna kan avatar bayananku.
- Yanzu nemo kuma amfani da maballin Saitunan Bayanan martaba, wanda aka yi alama da alama mai kaya.
- Gungura ƙasa shafin saiti kaɗan har sai kun sami abun "Saitunan Jama'a".
- A ƙarƙashin taken "Nuna" danna Shekaru.
- A cikin taga yana buɗewa, saka "Sai dai abokai" ko "Kawai ni"saika danna Ajiye.
A zahiri, don ɓoye ainihin shekarunsu a Odnoklassniki, babu wanda ya isa ya sami matsala. Bugu da kari, ba za a iya saita rayuwa ta zahiri ba koda lokacin rajista.