Yawancin masu amfani da hanyar yanar gizon VKontakte saboda yanayi daban-daban an tilasta su sau ɗaya don share asusun. Sakamakon wannan, musamman idan bayanin martaba ya shahara sosai, batun kamar kallon shafukan da aka lalata da suka dace.
Duba bayanan da aka share
Zuwa yau, don duba asarar asusun VKontakte, wata hanya ko wata kuna buƙatar juyawa zuwa asusun ɓangare na uku. A kowane hali, zaku buƙaci samun dama ga maɓallin nesa, wato mai gano mai amfani.
Duba kuma: Yadda ake gano ID na VK
A cikin bayanan da aka la'akari, ana iya share asusun har abada a cikin watanni 7 daga lokacin kashewa. A wannan yanayin, wasu hanyoyin ba za su yi aiki ba, tunda bayanin martabar VK da kansa zai ɓace daga cibiyar sadarwa.
Duba kuma: Yadda zaka share shafin VK
Baya ga abubuwan da ke sama, yana da mahimmanci a lura da irin wannan yanayin kamar rayuwar shafukan VK a cikin injunan bincike daban-daban. Wannan shine, a cikin wani lokaci na lokaci, bayanan da aka goge zai bar duk albarkatun da za'a iya amfani dasu a cikin bayanan bayanan da aka shigar dashi don sauƙaƙe binciken mai amfani.
Abin takaici, ba shi yiwuwa a duba asusun a cikin saitunan tsare sirri wanda aka toshe mashin injin bincike, tunda a wannan yanayin ba a adana bayanin martabar a wasu shafuka ba.
Duba kuma: Yadda ake ɓoye shafin VK
Hanyar 1: Binciken Yandex
Da farko dai, yana da matukar muhimmanci a taba wannan fasalin na injunan bincike kamar ceton kwafin shafin atomatik. Godiya ga wannan fasalin, zaku iya buɗe shafin mai amfani da sauƙi kuma duba bayanin da kuke sha'awar ta bin simplean matakai masu sauƙi.
Wasu injunan bincike, kamar Yandex, suke adana bayanai game da masu amfani da VK a cikin bayanan nasu. Koyaya, musamman Yandex yafi kyau fiye da duk wasu albarkatu masu kama da aiki tare da buƙatu akan VKontakte.
Jeka binciken Yandex
- Bude gidan yanar gizon jami'in bincike na Yandex a cikin kowane mai binciken da ya dace ta amfani da hanyar haɗi na musamman.
- A cikin babban rubutu a wurin bude shafin, saka mai gano shafin VK da aka goge.
- Latsa maɓallin "Shiga" akan maballin keyboard ko amfani da maballin Nemo a hannun dama na filin bincike.
- Lura cewa zaka iya cire ɓangaren gabatarwa na URL ɗin da aka yi amfani dashi, yana barin ID na asusun kawai da sunan yankin shafin yanar gizon VK.
- Daga cikin sakamakon binciken, idan akwai yiwuwar kallo, post na farko zai kasance bayanan sirri da ake so.
- Idan kayi kokarin bude shafin ta hanyar latsa mahadar da aka bayar kai tsaye, za'a aika maka da sanarwa cewa an share asusun.
- Don buɗe ajiyar asusun da aka yi ajiya sau ɗaya, kusa da gajeriyar hanyar haɗin sakamakon da ake so, danna kan kibiya da ke ƙasa.
- A cikin jerin zaɓi, zaɓi Kwafin ajiya.
- Yanzu za a gabatar da ku tare da shafin mai amfani da ake so a cikin hanyar da ya kasance ta ƙarshe ga injin bincike na Yandex.
Lura cewa yawancin hanyoyin haɗin yanar gizon da wasu abubuwan aiki masu yawa suna aiki. Koyaya, wannan bayanin kula yana dacewa ne kawai lokacin da bayanin martaba ya kasance a cikin yanayin lalata lokacin ga ɗan gajeren lokaci.
Kuna iya kawo karshen wannan tare da wannan hanyar, tunda idan an cika dukkan sharuɗɗa, zaku iya samun sauƙi game da shafin da aka share na mai amfani da VK.
Hanyar 2: Binciken Google
Wannan hanyar, ba kamar ta farkon ba, ita ce mafi sauƙi a cikin sharuddan duba bayanan bayanan mai amfani da aka share sau ɗaya. Koyaya, duk da irin saukin sa, yana da rashi da yawa, wanda ke narkewa gaskiyar cewa baku da damar ganin cikakken bayani game da mai amfani.
A cikin inginin bincike na Google, kamar yadda ya shafi Yandex, zaku iya ganin kwafin shafin sau ɗaya.
Dangane da abubuwan da aka gabata, bayanan VKontakte bayan shafewa suna isa sosai an cire su daga tambayoyin bincike, saboda abin da ba za ku sami damar ganin bayanin ba a kowane lokaci da ya dace. Wannan hanyar za ta zama mafi karɓa kawai a cikin yanayi inda mutumin da ya share shafin har yanzu yana da damar asali don murmurewa a cikin watanni 7.
Dubi kuma: Yadda za a mayar da asusun VK
Jeka Binciken Google
- Ta amfani da hanyar haɗin da aka bayar, buɗe babban shafin injin binciken Google.
- Je zuwa shafin yanar gizon cibiyar sadarwar zamantakewa na VK kuma kwafe URL na bayanan mai amfani da aka share daga adireshin mai binciken.
- Ba tare da taɓa haruffan daga mai gano wanda aka kwafa ba, manna shi a cikin akwatin nema a gidan yanar gizon Google kuma danna Binciken Google.
