Browsec VPN na Mozilla Firefox: Nan take Yanar Gizo Tuntun Wuraren Yanar gizo

Pin
Send
Share
Send


Shin kun taɓa ƙoƙarin zuwa rukunin yanar gizon a cikin binciken bincike na Mozill Firefox, amma fuskantar da gaskiyar cewa ba ta buɗe ba saboda toshewa? Matsalar makamancin wannan na iya tashi saboda dalilai biyu: an sanya jerin sunayen rukunin yanar gizon a cikin ƙasar, wanda shine dalilin da ya sa mai bada sabis ke toshe shi, ko kuna ƙoƙarin buɗe shafin nishaɗi a wurin aiki, damar shiga wanda mai kula da tsarin ke hana shi. Ko da menene dalilin toshewa, zaku iya aiki a kusa da shi ta amfani da secara na farin hoto na farin hoto na Mozilla Firefox.

Browsec VPN sanannen ƙara ne mai amfani wanda zai baka damar samun damar yanar gizo. -Arin yana aiki akan ƙa'ida mai sauƙi: adireshin IP ɗinku na ainihi an rufa masa asiri, yana canzawa zuwa sabon wanda yake mallakar ƙasar gaba ɗaya ne. Saboda wannan, lokacin da ake jujjuya zuwa hanyar yanar gizo, tsarin yana ƙaddara cewa ba ku cikin Rasha, amma, in ji, a cikin Amurka, kuma an buɗe nasarar wadatar albarkatun da aka nema.

Yadda za a kafa Browsec VPN don Mozilla Firefox?

1. Biyo hanyar haɗin a ƙarshen labarin zuwa shafin saukar da ƙara, sannan danna kan maballin "Toara zuwa Firefox".

2. Mai binciken zai fara saukar da ƙari, kai tsaye bayan haka za a umarce ka da ka sanya shi ta danna maɓallin da ya dace.

Da zarar an shigar da kara-mai-amfani da Karinsec VPN a cikin Mozilla Firefox, alamar kara za ta bayyana a sama ta dama na mai lilo.

Yaya ake amfani da Browsec VPN?

1. Danna kan adon kara don kunna aikin. Lokacin da aka kunna fadadarar Browsec VPN, alamar zata canza launin.

2. Gwada zuwa wurin da aka katange. A cikin lamarinmu, zai yi nasara cikin nasara nan take.

Browsec VPN yana kwatankwacin dacewa tare da wasu masu amfani da VPN don hakan bashi da wani saiti, wanda ke nufin kawai dole ne ka iya sarrafa abubuwan da aka kara: lokacin da bukatar boye adireshin IP din ya bace, kawai kana bukatar danna maballin adon din ne don kashe menene, bayan haka haɗin haɗin zuwa uwar garken wakili zai dakatar.

Browsec VPN ƙaƙƙarfa ne mai ƙara-mai amfani da kayan bincike don Mozilla Firefox, wacce aka rarraba gaba ɗaya kyauta kuma ba ta da menu, wanda ke ba da damar mai amfani daga ƙarin saitunan. Tare da aiki mai karfi na Browsec VPN, ba zaku lura da raguwa ba cikin hanzarin saukar da shafuka da sauran bayanan, wanda zai ba ku damar mantawa gaba ɗaya cewa an katange albarkatun yanar gizon da kuka ziyarta.

Zazzage Browsec VPN ga Mozilla Firefox kyauta

Zazzage sabon sigar shirin daga wurin hukuma

Pin
Send
Share
Send