Hanyoyi 3 don share cookies da cache a cikin Binciken Opera

Pin
Send
Share
Send

Duk wani mai binciken yana buƙatar tsabtace lokaci-lokaci daga fayiloli na ɗan lokaci. Bugu da kari, tsaftacewa wani lokaci yana taimakawa magance takamaiman matsaloli tare da rashin daidaiton shafukan yanar gizo, ko tare da kunna bidiyo da abun cikin kiɗa. Babban matakan tsabtace mashigar ku shine share cookies da fayiloli masu kayace. Bari mu ga yadda za a share cookies da cache a Opera.

Tsaftacewa ta hanyar neman masarrafar

Hanya mafi sauki don share kukis da fayilolin da aka adana shine share ƙayyadaddun kayan aikin Opera ta hanyar neman mashigar.

Domin fara aiwatar da wannan tsari, je zuwa babban menu na Opera kuma zaɓi abu "Saiti" daga lissafinta. Wata hanyar da za a bi don shiga saitunan bincikenka ita ce danna maɓallin keɓaɓɓiyar alt + P a kan maballin kwamfutarka.

Munyi sauyi zuwa sashin "Tsaro".

A cikin taga da ke buɗe, mun sami rukunin saiti na "Sirrin", a cikin hanyar da "Share bayanan tarihin bincike" ya kamata ya kasance. Danna shi.

Tagan yana ba da ikon share sigogi da dama. Idan muka zaɓi su gaba ɗaya, sannan ƙari ga share cache da share kukis, haka nan za mu goge tarihin binciken shafukan yanar gizo, kalmomin shiga zuwa albarkatun yanar gizo, da sauran bayanai masu amfani. A zahiri, ba ma bukatar yin wannan. Saboda haka, muna barin bayanin kula a cikin hanyar alamun kawai kusa da sigogi "Hotunan Kama da Fayiloli", da "Kukis da sauran bayanan shafin". A cikin taga na lokacin, zaɓi ƙimar "daga farkon sosai". Idan mai amfani ba ya son share duk kukis da cache, amma kawai bayanai na wani ɗan lokaci, sai ya zaɓi ƙimar ajalin daidai. Latsa maɓallin "Share tarihin binciken".

Akwai aiwatar da share cookies da cache.

Tsabtace ɗakunan bincike

Haka kuma akwai yiwuwar share Opera da hannu daga kukis da fayilolin da aka tanada. Amma, don wannan, da farko dole ne mu gano inda kukis da cache suke a kan rumbun kwamfutarka. Buɗe menu na mai binciken gidan yanar gizo, kuma zaɓi "Game da".

A cikin taga da ke buɗe, zaku iya samun cikakkiyar hanyar zuwa babban fayil tare da cache. Hakanan akwai alamun hanya zuwa ga bayanin martaba na Opera, wanda akwai fayil ɗin kuki - Cookies.

A mafi yawan halayen, an sanya cakar a cikin jaka a hanya tare da samfurin mai zuwa:
C: Masu amfani (sunan sunan mai amfani) AppData Software Opera Local Local Opera. Ta amfani da kowane mai sarrafa fayil, je zuwa wannan jagorar kuma share duk abubuwan da babban fayil ɗin Opera Stable yake.

Je zuwa bayanin martaba na Opera, wanda galibi ana samunsa a hanyar C: Masu amfani (sunan sunan mai amfani) AppData Software Opera Software Opera Stable, kuma goge fayil ɗin Kukis.

Ta wannan hanyar, za a share kukis da fayilolin dillalai daga kwamfutar.

Ana share cookies da cache a Opera ta amfani da shirye-shirye na na uku

Ana iya share kukis da cache na Opera browser ta amfani da kayan kwastomomi na uku don tsaftace tsarin. Daga cikin su, CCleaner ya yi fice don sauƙin amfani.

Bayan fara CCleaner, idan muna son share kawai cookies da Opera ta ɓoye, cire duk alamun alamun jerin jerin sigogin da aka goge a cikin shafin "Windows".

Bayan haka, je zuwa shafin "Aikace-aikace", kuma a nan ne muke buɗe akwatunan, muna barin su a cikin “tukunyar Opera” a gaban sashin “Kayan yanar gizo” da kuma “Kukis”. Latsa maɓallin "Bincike".

An bincika abubuwan da ake tantance abubuwan da ke cikin. Bayan an gama nazarin, danna maɓallin "Tsaftacewa".

CCleaner yana cire cookies da fayel fayiloli a Opera.

Kamar yadda kake gani, akwai hanyoyi guda uku da zaka share cookies da cache a cikin Opera mai bincike. A mafi yawan lokuta, ana ba da shawarar ku yi amfani da zaɓi don share abun ciki ta hanyar neman abin duba yanar gizo. Mai hankali ne ka yi amfani da kayan amfani na ɓangare na uku kawai idan, ban da tsabtace mai binciken, kana son tsaftace tsarin Windows gabaɗaya.

Pin
Send
Share
Send