Mayar da Bayani - R-Studio

Pin
Send
Share
Send

Shirin don dawo da R-Studio shine ɗayan shahararrun tsakanin waɗanda suke buƙatar murmure fayiloli daga rumbun kwamfutarka ko wasu kafofin watsa labarai. Duk da farashin da ya fi girma, mutane da yawa sun fi son R-Studio, kuma ana iya fahimtar wannan.

Sabuntawa ta 2016: a yanzu, ana samun shirin a cikin harshen Rashanci, don haka zai fi dacewa ga mai amfani da mu yi amfani da shi fiye da da. Duba kuma: mafi kyawun software mai dawo da kayan aiki

Ba kamar sauran shirye-shiryen dawo da bayanan ba, R-Studio ba kawai yana aiki tare da FAT da NTFS bangare ba, har ma yana ba da samarwa da dawo da fayilolin da aka share ko ɓacewa daga ɓangarorin ayyuka na Linux (UFS1 / UFS2, Ext2FS / 3FS) da Mac OS ( HFS / HFS +). Shirin yana tallafawa aiki a cikin nau'ikan 64-bit na Windows. Har ila yau, shirin yana da ikon ƙirƙirar hotunan diski da kuma dawo da bayanai daga tsararren RAID, gami da RAID 6. Saboda haka, farashin wannan software yana da tabbas, musamman a lokuta inda dole ne kuyi aiki a cikin tsarin aiki daban-daban, kuma rumbun kwamfyuta da kwamfutoci suna da fayil daban-daban. tsarin.

Akwai R-Studio a cikin sigogin don Windows, Mac OS da Linux.

Sake bugun wuya

Akwai damar don dawo da bayanan ƙwararru - alal misali, abubuwan tsarin fayil ɗin rumbun kwamfyuta, kamar boot da bayanan fayil, ana iya duba su kuma a yi amfani da su ta hanyar edita HEX. Yana goyan bayan dawo da fayilolin ɓoye da damfara.

R-Studio yana da sauƙin amfani, ma'amalarsa tayi kama da na shirye-shirye don lalata ɓoyayyun rumbun kwamfyuta - a hagu za ku ga tsarin itacen da aka haɗa da kafofin watsa labarai, a hannun dama - tsarin toshe bayanan. A cikin aiwatar da bincika fayilolin da aka share, launuka na toshe suna canzawa, abu ɗaya yana faruwa idan an samo wani abu.

Gabaɗaya, ta amfani da R-Studio, yana yiwuwa a dawo da rumbun kwamfyuta tare da maɓallin juzu'i, HDDs masu lalacewa, har da faifai masu wuya tare da sassan mara kyau. Sake gini na RAID kayan aiki wani aikin kwararru ne na shirin.

Mai tallafi na Media

Bayan dawo da rumbun kwamfyuta, shirin R-Studio shima yana da amfani domin ya dawo da bayanai daga kusan kowane matsakaici:

  • Sake dawo da fayiloli daga katunan ƙwaƙwalwar ajiya
  • Daga CD da DVD
  • Daga floppy disks
  • Sake dawo da bayanai daga drasik ɗin flash da rumbun kwamfutarka na waje

Sake dawo da tsarin RAID da ya lalace ana iya yin shi ta hanyar ƙirƙirar RAa'idar RAID daga abubuwan da ake da su, bayanan da aka sarrafa shi daidai kamar yadda aka samo daga asalin tsararru.

Shirin dawo da bayanan ya hada da kusan dukkanin kayan aikin da ake buƙata a buƙata: farawa ta hanyar zaɓuɓɓukan binciken sauƙaƙe na kafofin watsa labaru, ƙare tare da ikon ƙirƙirar hotunan rumbun kwamfyuta da aiki tare da su. Tare da amfani da fasaha, shirin zai taimaka har ma a cikin mawuyacin yanayi.

Ingancin murmurewa ta amfani da R-Studio yafi kyau fiye da na sauran shirye-shirye don manufa iri ɗaya, iri ɗaya za'a iya faɗi game da jerin hanyoyin tallafi da tsarin fayil. A mafi yawan lokuta, lokacin da kuka share fayiloli, kuma wani lokacin tare da gazawar jiki na rumbun kwamfutarka, za a iya dawo da bayanai ta amfani da R-Studio. Hakanan akwai sigar shirin don sauke daga CD a kan kwamfutar da ba ta aiki, da kuma sigar don dawo da bayanai akan hanyar sadarwar. Shafin yanar gizon hukuma na shirin: //www.r-studio.com/

Pin
Send
Share
Send