Binciken Opera: Labaran yanayin yanayin Opera

Pin
Send
Share
Send

Modearfafa yanayin Opera Turbo yana ba ku damar ƙara saurin sauke shafukan yanar gizo a kan jinkirin Intanet. Hakanan, yana taimakawa wajen adana zirga-zirgar ababen hawa, wanda yake da amfani ga masu amfani waɗanda suke biyan kowane ɗayan bayanan da aka sauke. Ana iya cimma wannan ta hanyar damfara bayanan da aka karɓa ta Intanet a kan sabar Opera ta musamman. A lokaci guda, akwai lokutan Opera Turbo sun ki kunna. Bari mu gano abin da ya sa Opera Turbo ba ta aiki, da kuma yadda za a warware wannan matsalar.

Matsalar uwar garken

Wataƙila wannan na iya zama baƙon abu ga wani, amma, da farko, kuna buƙatar bincika matsalar ba a kwamfutarka ko mai bincike ba, amma saboda dalilai na ɓangare na uku. Sau da yawa fiye da ba, Yanayin Turbo ba ya aiki saboda gaskiyar cewa sabbin Opera ba sa tsayayya da zirga-zirgar ababen hawa. Bayan haka, yawancin masu amfani da ke amfani da su suna amfani da Turbo, kuma kayan aikin ba koyaushe ne za su iya jure wa irin wannan kwararar bayanai ba. Sabili da haka, matsalar gazawar uwar garken tana faruwa lokaci-lokaci, kuma shine mafi yawan dalilin cewa Opera Turbo baya aiki.

Don gano idan yanayin rashin daidaito yanayin Turbo ya haifar da wannan dalilin, tuntuɓi sauran masu amfani don gano yadda suke yi. Idan su, har ila yau, baza su iya haɗin ta hanyar Turbo ba, to muna iya ɗauka cewa an tabbatar da dalilin rashin aikin.

Mai ba da izini ko mai gudanarwa

Kar ku manta Opera Turbo tana aiki, a zahiri, ta sabar wakili. Wato, ta amfani da wannan yanayin, zaku iya zuwa shafukan da masu talla da masu gudanarwa suka katange, gami da wadanda Roskomnadzor ya haramta.

Kodayake sabobin Opera ba su cikin jerin albarkatun da Roskomnadzor ya haramta, duk da haka, wasu masu ba da fifiko na iya toshe hanyoyin shiga Intanet ta hanyar Turbo. Hakanan ma ya fi dacewa da gudanar da hanyoyin sadarwa na kamfanoni su toshe shi. Yana da wuya ga gwamnatin ta lissafa ziyarar zuwa ma’aikatan kamfanin ta wuraren Opera Turbo. Zai fi sauƙi gare ta gaba ɗaya ta lalata damar Intanet ta wannan yanayin. Don haka, idan mai amfani yana son yin haɗin yanar gizo ta Intanet ta Opera Turbo daga kwamfutar da ke aiki, to zai yuwu cewa ya kasa.

Matsalar shirin

Idan kun amince da karfin aikin sabobin Opera a wannan lokacin, kuma mai ba ku sabis bai toshe mahaɗin a yanayin Turbo ba, to, a wannan yanayin, ya kamata kuyi la’akari da cewa matsalar har yanzu tana kan ɓangaren mai amfani.

Da farko dai, ya kamata ka bincika idan akwai hanyar Intanet a yayin da yanayin Turbo yake a kashe. Idan babu haɗin, ya kamata ku nemi tushen matsalar ba kawai a cikin mai binciken ba, har ma a cikin tsarin aiki, a cikin na'urar kai tsaye don haɗawa da Gidan yanar gizo na Duniya, a cikin kayan haɗin kwamfutar. Amma, wannan babbar matsala ce ta daban, wacce a zahiri, tana da dangantaka mai nisa tare da asarar Opera Turbo. Zamu yi la’akari da abin da za a yi idan a yanayin al'ada akwai haɗi, kuma idan aka kunna Turbo, ya ɓace.

Don haka, idan Intanet tana aiki a yanayin haɗi na al'ada, kuma idan aka kunna Turbo to babu shi, kuma kun tabbata cewa wannan ba matsala bane a wannan gefen, to zaɓi ɗaya kawai shine lalata yanayin binciken ku. A wannan yanayin, sake kunna Opera ya kamata ya taimaka.

Adireshin magance matsalar tare da yarjejeniya ta https

Hakanan ya kamata a lura cewa Yanayin Turbo baya aiki akan rukunin yanar gizo waɗanda ba a kafa haɗin haɗin gwiwar su ba ta hanyar hanyar yarjejeniya ta http, amma ta hanyar amintacciyar hanyar yarjejeniya ta https. Gaskiya ne, a wannan yanayin, ba'a cire haɗin ba, kawai an ɗora shafin yanar gizon ta atomatik ba ta uwar garken Opera ba, amma a yanayin al'ada. Wannan shine, mai amfani ba zai jira matsawa data ba da kuma haɓakar mai bincike akan irin waɗannan albarkatu ba.

Wuraren da ke da kafaffen haɗi waɗanda ba sa aiki a yanayin Turbo an yi masu alama tare da ƙulli masu shinge kore waɗanda ke gefen hagu na mashigar adireshin mai bincike.

Kamar yadda kake gani, a mafi yawan lokuta, mai amfani ba zai iya yin komai tare da matsalar rashin haɗin kai ta yanayin Opera Turbo, tunda a cikin adadin abubuwan da ke faruwa suna faruwa ko dai a gefen uwar garke ko a gefen cibiyar sadarwa. Iyakar matsalar da mai amfani zai iya shawo kan nasu shine cin zarafin mai binciken, amma yana da wuya.

Pin
Send
Share
Send