Yanke matsalar kuskuren ɗakin karatu d3dx9_34.dll

Pin
Send
Share
Send

Idan d3dx9_34.dll ya ɓace a kwamfutar, to, aikace-aikacen da ke buƙatar wannan ɗakin karatu ya yi aiki zasu nuna saƙon kuskure lokacin da suke ƙoƙarin fara su. Rubutun saƙo na iya bambanta, amma ma'anar koyaushe ɗaya ce: "Ba a sami laburare d3dx9_34.dll ba". Akwai hanyoyi masu sauki guda uku don magance wannan matsalar.

Hanyoyi don magance kuskuren d3dx9_34.dll

Akwai da yawa hanyoyi da yawa don gyara kuskuren, amma labarin zai nuna uku ne kawai, wanda tare da yiwuwar ɗari bisa dari zai taimaka wajen gyara matsalar. Da fari dai, zaku iya amfani da shiri na musamman, babban aikin wanda shine don saukarwa da shigar da fayilolin DLL. Abu na biyu, zaku iya shigar da kayan software, a cikin abubuwanda akwai kayan karatun da aka rasa. Hakanan yana yiwuwa a sanya wannan fayil a cikin tsarin da kanka.

Hanyar 1: DLL-Files.com Abokin Ciniki

DLL-Files.com Abokin ciniki zai taimaka wajen gyara kuskuren a cikin ɗan gajeren lokaci.

Zazzage abokin ciniki DLL-Files.com

Abinda kawai za ku iya yi shine bude shirin kuma bi umarnin:

  1. Shigar da sunan dakin karatun da kake nema a akwatin binciken.
  2. Bincika sunan da aka shigar ta danna maballin da ya dace.
  3. Daga jerin fayilolin DLL da aka samo, zaɓi wanda ake buƙata ta hagu-danna akan sunanta.
  4. Bayan karanta bayanin, danna Sanyashigar da shi a cikin tsarin.

Bayan an kammala dukkan abubuwan, matsalar fara aikace-aikacen da ke buƙatar d3dx9_34.dll ya kamata ya shuɗe.

Hanyar 2: Sanya DirectX

DirectX ya ƙunshi ɗakin karatu guda d3dx9_34.dll wanda aka sanya akan tsarin lokacin da aka shigar da babban kunshin. Wato, za a iya kawar da kuskuren ta hanyar shigar da software na sauƙi da aka gabatar. Yanzu za a tattauna yadda ake saukar da DirectX mai sakawa da kuma shigarwarsa mai zuwa daki-daki.

Zazzage DirectX

  1. Je zuwa shafin saukarwa.
  2. Daga cikin jerin, ƙaddara harshen ƙarancin OS naka.
  3. Latsa maɓallin Latsa Zazzagewa.
  4. A cikin menu wanda yake buɗe, buɗe akwatunan sunayen ƙarin fakitoci don haka ba za'a saukar dasu ba. Danna "Fita da ci gaba".

Bayan haka, za a saukar da kunshin a kwamfutarka. Don shigar da shi, yi wannan:

  1. Buɗe littafin tare da mai sakawa da aka sauke kuma buɗe shi azaman shugaba, zaɓi zaɓi ɗaya daga cikin suna ɗaya daga cikin mahallin.
  2. Karɓi duk yanayin lasisi ta hanyar duba layin da ya dace sannan danna "Gaba".
  3. Idan ana so, toshe shigar da kwamiti na Bing ta hanyar cire abu iri guda kuma danna maballin "Gaba".
  4. Jira farkon farawar, sannan danna "Gaba".
  5. Jira DirectX don ɗaukar kaya da sanyawa.
  6. Danna Anyi.

Ta bin matakan da ke sama, zaka sanya d3dx9_34.dll a kwamfutarka, kuma duk shirye-shirye da wasannin da suka bayar da saƙo na tsarin kuskure zasu fara ba tare da matsala ba.

Hanyar 3: Sauke d3dx9_34.dll

Kamar yadda aka ambata a baya, zaku iya gyara kuskuren ta hanyar shigar da ɗakin karatun d3dx9_34.dll da kanka. Wannan abu ne mai sauki a yi - kuna buƙatar saukar da fayil ɗin DLL kuma ku matsar da shi zuwa babban fayil ɗin tsarin. Amma wannan babban fayil yana da suna daban a cikin kowane sigar Windows. Labarin zai ba da umarnin shigarwa a cikin Windows 10, inda ake kira babban fayil "Tsarin tsari32" kuma yana kan tafarki mai zuwa:

C: Windows System32

Idan kuna da sigar daban na OS, to, zaku iya gano hanyar zuwa babban fayil ɗin da ake buƙata daga wannan labarin.

Don haka, don madaidaicin shigarwar ɗakin karatun d3dx9_34.dll, kuna buƙatar yin waɗannan masu zuwa:

  1. Je zuwa babban fayil inda fayil ɗin DLL yake.
  2. Kwafa shi. Don yin wannan, zaka iya amfani da maɓallan zafi biyu Ctrl + Cda kuma zaɓi Kwafa a cikin mahallin menu.
  3. Je zuwa "Mai bincike" ga babban fayil ɗin tsarin.
  4. Manna fayil ɗin da aka kwafa a ciki. Don yin wannan, zaka iya amfani da menu na mahallin ɗaya ta zaɓin zaɓi a ciki Manna ko maɓallan zafi Ctrl + V.

Yanzu duk matsalolin fara wasanni da shirye-shiryen ya kamata su ɓace. Idan wannan bai faru ba, ya kamata ku yi rajistar ɗakin karatun da aka motsa a cikin tsarin. Kuna iya koyon yadda ake yin hakan daga wata kasida a shafin yanar gizon mu.

Pin
Send
Share
Send