- Idan a cikin aiwatar da shawarwarin da kuka bi duk abubuwan da ake buƙata daidai, to a cikin layin farko a shafin sakamakon za a gabatar muku da gajeren bayanin martaba na mutumin da ya dace.
- A wasu yanayi, zaku iya ƙoƙarin gyara hanyar haɗin da aka yi amfani da ita, alal misali, barin sunan yankin kawai na shafin VK tare da mai ganowa.
Kuna buƙatar samun mai ganowa, kuma ba adireshin musamman na bayanan sirri ba. In ba haka ba, wataƙila ba za ku iya samun bayanai game da shafin da kuke nema ba.
Sau da yawa, sakamakon zai bayyana akan albarkatun ɓangare na uku, kuma ba akan shafin yanar gizon cibiyar sadarwar zamantakewar kanta ba.
Yanzu aiki tare da injunan bincike, don duba kullun share asusun, zaku iya gamawa ku ci gaba zuwa hanyar da ta fi tsayi.
Hanyar 3: Amsoshin Yanar gizo
Wannan hanyar, da wacce ta gabata, tana buƙatar cewa asusun mai amfani ba a ɓoye shi ta tsarin tsare sirri na musamman. Gaskiya ne gaskiya ga injunan bincike, tunda kusan duk wani bincike a shafukan yanar gizo wasu na da alaƙa da su.
Wannan hanyar na iya dacewa kawai ba kawai ga VK ba, har ma ga wasu hanyoyin yanar gizo.
Idan asusun mai amfani ya cika daidai da buƙatun, zaku iya ci gaba don amfani da sabis na musamman da aka tsara don duba shafuka a cikin jihar da aka ajiye sau ɗaya. Yana da mahimmanci nan da nan yin la'akari da gaskiyar cewa nesa da duk shafukan yanar gizo. Hanyoyin sadarwa na VKontakte suna da kwafin da aka adana a baya.
Je zuwa shafin adana bayanan yanar gizo
- Yayinda kake kan gidan yanar gizon VKontakte daga adireshin mai binciken, kwafa URL na mai amfani wanda bayanansa kake buƙatar gani.
- Ta amfani da hanyar haɗin da muke bayarwa, buɗe ɗakunan ajiya na Intanet a cikin kowane gidan yanar gizo wanda ya dace maka.
- A tsakiyar babban shafin shafin yanar gizo, nemo layin bincike sannan liƙa adireshin bayanan da aka yi amfani da shi wanda aka yi amfani da gajeriyar hanyar keyboard. "Ctrl + V" ko menu na mahallin.
- Ya danganta da tinctures na tsare sirri za ku karɓi:
- saƙon kuskure yana neman ka adana URL ɗin da aka ƙayyade a cikin bayanan cibiyar yanar gizo;
- jadawalin bayanan da aka adana tare da ikon duba kwafin shafin yanar gizon VKontakte akan takamaiman kwanan wata.
- Don fara duba shafin don farawa, kuna buƙatar zaɓar shekarar ban sha'awa a cikin toshe mai dacewa.
- Yanzu, bayan sabuntawar atomatik, gungura ƙasa shafin ƙaramin aiki kuma yi amfani da kalanda don zaɓar ainihin ranar da ta alama wannan sigar asusun.
- Lura cewa kowane nuna lambobi suna da ma'ana:
- bayanin launin toka - ajiyayyan bayanin martaba baya cikin bayanan;
- shuɗi - shigarwar ɗaya ko fiye da yanzu suna kowane lokaci na rana;
- ruwan 'Orange - ba a lalata bayanan da ke akwai.
- Bayan yin ma'amala da manyan lamura, zaɓi kowane ranar sha'awa, matsar da siginar linzamin kwamfuta akan shi, kuma a cikin jerin zaɓi, danna kan hanyar haɗin daidai da lokacin da ake so.
- Bayan aiwatar da shawarwarin da aka gabatar, shafin mai amfani zai bude a cikin shafin tare da adana kayan yanar gizo, yana da irin wannan yanayin kamar yadda yake a lokacin adana bayanai.
- Lura cewa a zahiri dukkanin abubuwan da ke shafin suna aiki. Wannan shine, alal misali, zaka iya bayyana cikakken bayani.
Ya danganta da yawan shigarwar da ke gudana a wannan rana, zaɓin zagaye na kwanan wata yana ƙaruwa.
Bayanin lalataccen yana nufin waɗannan lokuta lokacin da ba za a iya shiga asusun ba, misali, saboda kuskuren 404.
Idan kayi amfani da kwafin da aka adana kafin ɗaukakawar gidan yanar gizon VKontakte na duniya, to za a samar da farkon dubawar VK don amfaninka.
Yin amfani da sabis ɗin, kuna duba asusun kuɗi a madadin mai amfani da ba rajista ba. A lokaci guda, ba za ku iya ba da izini ba, alal misali, yin sharhi akan kowane shigarwa.
Babban hasara na wannan sabis shine cewa yana nuna bayanan bayanan mai amfani na VK a cikin Ingilishi saboda ƙimar tsarin saiti na yankin.
A ƙarshen wannan hanyar, yana da mahimmanci a kula da gaskiyar cewa kusan dukkanin hanyoyin haɗin yanar gizon suna aiki kuma suna kaiwa ga ajiyayyun shafin da aka ajiye a daidai lokacin lokaci guda. A wannan batun, koyaushe ku tuna - ba duk asusun VKontakte na hanyar sadarwar zamantakewa da ke da kwafin da suka dace ba a cikin ɗakunan ajiya na yanar gizo.