Gyarawa da goge avatar a Windows 10

Pin
Send
Share
Send

A ƙarƙashin avatar, al'ada ce a ma'anar takamaiman hoto wanda yake da alaƙa da wani mai amfani lokacin shigar da tsarin. Wannan hanya ce mai kyau wacce ake sanya PC a gaba da kowa kuma kebantacce. Amma galibi yakan faru cewa damun hoton da aka shigar a baya yana damuwa kuma tambayar tana tashi game da yadda za'a cire avatar.

Yadda za a canza ko share avatar a Windows 10

Don haka, idan kuna buƙatar sharewa ko canza hoton mai amfani a cikin tsarin, to ya dace kuyi la’akari da yadda za a iya yin hakan ta amfani da kayan aikin da aka gina na Windows 10. Yana da kyau a lura cewa duka hanyoyin suna da sauki kuma ba za su ɗauki lokaci da ƙoƙari sosai daga mai amfani ba.

Canja avatar a Windows 10

Bi waɗannan matakan don sauya avatar mai amfani.

  1. Latsa maɓallin Latsa "Fara", sannan hoton mai amfani.
  2. Zaɓi abu "Canza saitunan asusun".
  3. A cikin taga "Bayananka" a sashi Avirƙiri Avatar zaɓi abu “Zaɓi abu ɗaya”idan kuna son zabar sabon avatar daga hotunan da ke yanzu ko "Kyamara", idan ya cancanta, ƙirƙirar sabon hoto ta amfani da kamara.

Cire avatar a cikin Windows 10

Idan gyaran hoto abu ne mai sauki, to, tsarin cirewa ya fi rikitarwa, tunda Windows 10 ba shi da aikin da za a iya amfani da shi don kawar da avatar kawai ta danna maballin. Amma kawar da shi har yanzu yana yiwuwa. Don yin wannan, yi waɗannan.

  1. Bude "Mai bincike". Don yin wannan, danna alamar da ta dace a ciki Aiki.
  2. Je zuwa adireshin da ke gaba:

    C: Masu amfani Sunnar mai amfani da AppData yawon Microsoft AccountPictures na Microsoft,

    inda maimakon Sunan mai amfani Dole ne a saka sunan sunan mai amfani.

  3. Share avatars ɗin da ke wannan ɗakin. Don yin wannan, kawai zaɓi hoto tare da linzamin kwamfuta kuma danna maɓallin "Share" a kan keyboard.

Yana da kyau a sani cewa avatar da ake amfani da shi yanzu a tsarin zai zauna. Don kawar da shi, kuna buƙatar mayar da tsohon hoton, wanda yake a adireshin da ke gaba:

C: ProgramData Hotunan Asusun Mai amfani da Microsoft

Babu shakka, duk waɗannan ayyuka masu sauki ne har ma ga mafi yawan ƙwarewar amfani, don haka idan kun gaji da tsoffin hotunan bayanan, ku sami damar sauya su zuwa wasu ko share su baki ɗaya. Gwaji!

Pin
Send
Share
Send