Cire aikace-aikacen Zona

Pin
Send
Share
Send

Shirin Zone shine abokin ciniki mai dacewa, musamman ga waɗancan masu amfani waɗanda suka fi son sauke fayilolin mai jarida. Amma, rashin alheri, tana da wasu rashin nasara. Waɗannan sun haɗa da, alal misali, kusan nauyi mai yawa, kamar na abokin ciniki mai ƙarfi, da babban kaya akan RAM na tsarin lokacin aiki. Wadannan da sauran dalilai yasa wasu masu amfani suka ki amfani da aikace-aikacen Zone da share shi. Cire shirin shima ya zama dole idan saboda wasu dalilai hakan bai fara ba kuma yana buqatar sake sabunta shi. Bari mu gano yadda za a cire aikace-aikacen Zona daga kwamfutar.

Ana cire kayan aikin yau da kullun

A mafi yawan lokuta, daidaitattun kayan aikin da Windows ke amfani da su sun isa su cire shirin Zona.

Don cire wannan abokin aiki mai ƙarfi, kuna buƙatar shigar da Control Panel ta hanyar Fara menu na kwamfutar.

To, jeka "Uninstall a program" sashe.

Kafin mu bude wani taga na cire maye shirin. Ya kamata ku samo shirin Zona daga jerin aikace-aikacen da aka gabatar, zaɓi sunansa, kuma danna maɓallin "Share" da ke saman saman taga.

Bayan wannan matakin, an ƙaddamar da daidaitaccen tsarin aikin Zona. Da farko, taga yana buɗewa wanda ke ba da zaɓuɓɓuka daban-daban don amsa tambayar dalilin da yasa kuka yanke shawarar cire wannan shirin. Masu samarwa suna yin wannan binciken ne don inganta samfuran su a gaba, don haka mutane ƙalilan suke watsi da shi. Koyaya, idan baku son shiga cikin wannan binciken, zaku iya zaɓar zaɓi “Ban faɗi faɗi ba”. Ba zato ba tsammani, an sanya shi ta tsohuwa. Saika danna maballin "Sharewa".

Bayan wannan, taga yana buɗewa wanda zai nemi ku tabbatar cewa da gaske kuna son cire shirin Zona. Latsa maɓallin "Ee".

Na gaba, aiwatar da kai tsaye na cire aikace-aikacen ya fara.

Bayan an gama shi, ana nuna sako game da shi akan allon. Rufe taga.

An cire Zona daga kwamfutar.

Ana cire aikace-aikace tare da kayan aikin ɓangare na uku

Amma, rashin alheri, daidaitattun kayan aikin Windows koyaushe ba da garantin kammala cire shirye-shirye ba tare da wata alama ba. Sau da yawa akan kwamfyuta akwai fayiloli daban da manyan fayiloli na shirin, da kuma shigarwar rajista masu alaƙa da shi. Sabili da haka, yawancin masu amfani sun fi son yin amfani da kayan amfani na ɓangare na uku don cire aikace-aikacen da masu haɓaka suka sanya su azaman kayan aikin don cire shirye-shiryen gaba ɗaya ba tare da wata alama ba. Ofaya daga cikin mafi kyawun kayan amfani don cire shirye-shiryen ana la'akari da Revo Uninstaller. Bari mu gano yadda za a cire abokin ciniki na Zona torrent ta amfani da wannan aikace-aikacen.

Zazzage Revo Uninstaller

Bayan fara Revo Uninstaller, taga yana buɗe gabanmu, wanda akwai gajerun hanyoyi da aka shigar akan shirye-shiryen kwamfuta. Nemo gajeriyar hanyar shirin Zona, sai ka zaɓa tare da dannawa. Sannan danna maballin "Sharewa" wanda yake kan kayan aikin Revo Uninstaller.

Bayan haka, aikace-aikacen Revo Uninstaller yana nazarin tsarin Zona da shirin, ƙirƙirar maƙasudin dawowa, da kwafin rajista.

Bayan wannan, daidaitaccen Zona uninstaller yana farawa ta atomatik, kuma ana aiwatar da ayyuka iri ɗaya waɗanda muka yi magana game da su a farkon hanyar uninstall.

Yaushe, za a cire shirin Zona, za mu sake komawa taga aikace-aikacen Revo Uninstaller. Dole ne mu bincika kwamfutar don ragowar aikace-aikacen Zona. Kamar yadda kake gani, akwai zaɓuɓɓuka guda uku na scanning: amintacce, matsakaici, da ci gaba. A matsayinka na mai mulkin, a mafi yawan lokuta, mafi kyawun zaɓi shine a yi amfani da suturar matsakaici. An shigar dashi ta hanyar tsohuwa daga masu haɓaka. Bayan mun zabi zabi, danna maballin "Scan".

Ana fara aiwatar da tsarin binciken kwamfuta.

Bayan kammala scan ɗin, shirin yana ba mu sakamakon kasancewar ba a share shigarwar rajista da ke da alaƙa da aikin Zona ba. Latsa maɓallin "Zaɓi Duk", sannan kan maɓallin "Sharewa".

Bayan haka, tsarin sharewa da aka ƙayyade a cikin shigarwar rajista yana faruwa. Sannan, taga yana buɗewa inda aka gabatar da manyan fayilolin da ba'a share su ba da fayiloli masu alaƙa da shirin Zona. Hakanan, danna jerin abubuwa akan maɓallin "Zaɓi Duk" da "Share" maballin.

Bayan aiwatarwa mai sauri na share abubuwan da aka zaɓa, kwamfutarka za a tsabtace sauran sauran shirye-shiryen Zona.

Kamar yadda kake gani, mai amfani zai iya zaɓar yadda za'a cire shirin: misali, ko lokacin amfani da kayan aikin haɓaka na ɓangare na uku. A zahiri, hanya ta biyu tana ba da tabbacin cikakken tsabtace tsarin daga ragowar shirin Zona, amma a lokaci guda yana ɗaukar wasu haɗari, saboda koyaushe akwai yuwuwar cewa shirin zai iya share abu ba daidai ba.

Pin
Send
Share
Send