Ana amfani da masu amfani da hanyar sadarwar zamantakewa don yin musayar hotuna daban-daban, bidiyo, da kiɗa a cikin saƙonni masu zaman kansu. Amma idan aika nau'ikan bayanan farko guda biyu a Odnoklassniki yana da sauki, to akwai wasu matsaloli tare da rikodin sauti.
Yadda ake aika kiɗa zuwa Odnoklassniki
Kuna iya aika waƙoƙi ta hanyar hanyoyin sadarwar Odnoklassniki zuwa saƙonni masu zaman kansu mutum ɗaya a lokaci guda kuma tare da wasu matsaloli. Amma yanzu zamu fahimci kadan tare da wannan tambayar, saboda kowane mai amfani da rukunin yanar gizon zai iya warware wannan matsalar a cikin danna kaɗan.
Mataki na 1: je zuwa rakodin sauti
Da farko kuna buƙatar tabbatar da cewa abin da ake buƙata don aikawa yana kan shafin yanar gizon Odnoklassniki. Bari mu shiga sassan rikodin sauti a cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa. Don yin wannan, nemo maballin a saman menu daga kowane shafin yanar gizon "Kiɗa" kuma danna shi.
Mataki na 2: bincika waƙa
Yanzu kuna buƙatar nemo waƙar da kuke son aikawa abokanka a cikin saƙonnin sirri. Shigar da sunan mawaƙin ko kuma sunan ƙungiyar da waƙar kanta. Turawa Nemo kuma kwafe hanyar haɗi zuwa fayil ɗin sauti da aka bayar daga sandar adreshin.
Mataki na 3: Je zuwa Saƙonni
Bayan yin kwafin hanyar haɗi, zaku iya ci gaba zuwa aika ta hanyar saƙonni a Odnoklassniki. Mun sami mai amfani ga wanda muke son aika saƙo, je zuwa shafinsa kuma danna maɓallin da ya dace a ƙarƙashin avatar, wanda ake kira "Rubuta sako".
Mataki na 4: ƙaddamar da waƙar
Zai rage kawai don sanyawa a cikin layi don saƙon hanyar haɗi zuwa waƙar da aka karɓa a ɗayan sakin da suka gabata. Nan da nan bayan wannan, danna maballin a cikin hanyar kibiya ko jirgin sama na takarda.
Don buɗewa da kunna waƙar, kuna buƙatar danna hanyar haɗi, wannan saƙo ne a cikin matesalibai. Komai yana da sauri kuma idan kun duba, shima sauki ne.
Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi kan wannan batun, to sai ku rubuta su a cikin jawaban da ke ƙarƙashin wannan shigarwar. Za mu yi kokarin amsa duk abin da sauri kuma yadda ya dace.