Yadda ake ɓoye shafukan ban sha'awa akan VK

Pin
Send
Share
Send

Tare da wadataccen adadin yanayi, ku, a matsayin ku na mai amfani da hanyar sadarwar zamantakewa ta VKontakte, kuna iya buƙatar ƙara yawan sirrin dangane da jerin abubuwan da aka nuna na shafuka da al'ummomi masu ban sha'awa. A cikin wannan labarin, zamuyi magana game da yadda zaku ɓoye wannan bayanin daga masu amfani ba tare da izini ba.

Sanya sirrin al'umma

Da farko dai, lura cewa ban da toshe tare da shafuka masu ban sha'awa, zaku iya ɓoye ɓangaren tare da jerin rukuni. Haka kuma, saitunan sirrin, wanda muka bincika cikakkun bayanai a cikin labaran da suka gabata, ba ku damar barin damar amfani da jerin al'ummomin don takamaiman yawan masu amfani.

Karanta kuma:
Yadda ake ɓoye shafin VK
Boye masu biyan kuɗi na VK
Yadda ake ɓoye abokan VK

Baya ga abubuwan da ke sama, lura cewa idan kun nuna al'ummomin a sashin "Wurin aiki", sannan kuma zaku buƙaci ɓoye shi. Ana iya yin wannan ba tare da wata matsala ba, bin jagorar baya bisa ga umarni na musamman.

Duba kuma: Yadda za'a danganta ga kungiyar VK

Hanyar 1: ideoye upsungiyoyi

Domin iya yiwuwa a ɓoye wani rukuni na VKontakte, da farko kuna buƙatar haɗa shi. Bayan wannan ne za a nuna shi a cikin tononku na musamman wanda ke bayyana lokacin da aka fadada sashin "Nuna cikakken bayani".

Wannan sashin labarin yana nuna ɓoye al'ummomin ɓoye tare da nau'in nau'in "Kungiyoyi"amma ba haka ba "Shafin Jama'a".

  1. Shiga cikin gidan yanar gizon VK kuma buɗe babban menu ta danna kan hoton bayanin martaba a kusurwar dama ta sama.
  2. Daga cikin jerin sassan kana bukatar ka zabi "Saiti".
  3. Yin amfani da maɓallin kewayawa a gefen dama na taga, canja zuwa shafin "Sirrin".
  4. Dukkanin manipulations, godiya ga wanda zaku iya canza nuni na wasu sassan, ana yin su a cikin katangar sanyi "Shafuna na".
  5. Daga cikin sauran sassan, nemo "Wane ne yake ganin jerin rukunoni nawa" kuma danna kan hanyar haɗin da ke gefen dama na taken wannan abun.
  6. Daga jerin da aka gabatar, zaɓi mafi dacewa don yanayin ku.
  7. Zaɓin shawarar da aka ba da shawarar "Abokai kawai".

  8. Nan da nan, lura cewa kowane zaɓi da aka gabatar na saitunan sirri gaba ɗaya keɓaɓɓu ne, yana ba ku damar saita jerin rukuni gwargwadon iko.
  9. Bayan kun saita sigogin da aka fi so, gungura zuwa ƙasa kuma danna kan hanyar haɗi "Kalli yadda sauran masu amfani suke ganin shafinka".
  10. Ana ba da shawarar wannan don tabbatar da sake cewa saitunan tsare sirri waɗanda suka dace da tsammaninku na farko.

  11. Idan kun bi shawarwarin daga wannan jagorar, za a samu rukunoni daban daban ga masu amfani bisa tsarin tsarin.

Bayan aiwatar da matakan da aka bayyana, ana iya yin la'akari da koyarwar cikakke.

Hanyar 2: ideoye shafukan masu ban sha'awa

Babban bambanci tsakanin toshe Shafukan Masu Sha'awa ya ƙunshi gaskiyar cewa yana nuna ba ƙungiyoyi ba, amma al'ummomin nau'ikan "Shafin Jama'a". Bugu da kari, masu amfani wadanda suke abokanka kuma suna da adadin masu biyan kudi kwatankwacin su za'a iya nuna su a wannan sashin.

A matsayinka na mai mulki, don nunawa a cikin wannan toshe, dole ne ka sami masu biyan kuɗi 1000.

Gudanar da hanyar sadarwar zamantakewa VKontakte ba ya ba wa masu amfani damar buɗewa don ɓoye toshe da ake so ta hanyar tsare sirri. Koyaya, har yanzu akwai sauran mafita kan wannan lamarin, duk da cewa bai dace da ɓoye shafukan jama'a da kuka mallaka ba.

Kafin tafiya zuwa gaba don abu, muna bada shawara ku karanta labaran akan taken amfani da sashin Alamomin.

Karanta kuma:
Yadda ake biyan kuɗi don mutum VK
Yadda zaka share alamun shafi na VK

Abinda ya fara yi shine kunna sashin. Alamomin.

  1. Yin amfani da babban menu na VK, je zuwa ɓangaren "Saiti".
  2. Je zuwa shafin "Janar" ta amfani da menu na maɓallin zaɓi
  3. A toshe Tashan shafin yi amfani da hanyar haɗi "Zaɓin ganin bayyanar abubuwan menu".
  4. Je zuwa"Asali".
  5. Gungura zuwa abun Alamomin kuma duba akwatin kusa da shi.
  6. Yi amfani da maballin Ajiyedon amfani da sabbin zaɓuɓɓuka zuwa jerin menu.

