Aikace-aikace don sauraron littattafan mai jiwuwa akan Android

Pin
Send
Share
Send

Kayan amfani da wayoyin salula na zamani da kan kwamfutoci a kan Android, saboda girman girman allo da ingancin hoto, sun daɗe da maye gurbin masu amfani da yawa ba wai littattafan takarda ba, har ma da takwarorinsu na lantarki, kuma a lokaci guda, waɗanda aka tsara musamman masu karatu don wannan. Amma abin takaici, ana karanta lokaci mai nisa daga koyaushe, amma sauraron rakodin sauti ya isa sosai.

Tabbas, zaku iya sauke littattafan sauti daga kowane nau'in albarkatun yanar gizo mai ban tsoro kuma kuyi wasa dasu a cikin mai kunnawa na yau da kullun, sun yi murabus zuwa ƙarancin inganci kuma galibi matalauta "aiki da murya." Amma zaka iya tafiya cikin mafi dacewa, kuma kawai m hanya, ta amfani da ɗayan aikace-aikacen don sauraron littattafan mai ji. Kawai game da irin waɗannan mafita don Android-na'urori kuma za a tattauna a cikin labarinmu a yau.

Duba kuma: Aikace-aikace don karanta littattafai a kan Android

Matean littafin

Wannan watakila ɗaya daga cikin shahararrun aikace-aikace ne don karatun littattafai na shari'a, musamman tunda ɗakunan karatun nata suna da kewayon abun ciki mai yawa cikin tsarin sauti. Ana biyan ɗan littafin, ko kuma a'a, yana aiki ta hanyar biyan kuɗi, kuma ba mafi arha ba. Tabbas wannan sabis ɗin zai ba da sha'awa ga masu amfani waɗanda ba wai kawai sau da yawa kuma sau da yawa suna sauraron littattafan mai jiyo ba (ko aƙalla suna shirin yin shi), amma kuma sun fahimci cewa kwafin zahiri (takarda) kusan kowane aiki zai iya biyan fiye da biyan wata-wata (399 p.).

Bookmate yana da ɗan wasan da ya dace wanda a cikin aiwatar da kewayawa an aiwatar da shi da kuma ikon canzawa da sauri tsakanin surori. Yana adana wurin sake kunnawa na ƙarshe, zaka iya sauya saurin sake kunnawa, wanda zai sami damar adana ƙarin lokacin da aka kashe akan "karatun", amma bazai lalata ganimar aikin ba - haɓakar algorithm yana aiki sosai. Idan ana so, kowane zazzage littafin za a iya saukar da shi zuwa kwakwalwar na'urar hannu sannan a saurare ta ba tare da Intanet ba. Siffar halayyar wannan aikace-aikacen ita ce "Bookshelf" da tsarin bayar da shawarwari mai kaifin baki, kuma kasancewar sanannun kwasfan faransanci na Rashanci zai zama kyakkyawar kyauta ga masu amfani da yawa.

Zazzage Littafin Aboki daga Shagon Google Play

Gramophone

Idan ba za a iya amfani da Abokin littafin ba har sai kun yi rajista (aƙalla gwaji, kwana 7), to, aikace-aikacen da sunan magana Gramophone bai ƙirƙira wannan hane-hane ba. Yana gabatar da babban ɗakin karatu na littattafan mai jiyo abubuwa na batutuwa daban-daban da nau'ikan nau'ikan ƙasa, waɗanda suka dace a cikin rukuni daban-daban, kuma ana iya sauraron yawancin su kyauta, duk da haka, kuna buƙatar saka ƙananan kayan talla.

A cikin mai kunnawa zaka iya duba abinda ke cikin littafin, juyawa da sauri gaba, canza saurin sake kunnawa, saita saita lokaci, kara alamar shafi. A zahiri, yana yiwuwa a sauke fayilolin mai ji don sauraren su layi. Talla, idan kun gaji da shi, za'a iya kashe shi cikin sauƙi ta hanyar biyan kuɗi zuwa sabis.

Zazzage Gramophone daga Google Play Store

Saurara (lita)

Wannan aikace-aikacen Android wani waje ne na shahararren kantin sayar da litattafai na litattafai, wanda aka mayar da hankali akan littattafan mai jiwuwa. Don amfani da shi, ba kwa buƙatar yin rajista, amma don sauraron littafi, kuna buƙatar siyan shi (sa'a, farashin a nan mai araha ne sosai). Da farko, zaku iya sauraren ragin kyauta, kuyi masaniya da kwatancen da abun cikin.

Kamar yadda yake a cikin Gramophone, a cikin Saurari, littattafan mai jiwuwa sun kasu kashi biyu, zaku iya ƙarawa zuwa ɗakin karatunku, kuma duk abinda baza ku iya samun babban shafin ba, zai taimaka muku "ga" kyakkyawan aiki. Playeran wasan da aka gina cikin aikace-aikacen an sanya shi bisa ga canons guda ɗaya kamar yadda masu fafatawa suka tattauna a sama - akwai juyawa, sake kunnawa, lokacin bacci, ikon duba abun ciki, kewayawa ta hanyar babi an aiwatar da shi ta hanyar da ta dace. Idan kuna so, zaku iya siyan litattafai bawai a tsarin sauti ba, amma kwafin karatu, ko iyakance kanku ga sabon abu.

