Sanya kayan aikin Adobe Flash Player na Opera mai bincike

Pin
Send
Share
Send

Lokacin yin amfani da yanar gizo, masu bincike a wasu lokuta suna haɗuwa da irin wannan abubuwan a cikin shafukan yanar gizo waɗanda ba za su iya haihuwa tare da kayan aikin da aka gina ba. Don ingantaccen nunirsu yana buƙatar shigarwa na ƙara-ƙari da kuma toshe-abubuwa. Suchaya daga cikin irin waɗannan plugin ɗin shine Adobe Flash Player. Tare da shi, zaku iya duba bidiyo mai gudana daga ayyuka kamar YouTube, da kuma walima a cikin tsarin SWF. Hakanan, yana tare da taimakon wannan -ara akan cewa an nuna banners a shafuka, da sauran abubuwan da yawa. Bari mu gano yadda za a kafa Adobe Flash Player don Opera.

Shigarwa ta hanyar sakawar kan layi

Akwai hanyoyi guda biyu don shigar da Adobe Flash Player plugin for Opera. Kuna iya saukar da mai sakawa, wanda ta hanyar Intanet yayin aiwatarwa zai saukar da fayilolin da ake buƙata (ana ɗaukar wannan hanyar da aka fi so), ko za ku iya saukar da fayil ɗin shigarwa da aka gama. Bari muyi magana game da waɗannan hanyoyin daki-daki.

Da farko dai, bari mu zauna a kan lamunin shigar da Adobe Flash Player toshe ta cikin mai sakawa akan layi. Muna buƙatar tafiya zuwa shafin yanar gizon Adobe na hukuma, inda mai sakawa akan layi yake. Hanyar haɗi zuwa wannan shafin yana cikin ƙarshen wannan sashe na labarin.

Shafin da kansa zai ƙayyade tsarin aikin ku, harshen sa da samfurin mai bincike. Sabili da haka, don saukewa, yana samar da fayil da ya dace da bukatunku na musamman. Don haka, danna maɓallin babban rawaya "Shigar Yanzu" wanda ke kan gidan yanar gizo na Adobe.

Zazzage fayil ɗin shigarwa yana farawa.

Bayan haka, taga yana nuna maka don sanin wurin da za a adana wannan fayil ɗin a rumbun kwamfutarka. Zai fi kyau idan babban fayil ɗin saukarwa ne. Kayyade kundin, saika danna maballin "Ajiye".

Bayan saukarwa, sako ya bayyana akan rukunin yanar gizon da aka miƙa don nemo fayil ɗin shigarwa a babban fayil ɗin saukarwa.

Tunda mun san wurin da aka ajiye fayil ɗin, sauƙin za mu nemo shi mu buɗe shi. Amma, idan har mun manta da wurin ajiyewa, mukan je wurin manajan saukar da babban menu na Opera.

Anan zamu iya samun fayil ɗin da muke buƙata - flashplayer22pp_da_install, kuma danna kan shi don fara shigarwa.

Nan da nan bayan wannan, rufe mai binciken Opera. Kamar yadda kake gani, taga mai sakawa yana buɗewa, wanda zamu iya lura da cigaban shigowar toshe. Tsawon lokacin shigarwa ya dogara da saurin Intanet, tunda an saukar da fayilolin akan layi.

A ƙarshen shigarwa, taga yana bayyana tare da saƙon mai dacewa. Idan ba mu son gabatar da Google Chrome mai bincike ba, to sai a cika akwatin da yake daidai. Sannan danna maballin babban rawaya "Gama".

An shigar da kayan aikin Adobe Flash Player na Opera, kuma zaku iya kallon bidiyo mai gudana, rakodin filashi da sauran abubuwa a cikin maziyarcin da kukafi so.

Zazzage mai shigar da kan layi na Adobe Flash Player plugin don Opera

Shigarwa daga cikin kayan tarihi

Kari kan hakan, akwai wata hanyar da za a sanya Adobe Flash Player daga tarin kayan da aka riga aka saukar. An ba da shawarar yin amfani da shi idan akwai rashin Intanet yayin shigarwa, ko ƙananan saurinsa.

