Airƙiri hoto a kan layi

Pin
Send
Share
Send

Ga wasu masu amfani, wani lokaci ya zama dole don ƙirƙirar bayanan sanarwa don abin da ya faru. Shigar da masu shirya zane-zane ba koyaushe zai yiwu ba, saboda haka ayyuka na kan layi na musamman kan zo wurin ceto. A yau, ta yin amfani da rukunin yanar gizo guda biyu a matsayin misali, za mu gaya muku yadda za ku yi hoton gaba ɗaya tare da ƙaramin ƙoƙari da lokaci.

Airƙiri hoto a kan layi

Yawancin sabis suna aiki akan manufa guda - suna da edita-ginannun ginannun samfura da yawa da aka riga aka gama aikin. Sabili da haka, har ma da ƙwararren mai amfani da ƙwarewa na iya ƙirƙirar hoton hoto. Bari mu matsa zuwa hanyoyi biyu.

Dubi kuma: ingirƙirar hoto don taron a Photoshop

Hanyar 1: Crello

Crello kayan aikin zane ne mai kyauta. Godiya ga fasali da ayyuka da yawa, zai zama da amfani wajen aiwatar da ayyuka daban-daban, gami da ƙirƙirar hoton da muke dubawa. Jerin ayyukan kuwa kamar haka:

Je zuwa Shafin Gidan Gidan Crello

  1. Je zuwa babban shafin shafin, inda danna maballin Poirƙiri Poster.
  2. Tabbas, zaku iya amfani da Crello ba tare da rajista na farko ba, amma muna ba da shawarar ƙirƙirar bayanin kanku don samun damar zuwa duk kayan aikin kuma ku sami damar adana aikin.
  3. Da zarar cikin edita, zaku iya zabar ƙira daga saiti na kyauta. Nemo wani zaɓi da ya dace a cikin rukunan ko sanya hotonka don ƙarin aiki.
  4. Muna ba ku shawara ku rage girman hoton nan da nan don kar ku manta kuyi wannan kafin adanawa da sauƙaƙe gyaranta.
  5. Yanzu zaku iya fara aiki. Zaɓi hoto, sannan taga. Zaɓi sakamako idan ya cancanta.
  6. Ana saita rubutun a cikin kusan hanya guda - ta cikin menu daban. Anan zaka iya canza font, girmansa, launi, tsayin layi da nisa. Bugu da kari, akwai kayan aiki don kara tasirin sakamako da kwafe tsinkaye. An share ba dole ba ta danna maɓallin m.
  7. Kwamitin a hannun dama yana da blanks na rubutu da zaɓuɓɓuka don kanun labarai. Sanya su idan rubutattun bayanan da ake buƙata sun ɓace a kan zane.
  8. Muna bada shawara cewa ka kula da sashen "Abubuwa", wanda kuma ke kan kwamiti a gefen hagu. Ya ƙunshi siffofi daban-daban na geometric, firam, masks da layi. Kuna iya amfani da adadin abubuwan da ba'a iyakance akan aikin guda ɗaya ba.
  9. Bayan an gama gyara hoton sai aci gaba da zazzagewa ta danna maballin a saman dama daga edita.
  10. Zaɓi hanyar da kake son bugawa a gaba.
  11. Zazzage fayil ɗin zai fara. Bugu da kari, zaku iya raba shi ta shafukan sada zumunta ko aika hanyar haɗi.

Duk ayyukanku suna ajiyayyu a cikin asusunku. Budewarsu da gyarasu na yiwuwa a kowane lokaci. A sashen "Ra'ayoyin Zane" akwai ayyuka masu ban sha'awa, gutsattsaye wanda zaku iya amfani da su nan gaba.

Hanyar 2: Desygner

Desygner - mai kama da edita na baya, wanda aka tsara don ƙirƙirar posters da banners daban-daban. Yana da dukkanin kayan aikin da ake buƙata don taimakawa haɓaka rubutun ku. Tsarin aiki tare da aikin shine kamar haka:

Je zuwa Shafin Gida na Desygner

  1. Bude babban shafin aikin yana cikin tambaya sai ka danna maballin "Kirkiro Zane Na Farko".
  2. Ku tafi cikin rajista mai sauƙi don shiga cikin edita.
  3. Shara yana bayyana tare da duk samammun samfuran samfuri. Nemo nau'in da ya dace kuma zaɓi aiki a can.
  4. Anirƙiro fayil ɗin wofi ko saukar da samfuri ko kyauta.
  5. Da farko, an kara hoto don hoton hoton. Ana yin wannan ta hanyar keɓaɓɓe na ɗaya a cikin kwamiti na gefen hagu. Zaɓi hoto daga hanyar sadarwar zamantakewa ko saukar da wanda aka ajiye akan kwamfutarka.
  6. Kowane rubutun hoto yana da rubutu, don haka buga shi a zane. Nuna tsarin ko ban-tsara da aka riga aka shirya.
  7. Matsar da lakabin zuwa kowane wuri da ya dace kuma shirya shi ta canza font, launi, girman da sauran sigogin rubutun.
  8. Elementsarin abubuwa a cikin gumakan ba su tsoma baki. Desygner yana da babban ɗakin karatu na hotuna kyauta. Zaka iya zaɓar kowane lamba daga menu mai faɗakarwa.
  9. Bayan an gama aikin, saukar da shi ta danna "Zazzagewa".
  10. Sanya ɗayan tsarin uku, canza inganci kuma danna Zazzagewa.

Kamar yadda kake gani, duka hanyoyin da ke sama don ƙirƙirar masu gidan yanar gizo suna da sauƙi kuma ba zai haifar da matsaloli ba har ma ga masu amfani da ƙwarewa. Kawai bi umarnin da aka bayyana kuma tabbas zakuyi nasara.

Dubi kuma: Yin hoto a yanar gizo

Pin
Send
Share
Send