Yadda za a goge ra'ayoyi akan Instagram

Pin
Send
Share
Send


Idan akai la'akari da adadin asusun ajiyayyun Instagram da aka yiwa rajista, masu amfani da wannan hanyar sadarwar na yanar gizo na iya haduwa da maganganu daban-daban, wasu daga cikinsu suna yin Allah wadai da abinda ya shafi post din da kuma marubucin shafin. Tabbas, ana bada shawara don share irin wannan shirin saƙo.

Ko da an kunna tsokaci a cikin asusunka, wannan ba zai yuwu ya ceci ka koyaushe daga kalmomin batsa da tsokana da aka yi magana da kai ba. An yi sa'a, duk maganganun da ba a buƙata da aka sanya a ƙarƙashin hotunanka za'a iya share su duka daga wayar hannu da kuma daga kwamfuta.

Lura cewa zaka iya share maganganun da ba'a so ba kawai a ƙarƙashin hotunanka. Idan ka ga tsokaci a ƙarƙashin wani hoto na wani mai amfani wanda a zahiri bai yi farin ciki da kai ba, to, za ka iya share kawai ta tuntuɓar marubucin shafin tare da buƙatun da ya dace.

Hanyar 1: share bayanan Instagram a kan wayo

  1. Buɗe hoton a cikin aikace-aikacen Instagram, wanda ya ƙunshi sharhi mara kyau, sannan danna kan gunkin da aka nuna a cikin sikirin da ke ƙasa, wanda zai buɗe dukkan tattaunawa a ƙarƙashin hoton.
  2. Doka daga sharhi daga dama zuwa hagu. Za ku ga ƙarin menu wanda kuke buƙatar danna kan alamar sharan.
  3. Za a goge jawabin ba tare da wani ƙarin tabbaci ba. Allon yana nuna gargadi ne kawai game da goge magana. Idan an goge shi bisa kuskure, matsa wannan saƙo don mayar da shi.

Hanyar 2: share bayanan Instagram daga kwamfuta

  1. Je zuwa shafin yanar gizon Instagram a cikin kowane mai bincike kuma, idan ya cancanta, shiga shafin.
  2. Ta hanyar tsoho, za a nuna abincin labarin ku a allon. Danna alamar bayanin martaba a cikin kusurwar dama ta sama don buɗe jerin hotunan ku.
  3. Bude hoto tare da karin sharhi. A cikin kusurwar dama ta dama, danna kan icon tare da dige uku.
  4. Additionalarin menu zai bayyana akan allon, wanda ya kamata ka zaɓi "A share bayanan".
  5. Giciye ya bayyana kusa da kowane sharhi. Don share saƙo, taɓa shi.
  6. Tabbatar da cirewa. Bi hanya guda don duk saƙonni marasa amfani.

Da fatan za a lura, idan ka buga tsokaci da za su tattara maganganun ra'ayoyi da yawa, Instagram yana ba su cikakkiyar haɗin su.

Don haka, mun bincika batun share maganganu.

Pin
Send
Share
Send