Sanya direbobi na HP LaserJet P1006

Pin
Send
Share
Send

Duk wata na'ura, gami da firikwensin HP LaserJet P1006, kawai tana buƙatar direbobi, saboda ba tare da su tsarin ba zai iya ƙayyade kayan aikin da aka haɗa, kuma ku, gwargwadon haka, baza ku iya yin aiki tare da shi ba. Bari mu bincika yadda za a zabi software don na'urar da aka ƙayyade.

Muna neman software don HP LaserJet P1006

Akwai hanyoyi da yawa don samo software don keɓaɓɓen firinta. Bari muyi cikakken bayani kan shahararrun masu inganci.

Hanyar 1: Yanar Gizo

Don kowane irin na'urar da kake nema wa direba, da farko, je zuwa shafin yanar gizon hukuma. Yana can, tare da yuwuwar 99%, zaku sami dukkanin software ɗin da ake buƙata.

  1. Sabili da haka, je zuwa mashigar yanar gizo ta HP na kan layi.
  2. Yanzu a cikin kanun shafin nemo abun "Tallafi" kuma matsar da linzamin kwamfuta a kanta - menu zai bayyana wanda zaku ga wani maballin "Shirye-shirye da direbobi". Danna mata.

  3. A cikin taga na gaba za ku ga filin bincike wanda zaku buƙaci ƙirar samfurin firinta -HP LaserJet P1006a cikin lamarinmu. Saika danna maballin "Bincika" zuwa dama

  4. Shafin tallafin samfur yana buɗewa. Ba kwa buƙatar bayyana tsarin aikin ku, saboda za a gano shi ta atomatik. Amma idan ya cancanta, zaku iya canza ta ta danna maɓallin da ya dace. Sannan fadada shafin kadan "Direban" da "Babban direba". Anan za ku sami software ɗin da kuke buƙata don firinta. Sauke shi ta danna maɓallin Zazzagewa.

  5. Saukewa daga mai sakawa yana farawa. Da zarar saukarwar ta cika, fara shigar da direba ta danna sau biyu a kan fayil ɗin da za a kashe. Bayan aikin hakar, taga yana buɗe, inda za a umarce ka karanta sharuɗan yarjejeniyar lasisi, ka karɓa. Yi alamar akwati kuma danna "Gaba"ci gaba.

    Hankali!
    A wannan gaba, tabbatar cewa an haɗa firint ɗin zuwa kwamfutar. In ba haka ba, za a dakatar da shigarwa har sai an gano na'urar ta tsarin.

  6. Yanzu jira kawai don shigarwa don kammala kuma zaka iya amfani da HP LaserJet P1006.

Hanyar 2: Softwarearin software

Wataƙila kun san cewa akwai shirye-shirye da yawa waɗanda za su iya gano duk na'urorin da aka haɗa ta kwamfuta da ke buƙatar sabuntawa / shigar da direbobi. Amfanin wannan hanyar ita ce ta duniya baki ɗaya kuma baya buƙatar kowane irin ilimi na musamman daga mai amfani. Idan ka yanke shawarar amfani da wannan hanyar, amma ba ku san wane shiri ba za ku zaɓa, muna ba da shawarar ku san kanku da wani taƙaitaccen samfuran shahararrun samfuran wannan nau'in. Kuna iya samunsa ta shafin mu ta hanyar latsa mahadar da ke kasan:

Kara karantawa: zaɓi na software don shigar da direbobi

Duba fitar da Magani. Wannan ɗayan shirye-shirye ne mafi dacewa don sabunta direbobi, kuma banda, gaba ɗaya kyauta ne. Babban mahimmin abu shine ikon yin aiki ba tare da haɗin Intanet ba, wanda yawanci zai iya taimaka wa mai amfani ya fita. Hakanan zaka iya amfani da sigar layi idan baka son shigar da software na uku akan kwamfutarka. Da ɗan lokaci a baya, mun buga abu mai ƙarewa, wanda ya bayyana dukkan bangarorin aiki tare da DriverPack:

Darasi: Yadda zaka girka direbobi a kwamfutar tafi-da-gidanka ta amfani da SolverPack Solution

Hanyar 3: Bincika ta ID

Kusan sau da yawa, zaka iya nemo direbobi ta lambar ganewa ta na'urar ta musamman. Kuna buƙatar haɗa firintocin zuwa kwamfutar da kuma a ciki Manajan Na'ura a ciki "Bayanai" kayan aiki ga ID. Amma don dacewa da ku, mun zaɓi halayen da sukakamata a gaba:

USBPRINT HEWLETT-PACKARDHP_LAF37A
USBPRINT VID_03F0 & PID_4017

Yanzu yi amfani da ID na ID akan duk wani hanyar Intanet da ta kware wajen nemo direbobi, gami da mai ganowa. Zazzage sabuwar software don tsarin aikin ku kuma shigar. Wannan taken akan shafin yanar gizon mu an sadaukar dashi ne don darasi wanda zaku iya fahimtar kanku ta hanyar latsa mahadar da ke ƙasa:

Darasi: Neman direbobi ta ID na kayan masarufi

Hanyar 4: Kayan Kayan Kayan Tsarin Gida

Hanya ta ƙarshe, wacce ba a taɓa amfani da ita saboda wasu dalilai, ita ce shigar da direbobi ta amfani da kayan aikin Windows kawai.

  1. Bude "Kwamitin Kulawa" duk wata hanya da ta dace da kai.
  2. Sannan nemo sashin “Kayan aiki da sauti” kuma danna abun "Duba na'urori da kuma firinta".

  3. Anan zaka ga shafuka biyu: "Bugawa" da "Na'urori". Idan firinta ba a sakin farko ba, sai a danna maballin "Sanya firintar" a saman taga.

  4. Za a fara amfani da tsarin sikandire ɗin, wanda a lokacin za a gano duk kayan aikin da ke haɗin kwamfutar. Idan ka ga firintanka a cikin jerin na’urorin, danna kan shi don fara saukarwa da shigar da direbobi. In ba haka ba, danna kan hanyar haɗi a ƙasan taga. "Ba a jera ɗab'in da ake buƙata ba.".

  5. Sannan a duba akwatin "Sanya wani kwafi na gida" kuma danna "Gaba"don zuwa mataki na gaba.

  6. Yi amfani da menu na toayan don nuna wane tashar jiragen ruwa take da haɗin. Hakanan zaka iya ƙara tashar jiragen ruwa da kanka idan ya cancanta. Danna sake "Gaba".

  7. A wannan matakin, zamu zabi firintarmu daga jerin na'urorin da muke dasu. Don farawa, a gefen hagu, ƙayyade kamfanin masana'antun -HP, kuma a hannun dama, nemo samfurin na'urar -HP LaserJet P1006. To tafi zuwa mataki na gaba.

  8. Yanzu ya rage kawai don tantance sunan firinta kuma shigowar direbobi zasu fara.

Kamar yadda kake gani, babu wani abu mai wahala a zabar direbobi na HP LaserJet P1006. Muna fatan zamu iya taimaka maka yanke shawarar wace hanya zaka amfani. Idan kuna da wasu tambayoyi, tambaye su a cikin maganganun kuma za mu amsa muku da wuri-wuri.

Pin
Send
Share
Send