Zazzage Saurari (lita) daga Shagon Google Play

Labari

Wannan shi ne farkon farkon zaɓin aikace-aikacenmu don sauraron littattafan mai jiwuwa, wanda za'a iya amfani dashi gaba ɗaya kyauta. Abubuwan da ke ciki da ɗakunan karatu ba su da banbanci da mafita da aka tattauna a sama - akwai tsarin da ya yi kama da gabatarwa da rarrabe abun ciki, m kewayawa, bincika, kyakkyawan tsarin shawarwari. Baya ga littattafai, kamar yadda a cikin Bookmate, Storytel yana da kwasfan fayiloli, kodayake, ƙarar irin waɗannan sun fi ƙanƙanta.

Duk da kyan gani, wannan aikace-aikacen bai dace da kowa ba. Haƙiƙar ita ce babu wani ɗan wasa a ciki (!!!), aƙalla a cikin fahimtarsa ​​ta yau da kullun. Ee, zaku iya sauraron kowane littafi, amma ta hanyar buɗe shi, ba za ku ga ko da sake kunnawa ba ko kuma matsayin a cikin sanarwar sanarwa. Haka kuma, baza ku iya zuwa wani shafin ba, saboda wannan zai dakatar da kunnawa nan da nan. Iyakar abin da za a iya amfani da shi, a cikin ra'ayinmu, shi ne kafin lokacin barci ko lokacin da hannayenku ke aiki da wani abu, shi ne, lokacin da za a iya ajiye wayar, amma a lokaci guda ci gaba da aiki.

Zazzage Storytel daga Shagon Google Play

Littattafai kyauta

Aikace-aikacen da ke da irin wannan "suna" mai ƙarfi, a haƙiƙa, shine ɗaukar hoto na gramophone da muka riga muka bincika. Sahihi iri ɗaya ne, kawai cikin tsarin launi daban-daban, tsarin kewayawa da tsarin tsari don abun ciki, har ma game da irin tsari na ayyuka a cikin tarin littatafai daban-daban da nau'ikan.

Playeran wasan da aka gina cikin waɗannan "Littattafai" ana kuma aro daga mafita mai gasa - sake dawowa mataki-mataki, sake kunnawa da sauri, mai kare lokaci, ikon duba abun ciki, ƙara alamun alamun rubutu, kuma, hakika, zazzage don saurare ba tare da samun damar Intanet ba. Ana tsammanin akwai kuma tayin cire tallan, saboda zai fito a cikin littattafan kaset na kunne.

Zazzage Littattafai kyauta daga Google Play Store

Littattafan sauti a kyauta

Idan a cikin aikace-aikacen da suka gabata, talla za a iya haɗuwa da tallace-tallace kai tsaye a cikin dubawa kawai lokacin ƙoƙarin buga littafi, to a nan yana jiran ku a kowane shafi. A lokaci guda, "Audiobook na kyauta" sun banbanta da na 'yan takararsu, "bawai don mafi kyau ba. Ba kwa buƙatar rarrabewa ta hanyar nau'in, nau'in taken da shawarwari, babban shafin shine jerin littattafan mai jiwuwa da aka gabatar a tsari da tsari.

Kasuwanci suna ɓoye a cikin menu, kuma suna nan ba kawai an yarda da shi kawai ba, har ma an fi yin niyya. Misali, an gabatar da littattafan mai jiyo-jiye a saman dakunan wasa "S.T.A.L.K.E.R" da "Warhammer 40,000" a cikin sassan daban a cikin aikace-aikacen. Kowane littafi za'a iya saukar dashi zuwa na'urar hannu, kuma a wannan yanayin da gaske zai zama mafi kyawun mafita. Playeran wasan da aka gina a ciki yana da sauƙin sauƙaƙe - sake juyawa da canzawa tsakanin fayiloli. Af, masu haɓaka suna sane cewa suna rarraba abun ciki ba bisa ƙa'ida ba, sabili da haka, wataƙila don share lamirin kansu, har yanzu suna ba da tallafi ga marubutan kuma su sayi ayyukan da suka fi so.

Zazzage Audiobook kyauta daga Google Play Store

Karanta kuma: Yadda zaka saukar da littattafai akan Android

Kammalawa

A cikin wannan labarin, kun koya game da shahararrun aikace-aikace, masu sauƙin amfani da sauƙi don sauraron littattafan mai jiwuwa wanda aka tsara don wayowin komai da ruwan da kwamfutar hannu tare da Android. Wanne daga cikinsu zai zaɓi, ya rage a gare ku yanke shawara, mafi mahimmanci, ku tuna cewa "kyauta" ba wai kawai talla ne mai yawa ba (kuma galibi) na inganci, amma kuma haramun ne, kamar yadda ya keta haƙƙin mallaka. Idan ka karanta da yawa, ko kuma a maimakon haka saurara, muna bada shawara cewa kayi rajista cikin ɗayan ƙwararrun aikace-aikacen ko kuma kawai ka sayi littattafan da kuka fi so. Don haka ba kawai za ku sauƙaƙa rayuwar ku ba, har ma ku gode wa marubutan ayyukan da farko. Muna fatan wannan kayan yana da amfani a gare ku kuma sun taimaka wajen gano madaidaiciyar mafita.

Pin
Send
Share
Send