Yadda za a share alamun shafi a Yandex.Browser

Pin
Send
Share
Send


Kowane mai amfani yana adana alamun shafi lokaci-lokaci. Idan kuna buƙatar share shafukan da aka ajiye a Yandex.Browser, wannan labarin zai gaya muku dalla-dalla yadda za a iya yin wannan.

Muna tsabtace alamun shafi a Yandex.Browser

A ƙasa za mu bincika hanyoyi uku don share shafukan da aka adana a cikin Yandex.Browser, kowannensu zaiyi amfani ta hanyar kansa.

Hanyar 1: share ta hanyar "Alamar Alamar"

Ta amfani da wannan hanyar, zaka iya share duka zaɓaɓɓukan adiresoshin da aka zaɓa da duk lokaci guda.

Lura cewa idan kun kunna aikin daidaitawa, to bayan share shafukan da aka adana akan kwamfutarka, suma zasu ɓace akan wasu na'urori, don haka in ya zama dole, kar ku manta kashe da farko.

  1. Danna maɓallin menu na mai binciken a cikin kusurwar dama ta sama kuma je sashin Alamomin shafi - Manajan Alamar.
  2. Lissafin adanan hanyoyin da aka adana suna bayyana akan allo. Abin baƙin ciki, a cikin Yandex.Browser ba za ku iya share duk shafukan da aka ajiye gaba ɗaya ba - kawai daban-daban. Sabili da haka, kuna buƙatar zaɓar alamar adireshin da ba dole ba tare da maɓallin linzamin kwamfuta, sannan danna maɓallin keyboard "Del".
  3. Nan da nan bayan wannan, shafin ya ɓace ba tare da wata alama ba. Mun ja hankalin ka ga cewa idan ka share wani shafin ajiya wanda har yanzu kana bukata, zaka iya dawo dashi ta hanyar sake kirkirar shi.
  4. Sabili da haka, share duk sauran hanyoyin da aka ajiye.

Hanyar 2: cire alamun shafi daga wani shafin bude

Ba zaku iya kiran wannan hanyar da sauri ba, kodayake, idan a halin yanzu kuna da shafin yanar gizo a cikin gidan yanar gizonku wanda kamfanin Yandex.Browser yayi masa alama, to cire shi bazai wahala ba.

  1. Idan ya cancanta, je zuwa gidan yanar gizon da kake son cirewa daga alamun alamun shafi na Yandex.Browser.
  2. Idan ka kula da bangaran adireshin da ya dace, zaka ga gunki tare da tauraron rawaya. Danna shi.
  3. Shafin menu zai bayyana akan allon, wanda kake buƙatar danna kan maɓallin Share.

Hanyar 3: share bayanin martaba

Duk bayanai game da saitunan da aka kayyade, kalmomin shiga da aka ajiye, alamun shafi da sauran canje-canjen ana rikodin su a cikin babban bayanin martaba akan kwamfutar. Ta wannan hanyar, zamu iya goge wannan bayanin, wanda zai sa mai binciken gidan yanar gizo ya zama mai tsabta. Anan amfanin shine cewa share duk hanyar haɗin da aka ajiye a cikin mai binciken zai yi lokaci ɗaya, kuma ba dabam, kamar yadda mai gabatarwa ya bayar.

  1. Don yin wannan, danna maɓallin menu na mai binciken a cikin kusurwar dama ta sama kuma je sashin "Saiti".
  2. A cikin taga wanda ya bayyana, nemo toshe Bayanan mai amfani kuma danna maballin Share bayanan martaba.
  3. A ƙarshe, dole ne ka tabbatar da fara aikin.

Hanyar 4: share alamun shafi

Yandex.Browser yana samar da ingantacciyar hanyar da ta dace don kewaya cikin sauri zuwa ajiyayyun shafuka da aka ziyarta - waɗannan alamun alamun shafi ne. Idan daidai ne a cikin su cewa ba ku buƙatar sa, ba zai zama da wahala a cire su ba.

  1. Createirƙiri sabon shafin a cikin gidan yanar gizonku don buɗe taga saurin samun shafin.
  2. Dama ƙasa da shafuka na dama, kuna buƙatar danna maballin Zaɓin ganin allo.
  3. Wani gunki tare da giciye zai bayyana a sashin dama na sama kusa da kowane tayal tare da hanyar haɗi zuwa shafin, danna kan wanda zaiyi gogewar. Saboda haka, share duk wasu shafukan yanar gizo da ba a buƙace su ba.
  4. Lokacin da aka gama gyara waɗannan hanyoyin haɗin, saika danna maballin Anyi.

Ta amfani da kowane zaɓi da aka gabatar, zaku iya share Yandex.Browser gaba ɗaya daga alamun alamun da ba'a buƙata ba.

Pin
Send
Share
Send