Yadda za a share duk haruffa a cikin mail.ru

Pin
Send
Share
Send

Yawancin masu amfani suna da sha'awar yadda za a goge duk haruffa a cikin imel lokaci ɗaya. Wannan lamari ne mai mahimmancin gaske, musamman idan kuna amfani da akwatin wasiku guda ɗaya don yin rijista tare da ayyuka daban-daban. A wannan yanayin, wasikunku sun zama ma'ajiyar daruruwan saƙonnin imel kuma yana iya ɗaukar dogon lokaci don share su idan ba ku san yadda za ku share babban fayil ɗin daga imel ba lokaci ɗaya. Bari mu kalli yadda ake yin wannan.

Hankali!
Ba za ku iya share duk bayanan da aka adana a asusarku lokaci ɗaya ba.

Yadda za'a share duk saƙonni daga babban fayil a cikin Mail.ru

  1. Yawancin lokaci, kowa yana sha'awar yadda ake cire duk saƙonni masu shigowa, saboda haka zamu share sashin da ya dace. Don farawa, je zuwa asusunku na Mail.ru kuma je zuwa saitunan babban fayil ɗin ta hanyar latsa hanyar haɗin da ta dace (yana bayyana lokacin da kuka yi rawa a kan labarun gefe).

  2. Yanzu shafa kan babban fayil ɗin da kake son sharewa. Akasin haka, maɓallin da ake bukata ya bayyana, danna kan shi.

Yanzu duk haruffa daga ɓangaren da aka ƙayyade za a matsar da sharan. Af, zaka iya share shi a cikin babban fayil.

Don haka, mun bincika yadda za a share saƙonni mai shigowa cikin sauri. Kawai dannawa biyu da adana lokaci.

Pin
Send
Share
Send