Tsawan FriGate don Opera: kayan aiki mai sauƙi don kewaya makullai

Pin
Send
Share
Send

Yanzu sabon abu ya zama ruwan dare gama lokacin da masu samar da kansu ke toshe wasu shafuka ba tare da jira ko da shawarar Roskomnadzor ba. Wasu lokuta waɗannan kulle marasa izini marasa hankali ne ko kuskure. Sakamakon haka, duka masu amfani waɗanda ba sa iya zuwa wurin da suka fi so da kuma shafin yanar gizon, sun rasa baƙi, suna wahala. Abin farin ciki, akwai shirye-shirye iri-iri da ƙari ga masu binciken da za su iya keɓance irin wannan toshewar mara ma'ana. Ofayan mafi kyawun mafita shine mafi girman friGate don Opera.

Wannan fadada ya banbanta da cewa idan akwai wata alaka ta yanar gizo ta yau da kullun, bai hada da samun dama ta hanyar wakili ba, kawai yana kunna wannan aikin ne idan an kulle kayan aikin. Bugu da kari, yana tura ainihin bayanai game da mai amfani ga mai shafin, kuma ba a maye gurbinsu ba, kamar yadda sauran aikace-aikacen makamantan su suke yi. Don haka, mai kula da shafin zai iya karɓar cikakkun ƙididdiga akan ziyarar, kuma ba mai tawili ba, koda kuwa wasu masu ba da sabis sun toshe shafin sa. Abin da ya sa, friGate a cikin ainihin maganarsa ba sirri bane, kawai kayan aiki ne don ziyartar wuraren da aka katange.

Sanya tsawa

Abin takaici, ba za a sami karin friGate a shafin yanar gizon ba, saboda haka ana buƙatar sauke wannan kayan daga shafin mai haɓakawa, hanyar haɗi zuwa wanda aka bayar a ƙarshen wannan sashin.

Bayan saukar da tsawa, gargadi ya bayyana cewa ba a san asalinta ba ga mai binciken Opera, kuma don ba da damar samar da wannan ɓangaren to kana buƙatar zuwa mai sarrafa fadada. Muna yin hakan ta danna maɓallin "Go".

Mun shiga cikin mai sarrafa fadada. Kamar yadda kake gani, friGate add-on ya bayyana a cikin jerin, amma don kunna shi, kana buƙatar danna maballin "Sanya", wanda mukeyi.

Bayan haka, ƙarin taga yana bayyana wanda kake buƙatar tabbatar da shigarwa kuma.

Bayan waɗannan ayyukan, an tura mu zuwa gidan yanar gizon friGate na hukuma, inda aka ba da rahoton cewa an shigar da ƙarawar cikin nasara. Gunki wannan -ara yana bayyana a cikin toolbar.

Sanya friGate

Aiki tare da tsawo

Yanzu bari mu gano yadda ake aiki tare da friGate tsawo.

Yin aiki tare da shi mai sauƙi ne, ko kuma a maimakon haka, yana kusan yin komai ta atomatik ta atomatik. Idan rukunin yanar gizon da kake magana a kai shine mai kula da hanyar sadarwar cibiyar sadarwa ko mai ba da sabis, kuma yana kan jerin keɓaɓɓen shafin yanar gizon friGate, to ana kunna wakili ta atomatik kuma mai amfani ya sami damar zuwa shafin da aka katange. In ba haka ba, haɗin yanar gizo yana faruwa kamar yadda aka saba, kuma ana nuna saƙon "Akwai ba tare da wakili ba" a cikin taga.

Amma, yana yiwuwa a fara wakili a tilas, kawai ta danna maɓallin a cikin hanyar juyawa a cikin pop-up taga na ƙara.

Ana kashe wakili a daidai wannan hanyar.

Kari akan haka, zaku iya kashe kayan kara. A wannan yanayin, bazai yi aiki ba koda za a rufe shafin yanar gizo. Don kashe, kawai danna kan friGate icon a kan kayan aiki.

Kamar yadda kake gani, bayan dannawar ta bayyana a kashe ("a kashe"). Ana kunna kara a daidai daidai lokacin da aka kashe shi, wato, ta hanyar latsa gunkin sa.

Saitunan tsawaitawa

Bugu da kari, zuwa ga mai sarrafa fadada, tare da ƙari na friGate, zaku iya aiwatar da wasu takaddama.

Ta danna maɓallin "Saiti", za ku tafi da saitin-a.

Anan zaka iya ƙara kowane shafin yanar gizo a cikin jerin shirye-shiryen, saboda haka zaku sami damar shiga ta hanyar wakili. Hakanan zaka iya ƙara adireshin wakilin naka na kanka, ba da damar ba da sisi don kiyaye sirrinka ko da don ayyukan shafukan intanet ɗin da ka ziyarta. Nan da nan, kuna iya kunna ingantawa, saita saitunan faɗakarwa, da kashe tallace-tallace.

Bugu da kari, a cikin mai sarrafa fadada, zaku iya kashe friGate ta danna maɓallin dacewa, haka kuma ɓoye maɓallin ƙara, kunna yanayin zaman kansa, ba da damar haɗi zuwa hanyoyin haɗin fayil, tattara kurakurai ta hanyar duba akwatunan masu dacewa a cikin toshe wannan haɓaka.

Kuna iya cire friGate gaba ɗaya idan kuna so ta danna kan gicciye wanda ke cikin kusurwar dama na sama na toshe tare da fadada.

Kamar yadda kake gani, karin friGate zai iya ba da damar yin amfani da mai binciken Opera har ma zuwa shafukan da aka toshe. A lokaci guda, ana buƙatar ɗan ƙaramin mai amfani, tun da yawancin ayyukan ana yin su ta atomatik ta ƙara.

Pin
Send
Share
Send