Koyo don amfani da walat ɗin QIWI

Pin
Send
Share
Send


Kusan kowane tsarin biyan kuɗi na lantarki yana da nasa salo, saboda haka, tunda ya koyi yin amfani da ɗayansu, koyaushe ba zai yiwu ba don sauri daidaita da wani kuma fara amfani da shi tare da nasara ɗaya. Zai fi kyau koyon yadda ake amfani da Kiwi daidai don yin aiki a cikin wannan tsarin cikin sauri nan gaba.

Farawa

Idan kun kasance sababbi ga tsarin biyan kuɗi kuma ba ku fahimci abin da za ku yi ba, to, wannan sashen musamman a gare ku ne.

Wallet Wallet

Don haka, don farawa, kuna buƙatar ƙirƙirar wani abu wanda za'a tattauna cikin labarin na gaba - walat a cikin tsarin Wallet na QIWI. An kirkire shi ne kawai, kawai kuna buƙatar danna maballin a babban shafin shafin QIWI Walirƙiri Wallet kuma bi umarnin kan allon.

Kara karantawa: ingirƙirar walat ɗin QIWI

Gano lambar walat

Irƙirar aljihun tebur shine rabin yaƙin. Yanzu kuna buƙatar gano adadin wannan walat ɗin, wanda a nan gaba za a buƙaci kusan duk canja wuri da biya. Don haka, lokacin ƙirƙirar walat ɗin, an yi amfani da lambar wayar, wanda shine lambar asusun a cikin tsarin QIWI. Kuna iya neme ta a duk shafukan asusunku na sirri a saman menu kuma a shafi daban a cikin saitunan.

Kara karantawa: Gano lambar wallet a cikin tsarin biyan QIWI

Adon kuɗi - karbo kuɗi

Bayan ƙirƙirar walat, zaku iya fara aiki tare da shi, sake cika shi da karɓar kuɗi daga asusun. Bari mu bincika dalla-dalla yadda za a yi wannan.

Wallet Maimaitawa

Akwai yan 'yan zabi daban-daban a rukunin yanar gizo na QIWI domin mai amfani ya sake sanya asusun ajiyar shi a cikin tsarin. A wani shafin - "Sama sama" Akwai zaɓi na hanyoyin da suke akwai. Mai amfani kawai zai zabi mafi dacewa kuma ya zama dole, sannan, bin umarnin, kammala aikin.

Kara karantawa: Muna sake lissafin asusun QIWI

Dawo da kudade daga walat

Abin farin ciki, walat ɗin a cikin tsarin Qiwi ba zai yiwu a sake cika shi kawai ba, har ma da cire kuɗi daga ciki ta tsabar kudi ko ta wasu hanyoyi. Kuma, babu 'yan zaɓuɓɓuka a nan, don haka kowane mai amfani zai sami wani abu don kansa. A shafi "Daukewa" Akwai zaɓuɓɓuka da yawa waɗanda za ku zaɓa daga kuma mataki zuwa mataki don aiwatar da janyewar.

Kara karantawa: Yadda ake cire kudi daga QIWI

Aiki tare da katunan banki

Yawancin tsarin biyan kuɗi a halin yanzu suna da zaɓi na katunan banki daban-daban don aiki tare. QIWI bai banbanci ga wannan batun ba.

Samun Katin Virtual Card

A zahiri, kowane mai amfani da rajista ya riga ya sami katin kwalliya, kawai kuna buƙatar nemo cikakken bayaninsa akan shafin bayanin asusun Qiwi. Amma idan saboda wasu dalilai kuna buƙatar sabon katin kama-da-wane, to, wannan yana da sauƙin - kawai nemi sabon katin akan shafi na musamman.

Kara karantawa: ingirƙirar Katin Virtual Card na QIWI

QIWI Sanarwar Katin Gaskiya

Idan mai amfani zai buƙaci ba kawai katin ƙwaƙwalwa ba kawai, amma har ma da ma'amala ta zahiri, to wannan kuma ana iya yin shi akan shafin yanar gizon Katun. A zaɓin mai amfani, an ba da katin banki na QIWI na ainihi don ɗan ƙaramin abu, wanda za'a iya biya a duk shagunan ba kawai a Rasha ba har ma a ƙasashen waje.

Kara karantawa: Tsarin Samun Katin katin QIWI

Canja wurin tsakanin walat

Ofayan babban aikin tsarin biyan kuɗi na Qiwi shine canja wurin kuɗi tsakanin walat. Ana aiwatar dashi kusan koyaushe iri ɗaya ne, amma har yanzu muna duban ƙarin daki-daki.

Canja wurin kuɗi daga Qiwi zuwa Qiwi

Hanya mafi sauƙi don canja wurin kuɗi ta amfani da walat ɗin Qiwi shine canja wurin ta zuwa walat a cikin tsarin biyan kuɗi iri ɗaya. Ana aiwatar dashi a zahiri a cikin dannawa biyu, kawai zaɓi maɓallin Kiwi a cikin fassarar fassarar.

