Airƙiri sautin ringi akan layi

Pin
Send
Share
Send


Bayan jin wakar da aka fi so, sauraron sa a ramuka, mai amfani na iya son sanya wannan waƙar a wayar, amma menene idan farkon fayel ɗin sauti ya yi jinkirin kuma ina so in sami karin waƙa a cikin sautin ringin?

Ayyukan kan layi don ƙirƙirar sautunan ringi

Akwai adadi da yawa na shirye-shirye waɗanda suke taimaka wa masu amfani su yanke kiɗa a waɗancan lokutan da suke buƙata. Kuma idan babu damar yin amfani da irin waɗannan shirye-shiryen, kuma babu wani sha'awar koyon yadda ake amfani da su, ayyukan kan layi zasu zo ga ceto. Suna da dacewa sosai don amfani, kuma mai amfani baya buƙatar “samun tukwane bakwai a goshinsa” don ƙirƙirar sautin ringin nasa.

Hanyar 1: MP3Cut

Wannan shine mafi kyawun sabis ɗin kan layi da aka gabatar, saboda yana da mafi yawan dama don ƙirƙirar sautin ringi mai inganci. Matsakaici mai sauƙi da sauƙi zai taimake ku fara fara aiki a kan rikodin sauti, da ƙirƙirar waƙa a kowane tsari alama ce ta haɗe da bankin piggy na fa'idodin wurin.

Je zuwa MP3Cut

Don ƙirƙirar sautin ringin MP3Cut, kawai a bi waɗannan matakan masu sauƙi:

  1. Da farko, loda fayil din sauti naka zuwa sabar sabis. Don yin wannan, danna "Bude fayil" kuma jira shafin zai bude edita.
  2. Bayan haka, ta yin amfani da mayalli, zaɓi yanki na waƙar da ya kamata a saka a kan kira. Anan, idan ana so, zaku iya sanya farashi mai kyau ko Fade a cikin sautin ringin, wanda kawai kuke buƙatar kunna maballin biyu a saman babban editan.
  3. Sannan kuna buƙatar dannawa "Shuka", kuma zaɓi tsarin da ake so a wurin, kawai ta danna shi tare da maɓallin linzamin kwamfuta na hagu.
  4. Bayan mai amfani ya gama gyara sautin ringi, domin adana fayil, danna latsa Zazzagewa a cikin taga wanda zai buɗe kuma jira lokacin da waƙar zai yi amfani da kwamfutar.

Hanyar 2: Inettools

Wani sabis ɗin kan layi wanda yake ba ku damar datse fayil ɗin odiyo don ƙirƙirar sautin ringi. Ba kamar sigar da ta gabata ba, tana da kekantacciyar ma'amala, mafi karancin ayyuka, amma tana baku damar shigar da wuri da ake so a cikin waƙa har zuwa na biyu, wato, shigar farkon da ƙarshen nassi da kanka.

Je zuwa Inettools

Don ƙirƙirar sautin ringi ta amfani da Inettools, yi abubuwa masu zuwa:

  1. Zaɓi fayil daga kwamfutarka ta danna maɓallin "Zaɓi", ko canja wurin fayil zuwa wurin da aka zaɓa a cikin edita.
  2. Bayan an loda fayil ɗin zuwa shafin, editan mai jiwuwa zai buɗe wa mai amfani. Amfani da ƙyallen, zaɓi ɓangaren waƙar da kake buƙata don sautin ringi.
  3. Idan waka ba'a datse shi daidai ba, yi amfani da shigarwar jagorar a kasa babban edita, kawai ta hanyar shigar da mintuna da sakan da kuke buƙata.
  4. Bayan haka, lokacin da aka gama amfani da magudin ringi gaba ɗaya, danna "Shuka" don ƙirƙirar shi.
  5. Don saukarwa da na'urar, danna Zazzagewa a cikin taga yana buɗewa.

Hanyar 3: Moblimusic

Wannan sabis ɗin kan layi zai iya zama mafi kyawun mafi kyawun rukunin rukunin yanar gizon da aka gabatar a sama, in ba don ɗayan minus ɗin ɗaya ba - mafi kyawun haske da ɗan ƙaramin abu mara kyau. Yana cutar da ido sosai kuma wani lokacin ba a bayyane wane yanki za'a yanke yanzu ba. A duk sauran fannoni, gidan yanar gizon Mobilmusic yana da kyau kuma yana iya taimaka wa mai amfani da saukin ƙirƙirar sautin ringin don wayar su.

Je zuwa Mobilmusic

Don datsa waƙa akan wannan rukunin yanar gizon, dole ne kuyi waɗannan:

  1. Bude fayil ɗin daga kwamfutarka. Don yin wannan, danna maballin Zaɓi fayil, sannan kuma danna "Zazzagewa"don saukar da sauti zuwa sabar yanar gizon.
  2. Bayan wannan, mai amfani zai ga taga tare da edita wanda zai iya zaɓar guntun waƙar da ake so ta hanyar motsa sliders don lokacin da ake so.
  3. Hakanan zaka iya amfani da ƙarin kayan aikin da shafin ya bayar. Suna ƙarƙashin ƙasa tare da waƙar.
  4. Bayan kammala aiki tare da waƙar, don ƙirƙirar sautin ringi, danna maɓallin "Yanke wani yanki". Anan zaka iya gano nawa waƙar zata auna bayan kayi amfani da babban fayil ɗin.
  5. A cikin taga yana buɗe, danna kan hanyar haɗin "Zazzage fayil"domin saukar da sautin ringin zuwa na'urarku.

Bayan bita da sabis na kan layi, kowane mai amfani ba zai sake son saukar da kowane shiri ba. Yi hukunci da kanka - dacewa mai sauƙi da sauƙi na amfani da toshe aikin kowane software, komai kyawun ta, koda ƙirƙirar sautunan ringi. Haka ne, ba shakka, ba shi yiwuwa a yi ba tare da aibi ba, kowane sabis na kan layi ba cikakke ba ne, amma wannan ya fi na farko da saurin kashewa da manyan kayan aikin.

Pin
Send
Share
Send