Sake duba hotunan Instagram akan Android

Pin
Send
Share
Send

Instagram yana bawa masu amfani damar sanya hotuna daban-daban. Koyaya, sake fasalin hoton da kuka fi so ba mai sauki bane.

Muna sake yada hotunan akan Instagram

Ganin cewa sadarwar cibiyar sadarwar zamantakewar ba ta ba da ikon sake fasalin kayan da kuke so ba, kuna buƙatar amfani da tsarin ɓangare na uku ko ayyukan tsarin Android. Hakanan yana da mahimmanci a la'akari da cewa sake rikodin rikodin yana nuna alamar marubucin marubucin kayan da aka ɗauka.

Idan kawai kuna so ku adana hoton zuwa ƙwaƙwalwar na'urar, ya kamata ku karanta labarin mai zuwa:

Kara karantawa: Adana hotuna daga Instagram

Hanyar 1: Aikace-aikacen Musamman

Mafi kyawun mafita ga matsalar ita ce amfani da Repost don aikace-aikacen Instagram, wanda aka keɓance shi kaɗai don aiki tare da hotuna akan Instagram da ɗaukar sararin samaniya a ƙwaƙwalwar na'urar.

Zazzage Repost don aikace-aikacen Instagram

Don amfani da shi don sake buga hotuna daga sauran bayanan martaba na hanyar sadarwar zamantakewa, yi waɗannan:

  1. Saukewa kuma shigar da aikace-aikacen daga mahaɗin da ke sama, gudanar da shi.
  2. A farkon buɗewa, za a nuna ƙaramin umarni don amfani.
  3. Da farko dai, mai amfani zai buƙaci buɗe aikin aikace-aikacen dandalin sada zumunta na Instagram (idan ba a kan na'urar ba, saukar da sakawa).
  4. Bayan haka, zaɓi gidan da kuke so kuma danna kan ellipsis icon wanda yake kusa da sunan bayanan.
  5. Menuaramin menu wanda yake buɗe ya ƙunshi maɓallin Kwafa URLa danna.
  6. Aikace-aikacen zai sanar da ku hanyar karɓar hanyar haɗin, sannan buɗe shi kuma sake danna rakodin da aka karɓa.
  7. Shirin zai ba ku damar zaɓar wuri don layin da ke nuna marubucin. Bayan haka, danna maɓallin Repost.
  8. Tasirin menu wanda zai buɗe yana tilasta ku je zuwa Instagram don cigaba da gyaran post.
  9. Matakan da suke biye suna bin daidaitaccen tsarin ɗorawa hoto. Da farko kuna buƙatar daidaita girman da zane.
  10. Shigar da rubutu wanda za'a nuna ƙarƙashin shigarwar saika latsa "Raba".

Hanyar 2: Abubuwan Tsari

Duk da kasancewar shirin sake fasalin musamman, yawancin masu amfani suna amfani da wata hanyar daban ta aiki tare da hoton. Don wannan, ana amfani da tsarin tsarin Android. Kafin amfani da wannan hanyar, kuna buƙatar sanin yadda ake ɗaukar hoton allo a na'urarku. An bayar da cikakken bayanin wannan hanya a cikin labarin mai zuwa:

Darasi: Yadda ake ɗaukar hoto a Android

Don amfani da wannan hanyar, yi masu zuwa:

  1. Bude shafin na Instagram ka zabi hoton da kake so.
  2. Aauki hotunan allo ta amfani da aiki na musamman a cikin menu ko ta latsa maɓallai mabuɗin akan na'urar.
  3. Je zuwa littafin da aka buga ta hanyar danna maballin dacewa a aikace-aikacen.
  4. Zaɓi kuma shirya hoton daidai da tsarin da ke sama, buga shi.
  5. Kodayake hanya ta biyu ita ce mafi sauki, zai fi dacewa a yi amfani da shirin daga hanyar farko ko analogues, don kar a lalata darajar hoto ya bar kyakkyawar sa hannu tare da sunan bayanan marubucin.

Ta amfani da hanyoyin da ke sama, zaka iya sauri da sauri sake tura hoton da kafi so zuwa asusunka. A wannan yanayin, kar a manta game da ambaton marubucin hoto da aka zaɓa, wanda kuma za'a iya gano shi ta amfani da hanyoyin da aka bayyana. Wanne zaka yi amfani, mai amfani ya yanke shawara.

Pin
Send
Share
Send