Kara karantawa: Canja kudi tsakanin wayoyin QIWI

WebMoney zuwa Fassarar QIWI

Don canja wurin kuɗi daga jaka na WebMoney zuwa lissafi a cikin tsarin Qiwi, ana buƙatar ƙarin ƙarin ayyuka da suka danganta haɗin walat ɗin tsarin guda zuwa wani. Bayan haka, zaku iya sake canza QIWI daga gidan yanar gizon WebMoney ko ku nemi biyan kuɗi kai tsaye daga Qiwi.

Kara karantawa: Muna sake lissafin asusun QIWI ta amfani da WebMoney

Kiwi zuwa Canja wurin WebMoney

Fassara QIWI - WebMoney ana aiwatar dashi kusan gwargwadon irin wannan hanyar canza wuri zuwa Qiwi. Komai yana da sauqi a nan, ba a buqatar daurin lissafi, kawai kana bukatar bin umarnin kuma ka aikata komai daidai.

Kara karantawa: Canja kudi daga QIWI zuwa WebMoney

Canja wuri zuwa Yandex.Money

Wani tsarin biyan kuɗi - Yandex.Money - ba ƙarami ne ba fiye da tsarin QIWI, don haka tsarin canja wuri tsakanin waɗannan tsarin ba sabon abu bane. Amma a nan ana yin komai kamar yadda a cikin hanyar da ta gabata, koyarwar da bayyananniyar aiwatarwa sune mabuɗin cin nasara.

Kara karantawa: Canja kudi daga QIWI Wallet zuwa Yandex.Money

Canja wuri daga tsarin Yandex.Money zuwa Qiwi

Canza juyawa na baya yayi sauki. Akwai hanyoyi da yawa don yin wannan. Sau da yawa, masu amfani suna amfani da canja wurin kai tsaye daga Yandex.Money, kodayake akwai zaɓuɓɓuka da yawa banda wannan.

Kara karantawa: Yadda ake reple QIWI Wallet ta amfani da sabis ɗin Yandex.Money

Canja wuri zuwa PayPal

Ofayan mafi sauƙin canja wurin duka jerin abubuwan da muka gabatar shine zuwa walat ɗin PayPal. Tsarin kanta ba mai sauqi bane, saboda haka aiki tare da tura kudade zuwa gareshi ba karamin abu bane. Amma ta hanya mai sauƙi - ta hanyar musayar kuɗi - zaka iya canja wurin kuɗi da sauri zuwa wannan walat ɗin ma.

Kara karantawa: Muna canja wurin kuɗi daga QIWI zuwa PayPal

Biyan kuɗi don sayayya ta hanyar Qiwi

Mafi sau da yawa, ana amfani da tsarin biyan kuɗi na QIWI don biyan sabis da sayayya iri daban-daban akan shafuka daban-daban. Kuna iya biyan kuɗi don kowane sayan, idan kantin sayar da kan layi yana da irin wannan damar, dama a kan gidan yanar gizon kantin sayar da kan layi bisa ga umarnin da aka nuna a wurin ko ta hanyar bayar da daftari ga Qiwi, wanda kawai kuna buƙatar biya a kan shafin yanar gizon tsarin biyan kuɗi.

Kara karantawa: Biyan don siye ta hanyar QIWI-walat

Shirya matsala

Lokacin aiki tare da walat ɗin Qiwi, za'a iya samun wasu matsaloli waɗanda kuke buƙatar ku iya magance su cikin matsanancin yanayi, kuna buƙatar koyon wannan ta karanta ƙananan umarnin.

Matsalolin tsarin gama gari

Kowane babban sabis na iya a wasu yanayi suna da matsaloli da matsaloli da suka tashi sakamakon yawan amfani da masu amfani ko wasu ayyukan fasaha. Tsarin biyan kudi na QIWI yana da matsaloli na asali da yawa wanda mai amfani da kansa ko sabis ɗin tallafi kawai zai iya warwarewa.

Kara karantawa: Abubuwan Sanadin Matsalar Wallet na QIWI da kuma Maganin Su

Abubuwan Al'aura na Wallet

Yana faruwa cewa an canza kuɗin ta hanyar tashar tashar biyan kuɗi, amma ba su taɓa karɓa ba. Kafin ɗaukar wasu ayyuka da suka danganci neman kuɗi ko dawowar su, yana da mahimmanci a fahimci cewa tsarin yana buƙatar ɗan lokaci don canja wurin kuɗi zuwa asusun mai amfani, don haka mataki na farko a cikin babban umarni zai zama jira ne mai sauƙi.

Kara karantawa: Me za a yi idan kuɗi bai zo Kiwi ba

Share lissafi

Idan ya cancanta, za'a iya share asusu a cikin tsarin Kiwi. Ana yin wannan ta hanyoyi biyu - bayan wani lokaci, ana share walat ɗin ta atomatik idan ba a yi amfani da shi ba, da sabis ɗin tallafi, wanda ya kamata a tuntube idan ya cancanta.

Kara karantawa: Share walat a tsarin biyan QIWI

Wataƙila, kun samo a wannan labarin bayanin da kuke buƙata. Idan kuna da wasu tambayoyi, to, ku tambaye su cikin sharhin, za mu amsa da yardan rai.

Pin
Send
Share
Send