Shigar da direbobi ga HP DeskJet F380

Pin
Send
Share
Send

Ga kowane na'ura don aiki yadda ya kamata, kuna buƙatar zaɓar software ɗin da ta dace. HP DeskJet F380 Printer Multifunction ne banda. Akwai hanyoyi da yawa da ake amfani da su wanda zaka iya samo duk kayan aikin da ake buƙata. Bari mu dube su.

Mun zabi software don kwafi na HP DeskJet F380

Bayan karanta labarin, zaku iya yanke shawarar wace hanya ce ta shigar software don zaba, saboda akwai zaɓuɓɓuka da yawa kuma kowannensu yana da fa'idodi da rashin amfani. Idan baku tabbata cewa zakuyi komai daidai ba, muna bada shawara cewa ku kirkiri gurbi kafin yin kowane canje-canje.

Hanyar 1: Sauke software daga kayan aikin hukuma

Hanya ta farko da muke kulawa da ita shine zaɓin direbobi da hannu akan gidan yanar gizo na masu samarwa. Wannan hanyar za ta ba ku damar zaɓar duk kayan aikin da ake buƙata don OS.

  1. Da farko, za mu je gidan yanar gizon masu masana'anta - HP. A shafin da zai bude, a saman zaka ga sashi "Tallafi"nuna kansa Wani menu zai fadada inda kake buƙatar danna maballin "Shirye-shirye da direbobi".

  2. Sannan dole ne a tantance sunan na’urar a cikin filin bincike na musamman. Shiga canHP Deskjet F380kuma danna "Bincika".

  3. Daga nan zaku shiga shafin inda zaku iya saukar da dukkan kayan aikin da ake bukata. Ba kwa buƙatar zaɓar tsarin aiki, saboda an ƙaddara ta atomatik. Amma idan kuna buƙatar direbobi don wata kwamfutar, to, zaku iya canza OS ta danna maɓallin musamman. A ƙasa zaku sami jerin dukkanin software masu samuwa. Zazzage software ta farko a cikin jerin ta danna maballin Zazzagewa m.

  4. Za a fara saukewa. Jira shi don kammala da gudanar da fayil ɗin shigarwa da aka saukar. Sannan danna "Sanya".

  5. Sannan taga zai bude inda kake buƙatar amincewa don yin canje-canje ga tsarin. Don yin wannan, danna kan maballin "Gaba".

  6. A ƙarshe, nuna cewa ka karɓi yarjejeniyar ƙarshen mai amfani, wanda zaka buƙaci duba akwati na musamman ka danna maballin "Gaba".

Yanzu jira kawai har sai an gama shigarwa, kuma zaku iya fara gwada na'urar.

Hanyar 2: software don zaɓi na direba ta atomatik

Kamar yadda ka sani, akwai adadi da yawa na shirye-shirye daban daban wadanda zasu gano na'urarka ta atomatik da abubuwanda ya ƙunsa, tare kuma da zaɓar dukkan kayan aikin da ake buƙata. Wannan ya dace sosai, amma yana iya faruwa cewa direbobin ba su saka kwamfutarka ba. Idan ka yanke shawarar amfani da wannan hanyar, muna bada shawara cewa ku san kanku da jerin shirye-shiryen mashahuri don saukar da direbobi.

Kara karantawa: Mafi kyawun abin sakawa na direba

Kula da DriverMax. Wannan shi ne ɗayan kayan aikin mashahuri don shigar da kayan aikin kayan masarufi wanda ke ba ku damar saukar da software don firinta. DriverMax yana da damar zuwa manyan masu direbobi don kowane na'ura da kowane OS. Har ila yau mai amfani yana da sassauƙa mai sauƙi da ma'ana, don haka masu amfani basu da matsala lokacin aiki tare da shi. Idan har yanzu kuna yanke shawara don zaɓar DriverMax, muna bada shawara cewa ku duba cikakkun umarnin don aiki tare da shirin.

Darasi: Sabunta direbobi ta amfani da DriverMax

Hanyar 3: Bincika software ta mai ganowa

Wataƙila, kun riga kun san cewa kowace na'ura tana da shahararren mai gano abin da zaku iya ɗaukar software a sauƙaƙe. Wannan hanyar ta dace da amfani idan tsarin bai iya gane na'urarka ba. Binciko ID na HP DeskJet F380 ta amfani da Mai sarrafa na'ura ko zaku iya zaban kowane dabi'u masu zuwa:

USB VID_03F0 & PID_5511 & MI_00
USB VID_03F0 & PID_5511 & MI_02
DOT4USB VID_03F0 & PID_5511 & MI_02 & DOT4
USBPRINT HPDESKJET_F300_SERIEDFCE

Yi amfani da ɗayan ID na sama akan shafuka na musamman waɗanda ke gano direbobi ta hanyar mai ganowa. Dole ne kawai ka ɗauki sabon software ɗin don OS naka, zazzage shi kuma shigar dashi. Hakanan akan rukunin gidan yanar gizonku zaku iya samun cikakken umarni kan yadda zaka girka software ta amfani da ID:

Darasi: Neman direbobi ta ID na kayan masarufi

Hanyar 4: Kayan aikin Windows

Wannan hanyar tana ba ku damar shigar da direbobi ba tare da shigar da kowane software ba. Ana iya yin komai ta amfani da daidaitattun kayan aikin Windows.

  1. Je zuwa "Kwamitin Kulawa" amfani da kowace hanyar da kuka sani (misali. kira Windows + X menu ko kuma ta hanyar Bincike).

  2. Anan zaka ga sashin “Kayan aiki da sauti”. Danna abu "Duba na'urori da kuma firinta".

  3. A cikin yanki na sama na taga zaku sami hanyar haɗi "Sanya firintar", wanda kuke buƙatar dannawa.

  4. Yanzu, ɗan lokaci kaɗan zai wuce kafin bincika tsarin kuma dukkanin kayan aikin da suke da alaƙa da PC an gano su. A cikin wannan jerin, yakamata a nuna mai fitinka - HP DeskJet F380. Danna shi don fara shigar da direbobi. In ba haka ba, idan wannan bai faru ba, to a kasan taga, nemo kayan "Ba a jera ɗab'in da ake buƙata ba." kuma danna shi.

  5. Ganin cewa fiye da shekaru 10 sun shude tun lokacin da aka saki firintar, duba akwatin. “My Printer ne kyakkyawa da haihuwa. Ina bukatar taimako nemo shi. ”.

  6. Za a sake fara amfani da tsarin tsarin, a lokacin da za a iya gano firintar. Sai kawai danna hoton na'urar sannan kuma danna "Gaba". In ba haka ba, yi amfani da wata hanyar.

Kamar yadda kake gani, shigar da direbobi a kwafin HP DeskJet F380 bashi da wahala. Yana kawai ɗaukar ɗan lokaci, haƙuri da haɗin intanet. Idan kuna da wasu tambayoyi, rubuta a cikin bayanan kuma za mu yi farin cikin ba da amsa.

Pin
Send
Share
Send