Ana bayar da hanyar haɗi zuwa shafin adana bayanai daga gidan yanar gizon Adobe a ƙarshen wannan sashin. Je zuwa shafin ta hanyar haɗin yanar gizon, muna gangara zuwa tebur tare da tsarin aiki daban-daban. Mun sami nau'in da muke buƙata, kamar yadda aka nuna a hoto, wato filogi in don mai binciken Opera akan tsarin aiki na Windows, kuma danna maɓallin "Download EXE Installer".

Furtherari, kamar yadda yake game da mai sakawar kan layi, an gayyace mu don saita directory ɗin don fayil ɗin shigarwa.

Ta wannan hanyar, gudanar da fayil ɗin da aka sauke daga mai sarrafa saukewa, saika rufe Opera browser.

Amma sai bambance bambancen suka fara. Wurin fara farawa na mai sakawa yana buɗewa, wanda yakamata mu tsunduma cikin inda ya dace da muka yarda da yarjejeniyar lasisi. Bayan haka, maɓallin "Shigar" ya zama aiki. Danna shi.

Sannan, tsarin shigarwa yana farawa. Ci gabansa, kamar yadda na ƙarshe, za'a iya lura dashi ta amfani da alamar nuna hoto ta musamman. Amma, a wannan yanayin, idan komai yana cikin tsari, shigarwa ya kamata ya tafi da sauri, tunda fayilolin sun rigaya a kan rumbun kwamfutarka, kuma ba a sauke su daga Intanet ba.

Lokacin da kafuwa ya gama, saƙo ya bayyana. Bayan haka, danna maɓallin "Gama".

An shigar da kayan aikin Adobe Flash Player na Opera mai bincike.

Zazzage fayil ɗin shigarwa don Adobe Flash Player plugin ɗin don Opera

Tabbatar da shigarwa

Da wuya, amma akwai wasu lokuta bayan shigarwa da Adobe Flash Player plugin ɗin ba ya aiki. Don bincika halinsa, muna buƙatar shiga cikin mai sarrafa kayan masaniya. Don yin wannan, shigar da kalmar "opera: plugins" a cikin adireshin mai binciken, sai a danna maɓallin ENTER a kan maballin.

Mun shiga taga mai sarrafa kayan masarufi. Idan bayanan da aka gabatar akan kayan aikin Adobe Flash Player an gabatar dasu daidai kamar yadda yake a hoton da ke ƙasa, to komai yana tsari, kuma yana aiki yadda yakamata.

Idan akwai maɓallin "Mai sauƙaƙe" kusa da sunan plugin ɗin, dole ne danna kan shi don samun damar duba abubuwan da ke cikin shafuka ta amfani da Adobe Flash Player.

Hankali!
Saboda gaskiyar cewa farawa daga Opera 44, mai bincike ba shi da wani sashi na daban don abubuwan toshe, zaku iya kunna Adobe Flash Player a farkon sigogin kawai.

Idan kana da nau'in Opera da aka sanya daga baya fiye da Opera 44, to sai a bincika idan an kunna ayyukan inginin ta amfani da wani zaɓi.

  1. Danna Fayiloli kuma a cikin jerin zaɓi ƙasa danna "Saiti". Kuna iya amfani da wani madadin aiki ta latsa hade Alt + P.
  2. Da taga saiti yana farawa. Yakamata ya koma sashin Sites.
  3. A cikin babban ɓangaren ɓangaren buɗe, wanda yake a gefen dama na taga, nemi rukuni na saiti "Flash". Idan a wannan naúrar an saita zuwa "Toshe fitowar Flash a shafuka", to wannan yana nufin cewa kun kashe fitowar fim ɗin ta kayan aikin bincike na ciki. Don haka, koda kuna da sabon sigar Adobe Flash Player an shigar, abun cikin wanda wannan plugin ɗin ke da alhakin bazai yi wasa ba.

    Don kunna ikon duba walƙiya, zaɓi canjin a kowane ɗayan matsayi ukun. Mafi kyawun zaɓi shine a shigar a wuri "Bayyana kuma gudanar da mahimman bayanan Flash", tunda an haɗa yanayin "Ba da damar rukunin yanar gizo su yi Flash" yana kara matakin cutarwar komputa daga maharan.

Kamar yadda kake gani, babu wani abu mai rikitarwa musamman a cikin shigar da Adobe Flash Player plugin ga Opera mai binciken. Amma, hakika, akwai wasu abubuwa masu haɓaka waɗanda suke tayar da tambayoyi yayin shigarwa, wanda muke rayuwa akansa dalla dalla.

Pin
Send
Share
Send