Dukkanin sauran ayyukan sun shafi kai tsaye zuwa sashin. Alamomin.

  1. A shafin gidan martaba, nemo toshe Shafukan Masu Sha'awa kuma bude ta.
  2. Ka je wa jama'a kana bukatar buya.
  3. Yayinda kake cikin jama'a, danna maballin tare da digiri uku dake kwance a ƙarƙashin hoton jama'a.
  4. Daga cikin abubuwan menu da aka gabatar, zabi "Karɓi sanarwar" da Alama.
  5. Bayan waɗannan matakan, kuna buƙatar cire sunan daga wannan allon ta danna maɓallin "An yi maka rajista" da zabi Raba kaya.
  6. Godiya ga ayyukan da aka ƙayyade, ba za a bayyanar da ɓoyayyen al'umma a cikin toshe ba "Shafukan jama'a".

Sanarwar jama'a za su bayyana a cikin rafin ku.

Idan kana son yin sake yin rijista ga jama'a, zaku bukaci hakan. Za'a iya yin wannan ta hanyar taimakon sanarwar shigowa, bincika shafin, kazalika ta ɓangaren Alamomin.

Karanta kuma:
Yadda ake neman ƙungiyar VK
Yadda ake amfani da bincike ba tare da yin rijistar VK ba

  1. Je zuwa shafin alamar shafi ta amfani da abu mai dacewa.
  2. Yi amfani da maɓallin kewayawa na ɓangaren don juyawa zuwa shafin "Hanyoyi".
  3. A matsayin babban abun ciki, duk shafin da ka yi wa alama alamar shafi za'a nuna shi anan.
  4. Idan kana buƙatar ɓoyewa daga toshe Shafukan Masu Sha'awa mai amfani wanda ke da fiye da masu biyan kuɗi 1000, to, kuna buƙatar yin daidai a daidai wannan hanyar.

Ba kamar jama'a ba, ana nuna masu amfani a shafin "Mutane" a sashen Alamomin.

Lura cewa kowane shawarwarin da aka gabatar a wannan littafin ya shafi ba kawai ga shafukan jama'a ba, har ma ga rukunoni. Wato, wannan umarnin, ba kamar hanyar farko ba, gama gari ne ga kowa.

Hanyar 3: ideoye ƙungiyoyi ta hanyar aikace-aikacen hannu

Wannan hanyar ta dace da ku idan kun yi amfani da aikace-aikacen hannu na VKontakte don na'urorin šaukuwa fiye da cikakken shafin yanar gizon. Haka kuma, duk ayyukan da ake buƙata sun bambanta musamman a wurin wasu ɓangarorin.

  1. Kaddamar da aikace-aikacen VK kuma buɗe babban menu.
  2. Je zuwa sashin "Saiti" ta amfani da menu na aikace-aikacen.
  3. A toshe "Saiti" je zuwa bangare "Sirrin".
  4. A shafin da zai buɗe, zaɓi ɓangaren "Wane ne yake ganin jerin rukunoni nawa".
  5. Gaba a jerin abubuwan "Wane ne ya halatta" saita zabi kusa da zabin da ya dace da abubuwan daka zaba.
  6. Idan kuna buƙatar saitunan tsare sirri masu rikitarwa, bugu da ƙari kuma amfani da toshe "Wane ne ya haramta".

Saitin tsare sirri da aka sanya ba sa buƙatar samun ceto.

Kamar yadda kake gani, wannan umarnin yana kawar da rikitattun rikice-rikice marasa mahimmanci.

Hanyar 4: ideoye shafukan masu ban sha'awa ta hanyar aikace-aikacen hannu

A zahiri, wannan hanyar, daidai kamar wacce ta gabata, ana cike take da cikakken bayanin abin da ake bayarwa ga masu amfani da sigar yanar gizon. Don haka, ƙarshen ƙarshen zai zama daidai yake.

Don samun damar amfani da wannan hanyar lafiya, kuna buƙatar kunna sashin Alamomin amfani da sigar mai bincike na shafin, kamar yadda yake a cikin hanyar ta biyu.

  1. Je zuwa ga jama'a ko bayanan mai amfani da kake son ɓoyewa daga toshe Shafukan Masu Sha'awa.
  2. Latsa gunkin da alamun tsararrun tsare-tsare guda uku a kusurwar dama na allo.
  3. Daga cikin abubuwan da aka bayar, alama Sanar da ni game da sababbin posts da Alama.
  4. Yanzu share mai amfani daga abokai ko yin rajista daga jama'a.
  5. Game da masu amfani, kar a manta cewa bayan bin shawarwarin, ba za ku iya duba wasu bayanan game da mai amfani ba.

  6. Don sauri zuwa shafi mai nisa ko jama'a, buɗe menu na VKontakte kuma zaɓi ɓangaren Alamomin.
  7. Zuwa shafin "Mutane" Ana sanya masu amfani da kuka yiwa alama alama.
  8. Tab "Hanyoyi" za a buga kowane rukunoni ko shafukan jama'a.

Muna fatan kun fahimci tsarin ɓoye shafukan ban sha'awa da al'ummomin VKontakte. Madalla!

Pin
Send
Share
Send