Share takardu VKontakte

Pin
Send
Share
Send

A cikin hanyar sadarwar zamantakewa VKontakte, ana ba masu amfani damar buɗewa don aikawa da raba fayiloli daban-daban ta ɓangaren "Takaddun bayanai". Haka kuma, za a iya cire kowannensu daga wannan rukunin yanar gizon saboda aiwatar da wasu ayyuka masu sauki.

Share ajiyayyun takardun VK

Kawai mai amfani wanda ya kara takamaiman fayil a cikin bayanan zai iya rabu da takardu a shafin yanar gizon VK. Idan wasu masu amfani suka adana daftarin aiki, to ba zai shuɗe daga jerin fayilolin waɗannan mutanen ba.

Karanta kuma: Yadda zaka saukar da gif daga VK

An bada shawarar kada a cire daga ɓangaren "Takaddun bayanai" waɗancan fayilolin da aka taɓa bugawa a cikin al'ummomi da duk wasu wuraren da aka ziyarta sun isa don hana masu sha'awar yin aiki tare da haɗin ginin.

Mataki na 1: dingara yanki tare da takardu a menu

Don ci gaba zuwa tsari na cirewa, kuna buƙatar kunna abu na musamman a cikin menu na ainihi ta hanyar saiti.

  1. Yayinda kake kan shafin VK, danna hoton hoton a cikin kusurwar dama ta sama kuma zaɓi abu daga jerin "Saiti".
  2. Yi amfani da menu na musamman akan dama don zuwa shafin "Janar".
  3. A tsakanin babban yankin wannan taga, nemo sashin Tashan shafin sannan kuma danna maballin kusa da shafin "Zaɓin ganin bayyanar abubuwan menu".
  4. Tabbatar kun kasance a shafin "Asali".
  5. Gungura zuwa taga buɗe "Takaddun bayanai" kuma a gaban ta, a gefen dama, duba akwatin.
  6. Latsa maɓallin Latsa Ajiyesaboda abin da ake so ya bayyana a babban menu na shafin.

Kowane aikin da ya biyo baya ana nufin kai tsaye a goge takardu na nau'ikan nau'ikan akan shafin yanar gizon VKontakte.

Mataki na 2: Share Takaddun da Ba dole ba

Juya don warware babban matsalar, yana da kyau a lura cewa har ma da wani ɓangaren ɓoye "Takaddun bayanai" Kowane fayil da aka ajiye ko hannu da aka sauke suna cikin wannan babban fayil. Kuna iya tabbatar da wannan ta danna maɓallin madaidaiciyar hanyar haɗi da aka bayar tunda an kashe ɓangaren "Takaddun bayanai" a cikin babban menu: //vk.com/docs.

Duk da wannan, har yanzu ana bada shawara don ba da damar wannan rukunin don ƙarin sauƙaƙe sauyawa tsakanin shafukan yanar gizon.

  1. Ta babban menu na VK.com je zuwa ɓangaren "Takaddun bayanai".
  2. Daga babban shafin tare da fayiloli, yi amfani da maɓallin kewayawa don rarrabe su da nau'in idan ya cancanta.
  3. Ka lura cewa a cikin shafin An aika Fayilolin da ka taɓa bugawa a wannan dandalin sada zumunta suna.

  4. Tsaya kan fayil ɗin da kake son sharewa.
  5. Latsa gunkin gicciye tare da kayan aiki Share takarda a kusurwar dama.
  6. Don ɗan lokaci ko har sai lokacin da shafin ya wartsake, ana ba ku dama don sake dawo da fayil ɗin da kuka share ta danna danna hanyar da ta dace Soke.
  7. Bayan aiwatar da ayyukan da ake buƙata, fayil ɗin zai ɓace har abada cikin jerin.

Bi daidai shawarwarin da aka bayyana, zaka iya kawar da duk wasu takaddun da suka zama marasa mahimmanci saboda dalili ɗaya ko wata. Lura cewa kowane fayil a sashin "Takaddun bayanai" akwai musamman a gare ku, wanda shine dalilin da yasa ake buƙatar cirewa a mafi yawan lokuta kawai ya ɓace.

Pin
Send
Share
Send