Duk da gaskiyar cewa tsarin aiki na iOS yana ba da saitunan ringi waɗanda aka gwada lokaci-lokaci, masu amfani da yawa sun fi son sauke sautin nasu kamar sautunan ringi don kiran mai shigowa. A yau za mu gaya muku yadda ake canja wurin sautunan ringi daga wannan iPhone zuwa wani.
Canja wurin sautunan ringi daga wannan iPhone zuwa wani
A ƙasa za mu duba hanyoyi biyu masu sauƙi da dacewa don canja wurin sautunan ringi.
Hanyar 1: Ajiyayyen
Da farko dai, idan kuna motsawa daga wannan iPhone zuwa wani yayin kula da asusun ID ID na Apple, hanya mafi sauƙi don canja wurin dukkan sautunan ringi shine shigar da madadin iPhone akan na'urarku ta biyu.
- Da farko, dole ne a samar da ajiyar waje akan iPhone daga inda za'a canja bayanan. Don yin wannan, je zuwa saitunan wayar hannu kuma zaɓi sunan asusunka.
- A taga na gaba, je sashin iCloud.
- Zaɓi abu "Ajiyayyen", sannan matsa kan maɓallin "Taimako". Jira tsari don kammala.
- Lokacin da aka shirya madadin, zaka iya ci gaba da na'urar ta gaba. Idan iPhone na biyu ya ƙunshi kowane bayani, kuna buƙatar share shi ta hanyar yin sake saiti zuwa saitunan masana'anta.
Kara karantawa: Yadda ake yin cikakken sake saita iPhone
- Lokacin da aka gama sake saiti, window ɗin saita farko taga zai nuna akan allo. Kuna buƙatar shiga tare da ID na Apple ku sannan ku karɓi tayin don amfani da ajiyar ajiyar ku. Fara aiwatar da jira na ɗan lokaci har sai an sauke dukkanin bayanan kuma shigar a kan wata na'urar. A karshen, duk bayanan, gami da sautunan ringi, masu amfani, za'a sami nasarar canja shi.
- A yayin da ban da sautunan ringi da aka saukar da kansu kai ma kuna da sautuka da aka saya a cikin Store na iTunes, kuna buƙatar aiwatar da dawo da siye. Don yin wannan, buɗe saitunan kuma tafi sashin Sauti.
- A cikin sabuwar taga, zaɓi Sautin ringi.
- Matsa kan maɓallin "Zazzage duk sautunan da aka saya". IPhone zai fara dawo da sayayya nan da nan.
- A allon, sama da daidaitattun sautuna, sautunan ringi waɗanda suka sayi don kira masu shigowa za a nuna su.
Hanyar 2: iBackup Viewer
Wannan hanyar tana ba ku damar "cire" sautunan ringi da mai amfani da kanku daga madadin iPhone ku canza su zuwa kowane iPhone (gami da wanda ba a haɗa da asusun Apple ID ɗinku ba). Koyaya, a nan kuna buƙatar juya zuwa taimakon wani shiri na musamman - iBackup Viewer.
Zazzage Mai kallo na iBackup
- Zazzage Mai duba iBackup kuma shigar dashi akan kwamfutarka.
- Kaddamar da iTunes kuma ka haɗa iPhone zuwa kwamfutar. Zaɓi gunkin wayar a saman kwanar hagu.
- A cikin tafin hannun hagu na taga, buɗe shafin "Sanarwa". A hannun dama, a cikin toshe "Backups"yi zaɓi zaɓi "Wannan kwamfutar"cika Encrypt iPhone Ajiyayyensannan kuma danna "Airƙiri kwafin yanzu".
- Ajiyayyen tsari yana farawa. Jira shi ya ƙare.
- Launch iBackup Mai kallo. A cikin taga wanda zai buɗe, zaɓi madadin iPhone ɗinku.
- A taga na gaba, zaɓi ɓangaren "Fayel fayiloli".
- Latsa alamar gilashin ƙara girma a saman taga. Bayan haka, za a nuna zaren bincike, a cikin abin da kuke buƙatar yin rajistar buƙata "sautin ringin".
- Ana nuna sautunan ringi na al'ada a ɓangaren dama na taga. Zaɓi wanda kake so fitarwa.
- Ya rage don adana sautunan ringi zuwa kwamfutar. Don yin wannan, danna maballin a saman kusurwar dama ta sama "Fitarwa", sannan ka zaɓi "Aka zaɓa".
- Window taga zai bayyana akan allon, wanda ya rage a tantance babban fayil a kwamfutar inda za'a ajiye fayil din, sannan kuma a kammala fitarwa. Bi hanya guda tare da wasu sautunan ringi.
- Dole ne kawai ka ƙara sautunan ringi zuwa wani iPhone. Karanta ƙarin game da wannan a cikin labarin daban.
Kara karantawa: Yadda za a saita sautin ringi a iPhone
Muna fatan wannan labarin ya taimaka muku. Idan har yanzu kuna da tambayoyi game da kowane ɗayan hanyoyin, bar sharhi a ƙasa.